Tưởng nhớ Tùng Lâm-MaiKa-ForestC

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Số phận con người thật mong manh !
"Gia đình webketoan" mất đi một người anh em thân thiết.

Khóa học Quản trị dòng tiền
camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Em chẳng biết nói gì trước tin tức đột ngột này. Vẫn không tin được là không còn anh Maika.!

N

Nguyen Thu Thao

Sơ cấp
9/2/06
0
0
0
Quang Ninh
Xin được chia buồn với gia đình MaiKa, mình nghe tin này thấy đột ngột quá. Vậy là WKT mất đi một thành viên, một người bạn đáng quý. Mình không nói được gì lúc này, mong hương hồn bạn nơi chín suối an nghỉ được bình an. Mọi người luôn nhớ về bạn.!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Mới ngày trước đây còn nhắn tin chúc mừng đám cưới của Maika, hôm nay đã nghe tin Maika đã vĩnh viễn ra đi. HÔm trước Maika còn chỉ mình tài liệu để ôn thi kế toán viên, vậy là không còn được trò chuyện với bạn nửa. Dự định ôn thi lớp Kiểm toán viên của MaiKa mãi sẻ không thể thực hiện.......
Chỉ có thể an ủi rằng mỗi con người sinh ra đã có một số phận

N

nhanketoan

Guest
Ôi, một buổi sáng thứ 2 thật buồn, em chẳng biết nói gì nữa. Em chỉ biết cầu xin Chúa sẽ mở rộng lòng đón Anh về với Ngài mà thôi.Em hi vọng nơi ấy Anh sẽ cảm nhận được nổi đau và sự mất mác của tất cả các thành viên trong gia đình WKT. Và em thành thật chia buồn cùng gia đình Anh.

huylt

huylt

Trung cấp
2/4/05
183
1
18
Hải Dương
Đại gia đình Webketoan đã mất đi một thành viên đáng kính!
Chúng tôi sẽ luôn nhớ về bạn - Maika!
Xin chia buồn cùng gia đình bạn!

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Mặc dù chưa được gặp Anh, chưa được trao đổi với Anh bao giờ, nhưng đọc những lời chia buồn ở trên em cũng đủ biết Anh có một vị trí quan trọng như thế nào với GĐ WKT.Xin gửi tới GĐ Anh những lời chia buồn sâu sắc, chúng em sẽ mãi nhớ về Anh.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Thực sự buồn khi đọc những dòng tin này!
Không biết nói gi hơn, xin được chia buồn cùng gia quyến và vượt qua nỗi đau này!

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Các bạn ơi, chúng ta hãy cùng chia xẻ những gì về Maika để các bạn khác chưa gặp, chưa biết về Maika có thể ghi nhớ lại mãi mãi Nick Maika - ForestC cùng những đóng góp của bạn ấy cho cộng đồng WKT. Chứ nếu chia buồn thì ...chẳng lẽ chúng ta lại chia buồn với chính chúng ta à ? Maika xem như thành viên của đại gia đình này mà. Còn với gia đình (vợ, cha, mẹ...)của Maika, ai sẽ nhận lời chia buồn từ Topic này ???

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Tôi nhận được tin này tối hôm qua trên đường về nhà. Một cảm giác hụt hẩng khó chịu. Trời mưa lất phất, mưa dường như lạnh hơn, đường về dường như xa hơn. Tôi vẩn thường hứa với anh về chuyện ra Hà Nội, tôi sẽ thăm anh. Anh nói tôi có vóc dáng của cậu học sinh cấp 3 còn tôi thì lại nói anh có tâm hồn của một cậu học sinh cấp 3.
Lần này tôi lại thất hứa với anh rồi. Tôi cũng không thể ra Thái Nguyên được.
Tôi muốn gởi đến gia đình anh lời chia buồn sâu sắc nhất.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Ngày mai 6/6/2006 anh Tuân sẽ lên đường đi Thái Nguyên.
Mọi người hãy cùng tôi gởi lời chia buồn đến gia đình anh Lâm:
Mọi đóng góp có thể được nhận ở:
Đỗ Nguyên Bình (Bình_OverAC)
- Lầu 4, 11C Công Trường Lam Sơn, Q.1 TPHCM, DT: 0908101685
- Số TK: 0071001922298 - Vietcombank
Chị Dung (handung107):
- Số 10 Bàu Cát, Q. Tân Bình
Anh Tuân (Tuanktcdcn):
- Số Tài Khoản: 711A02051743 - Ngân hàng Công Thương.

N

newflower

Guest
25/10/05
26
0
0
TP.HCM
Buồn quá, tôi thành thật chia buồn cùng gia đình Maika - ForestC và toàn thể thành viên WKT

N

NguyenQThang

Guest
27/9/05
23
0
0
HCMC
Thành thật chia buồn cùng gia quyến bạn MAIKA - 1 thành viên nhiệt tình của WKT!!!

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Xin chân thành chia buồn với gia đình anh, chia buồn với WKT, dù có ở bất kỳ nơi đâu anh vẫn mãi mãi là một phần quan trọng của WKT của chúng ta.
Tất cả thành viên WKT tưởng nhớ đến anh!!

M

maituan

Guest
26/7/04
14
1
1
Sáng nay nghe anh newflower tin nay,du chưa nói chuyện nhưng vẫn nghe về bạn Maika, mình thấy buồn thật.
Thành thật chia buồn cùng gia đình bạn Maika !Đời người một kiếp vô thường !

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Không biết phải diễn tả cảm xúc bây giờ thế nào nữa. Thật bàng hoàng!
Xin chân thành chia buồn với gia đình MaiKa và người vợ thân thương của anh! Một mất mát thật to lớn...

@ Tuankdcn: Ngày mai em đi cùng bác lên Thái Nguyên nhé. Em không có sđt của bác nên có gì bác Alo cho em với. 0983 084 229

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Thật sự không thể nào dám nghĩ rằng đây là sự thật. Nhớ lần nào đó, nói chuyện với MaiKa, còn chọc nhau tức anh ách, còn hứa khi ra Hà Nội sẽ gặp, ấy vậy mà... Thật không muốn tin đây là sự thật...

T

TAT DAT

Guest
15/8/05
0
0
0
danang
Tôi cũng xin cùng chia buồn cùng gia đình, thân quyến của MAIKA, cuộc sống vô thường đem lại sự sống quá ngắn ngủi. Thành thật chia buồn.

N

Ngọc Quỳnh

Guest
1/6/06
5
0
0
Cây dao
Nguyện cầu cho linh hồn anh về bên ấy được thanh thản...

N

nguyenphucbac_h

Guest
em nghĩ chúng ta nên làm một cái gì đó để giúp đỡ gia đình bác Lâm lúc này.Chúng ta có thể góp chút ít nào đó để giúp gia đình bác ấy chẳng hạn?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA