Tổ chức offline lần VI năm 2006 - Phía Nam

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Offline phía Nam lần này

• Tôi sẽ tham dự

Bình chọn: 0 0.0%
  • Rất tiếc tôi không thể tham dự

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
sangjet nói:
minh sap len duong vo trong do ko biet co kip tham ja cuoc vui nay o day, muon tham ja qua, khong kheo lai bo lo ca 2 cuoc di cua bac nam mat huhuhuhuuhh
Tụi mình sẽ đi vào ngày 17-18 tháng 6, bạn ráng sắp xếp vào Nam trước thời điểm đó là được rồi, hi hi. À quên, và nhớ đăng ký trước ngày 13/6. (Và lần sau nhớ đánh Tiếng Việt có dấu).

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minhnganke

Guest
14/5/06
8
0
1
40
q12
xin loi ay ko danh duoc Tieng viet...Em dang ki1 1 suat.......se nop tien cho anh cothan sau nhe:bigok: :dance2: :angel:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
MINA nói:
Những thành viên không đi không được
24, Mina
25, Virgin
26, Cothant
27, Phantuannam
28, OverAC
29, Adam
Chị ơi, chị còn thiếu rồi: ketoancon (anh này không đi lấy ai viết bài tường thuật, hi hi).
Trong vòng hôm nay cothant sẽ bổ sung danh sách và chương trình chi tiết.

V

vananhphan

Guest
26/1/05
1
0
0
43
HCM
Hay đó đi chơi có dịp bà con mình giao lưu trao đổi kinh nghiệm trong công việc ,cuộc sống luôn.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Oái, mới hôm nay mà mọi người đăng ký nhiều thế, thui mình cũng nhanh chân xếp cục gạch giống chị xuânthắm thôi, mấy cái vụ offline như thế này thì " không thể không đi " ....
Cho Leloanbt đăng ký 2 suất nhé, điểm danh tiếp tục :
30. Vuhoaiduc
31. Leloanbt
32. NhưLan

nang

nang

Guest
33. Nắng nữa ạ (mãi mới đến số đẹp :angel: )

T

thao

Guest
nang nói:
33. Nắng nữa ạ (mãi mới đến số đẹp :angel: )
Số này chưa đẹp đâu em ui...hihii..em chờ hai số nữa đi mới đẹp
@Mina :Kế họach chuẩn bị hậu cần đến đâu rồi có gì cần thì nhắn tin chị nhen...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
MINA nói:
21-22, Chị Thắm
23, Minhnganke
Những thành viên không đi không được
24, Mina
25, Virgin
26, Cothant
27, Phantuannam
28, OverAC
29, Adam
Em chưa biết chắc là em có đi được hay không đây này! Đang bị án treo, căng thẳng quá! Sẽ cố hết sức chuẩn bị thật chu đáo cho ban trò chơi!

Có gì sai sót mong anh chị và các bạn thông cảm! :wall:

Rất cám ơn các anh chị đã cung cấp bài hát sinh hoạt cho hoạt động Offline, tuy nhiên tránh tình trạng khó theo dõi mong anh chị mail cho em về địa chỉ phantuannam@gmail.com , em sẽ tập hợp lại post 1 lần. Rất mong anh chị chú ý cho!

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Cho thêm 1 cục gạch cho cậu bạn làm chung. Vậy tui tổng cộng 3 suất nhé.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
@Virgin, chị Hồ Lan, kiểu này thì em hết dám đi offline luôn.
Mina tạm thời điểm danh tiếp
34. Hồ Lan
Ngày hôm này BTC sẽ đưa chương trình cũ thể của hai ngày offline.

H

hangminhkhoa

Guest
24/8/05
1
0
0
54
hcm
nghe mọi người đi chơi cũng vui quá nhỉ, cho minh đăng ký 1 suất nha, năm ngoái tổ chức minh đăng ký mà không được cũng thấy tiếc, lần này chắc phải cố gắng đi để học hỏi chút kinh mghiệm, mình nói trước là mình nhát lắm đó chưa bao giờ đi chơi xa hết, có gì mọi người giúp đỡ nha . mình sẽ đóng tiền sớm vào TK của ai đó trong danh sách, và sẽ hồi âm sau.
Email: hanguyenhungyen@yahoo.com.vn

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
hangminhkhoa nói:
nghe mọi người đi chơi cũng vui quá nhỉ, cho minh đăng ký 1 suất nha, năm ngoái tổ chức minh đăng ký mà không được cũng thấy tiếc, lần này chắc phải cố gắng đi để học hỏi chút kinh mghiệm, mình nói trước là mình nhát lắm đó chưa bao giờ đi chơi xa hết, có gì mọi người giúp đỡ nha . mình sẽ đóng tiền sớm vào TK của ai đó trong danh sách, và sẽ hồi âm sau.
Email: hanguyenhungyen@yahoo.com.vn

Dạ chào Anh(chị), VIrgin cũng nhát lằm, nhưng từ ngày vào wkt là hết nhát. :angel:

T

TVmobile

Guest
Virgin nói:
Dạ chào Anh(chị), VIrgin cũng nhát lằm, nhưng từ ngày vào wkt là hết nhát. :angel:
Cháu Virgin xem lại cách xưng hô nhá, chú là chú thấy cháu mới 2 tuổi mà dám gọi hangminhkhoa 36 tuổi là anh (chị) thì hỏng được rùi, phải gọi bằng bác mới phải chứ nhẩy, hê hê... :angel:

Có lẽ Virgin nhỏ tuổi nhất wkt phải không bà con, hỏng biết có ai bé hơn nữa không nhỉ??? mới 2 tuổi mà đã có nick màu hồng và 2 sao đỏ thì cũng ghê quá nhỉ.

Muốn đi chơi quá mà sợ điều kiện không cho phép, tiếc quá tiếc quá :(

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cothant mới post chương trình ở bài số 1, mọi người có thể quay lại đó để xem.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thông báo!
Để thuận tiện cho việc đóng tiền tham gia offline, Cothant thân mời các bạn sáng CN ngày 11/6/2006 chúng ta họp mặt nhau 1 buổi, trước mắt để làm quen nhau trước khi đi offline sau đó để....đóng phí, hi hi.
Thời gian: 8h sáng ngày CN 11/6
Địa điểm: Cafe Sỏi Đá, 6B Ngô Thời Nhiệm, Q.3

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
tranvanhung nói:

Chương trình Offline

Ngày 17/6/2006:
- Sáng 8h tập trung (các bạn nên ăn sáng trước). Địa điểm tập trung sẽ được thông báo vào ngày mai.
- 8h30 xe khởi hành
- 9h30 xe dừng ở Biên Hòa để đón các bạn ở đây.
- 12h: Tới Hồ Cốc, ổn định, ăn trưa.
- 13h-15h: tắm biển
- 15h-17h30: Chơi trò chơi vận động

- 17h30-18h: Chuẩn bị ăn tối
- 18h-19h: ăn tối
- 19h-24h: lửa trại, thi thời trang, trò chơi lớn, văn nghệ và xem đá bóng (nếu được)
- Sau 24h: BTC không có chương trình gì, mọi người tự tìm chương trình cho mình :banana:

Ngày 18/6/2005:
- 6h-7h30: tắm biển buổi sáng
- 7h30-8h: Vệ sinh cá nhân
- 8h-9h: ăn sáng
- 9h-11h: tham quan Suối nước nóng BÌnh Châu: ngâm chân, tắm nước nóng, tắm bùn, luộc trứng gà
- 11h-13h: trở lại Hồ Cốc, ăn trưa, nghỉ ngơi chuẩn bị về.
- 14h: lên đường về TP.

BQT Webketoan !

Ban tổ chức sắp xếp 02 khoản thời gian trên chưa hợp lý lắm! Tuy nhiên vẫn có thể linh động về các thức phân bố thời gian, do đó các bạn cứ yên tâm về nhan sắc của mình khi tham gia các trò chơi vận động cũng như tắm biển.

Một làn da mới có thể xuất hiện, tuy không đẹp bằng làn da cũ (ai biết, nhỡ khi đẹp hơn thì sao nhỉ!?). Nhất là các bạn nữ, công sức bỏ ra nhằm có làn da đẹp là rất lớn và tốn kém. Tuy nhiên BTC cxung xin được nhấn mạnh, Offline WEbketoan mỗi năm chỉ tổ chức 1 lần do đó BTC muốn tận dụng tiết kiệm từng giây từng phút để thàhn viên có thể giao lưu nhiều hơn, gần gũi với nhau hơn.

Chính vì vậy, mong các bạn thông cảm và ủng hộ chúng tôi!

Mong các bạn tiếp tục góp ý!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình đã nhận được 250.000VND tiền đăng ký tham dự offline của bạn DOAN LE DUONG DARKMOON.

H

HanhKhuong

Guest
8/6/06
3
0
0
Nha Trang
Đi chơi vui quá, nhưng em làm cả ngày thứ 7, chắc ko tham gia được. Hic, hic... Lần sau tổ chức ngày Chủ Nhật thôi nha.

H

hangminhkhoa

Guest
24/8/05
1
0
0
54
hcm
Ban tổ chức ơi cho hỏi với mình mất giấy thông hành chưa có dip về quê làm lại được vậy đi chơi có được không ? để còn đóng tiền, bữa trước quên chưa báo cáo .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA