Mỗi tuần một chuyên đề

Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Mũi Né (Phan Thiết)

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Mũi Né (Phan Thiết)

Anh ơi, em đã nhận được phí tham dự của bà xã và con trai anh ạ. Em sẽ cập nhật danh sách tối nay ạ.

Mình đã chuyển tiền 2 suất cho Miss LÊ THỊ KIM THUẬN, sao không thấy cháu xác nhận vậy. Buồn quá, để chú gởi giấy chuyển tiền cho con tra soát dùm chú nhe.
Chú đóng tiền 2 suất cho bà xã chú (NGUYỄN THỊ HÒA) và con trai (LÊ NGUYỄN MINH HOÀNG) tham dự

Em đã xác nhận ở trên cho bác rồi mà, do em chưa cập nhật danh sách thôi bác, sorry bác.

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

I am no pro

Trung cấp
2/11/09
63
0
0
39
Sông Bé

Thì cũng như Ông GG thôi chị ơi.
Ổng off ở Bắc Cực nên mới đky1 cho vợ off Nam Cực đó thôi

Lão gân í, chơi đòn tâm lý, vợ thì tham dự ở Miền Nam còn lão ấy tham dự ở Miền Bắc để dễ "hú hí". Ẹc ẹc ẹc

Bây giờ mới hiểu tại sao 4mat không cho vợ con cùng offline :034:

Thế chuyến này, sao không thấy you đăng ký đi vậy? Hay you muốn ra Bắc tham dự cùng lão già gân chăng?

M

mimoza02000

Guest
28/11/11
2
0
0
33
tp HCM

Mình đã chuyển tiền 2 suất cho Miss LÊ THỊ KIM THUẬN, sao không thấy cháu xác nhận vậy. Buồn quá, để chú gởi giấy chuyển tiền cho con tra soát dùm chú nhe.
Chú đóng tiền 2 suất cho bà xã chú (NGUYỄN THỊ HÒA) và con trai (LÊ NGUYỄN MINH HOÀNG) tham dự

Cháu chào bác. Cháu nhận được tiền của Bác ngày hôm qua và có báo với anh Ân rồi bác ạ. Cháu có thấy anh Ân xác nhận rồi nên mới không báo với Bác.
Cháu xin lỗi bác ạ.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Cothant điểm danh lai nha, chỉ có thuê 70 chỗ thôi đó :drummer:. Coi chừng đăng ký dư là không có chỗ...ngủ :wall:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận

Cháu chào bác. Cháu nhận được tiền của Bác ngày hôm qua và có báo với anh Ân rồi bác ạ. Cháu có thấy anh Ân xác nhận rồi nên mới không báo với Bác.
Cháu xin lỗi bác ạ.
Em đừng làm bác già thêm chứ..... Phải gọi bằng ANH, gọi bằng bác xưng cháu là có người giận thiệt ah.....

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Ðề: Chương trình Ofline Webketoan năm 2012 (Miền Nam) tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Sao anh, đã xin phép vợ cho đi chơi đợt này chưa? :)
Xin rồi mà vợ hỏi lại là: Chồng có muốn đi hông ? :D, ( không muốn xin đi chi trời )
Chắc quyết định vào giờ chót .....
Đi chơi nhiều mà bụng vẫn to ah. Chắc là dành ăn của con gái nên con chẳng lên ký nổi phải không?

giả bộ dành cho con gái ăn mà ai dè con gái nói: " Ba .. ăn ..đi .. ba" thế đó chị MINA. hic

Huynh Tuong Vi

Huynh Tuong Vi

Trung cấp
18/9/09
98
11
18
Quan 7 - TP. HCM

Thế chuyến này, sao không thấy you đăng ký đi vậy? Hay you muốn ra Bắc tham dự cùng lão già gân chăng?

Mình đăng ký rồi, có điều lu bu quá, đến sáng nay mới cho người đi nộp phí.

@Cothant nè, kiểm tra giúp chị nhé, người nộp là Mã Quang Nhật.

:066:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Em đừng làm bác già thêm chứ..... Phải gọi bằng ANH, gọi bằng bác xưng cháu là có người giận thiệt ah.....

Nếu được như thế thì tuyệt lắm cô ạ. Cả nhà có thể xem bài này để biết thêm. Tuy không còn gân như xưa nhưng giờ được nước liều và gan lắm ấy.

Cothant điểm danh lai nha, chỉ có thuê 70 chỗ thôi đó :drummer:. Coi chừng đăng ký dư là không có chỗ...ngủ :wall:

Đi chơi mà lo quá vậy chời, thiếu chỗ ngủ, căng lều ngủ tại bãi biển thì tuyệt.

Em Vi yêu dấu ơi, từ dạo em đi du lịch ở Đài Loan đến giờ anh mới thấy em online đây. Hiện anh vẫn còn du lịch ở bên Tây, chuyến du lịch này trăm sự nhờ em hướng dẫn giúp đỡ cho bà xã anh với nhe. Mong hai em mãi luôn hòa thuận.
Để mai, anh gọi em thutt cùng đi chung luôn thể nhe.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Dạ em đã nhận được tiền của chị rồi ạ. :)

Tuanak

Tuanak

Guest
11/4/09
7
1
3
Hà Nội

Cothant ah, nếu số lượng thành viên tham gia nhiều không có chỗ ... ngủ thì chúng ta chia "ca" ra nghỉ cũng đc... vậy có thú vị ko các bác,,,,:cool2:....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Cothant ah, nếu số lượng thành viên tham gia nhiều không có chỗ ... ngủ thì chúng ta chia "ca" ra nghỉ cũng đc... vậy có thú vị ko các bác,,,,:cool2:....

Mình thì thích.... ngủ 2 trong 1 cơ...:banana:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Từ lúc có topic này, tôi mới thấy bạn này có ý kiến rất thú vị và chính xác đấy. Đề nghị, BTC nhất là bác Cothant nghiên cứu để thành viên được đi ăn đêm như Cò. /(hà /(hà /(hà.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Các em đi nhớ chụp hình niều Post lên cho anh xem nhé. Năm nay anh đi không được rồi, Bà xã anh mới sinh cháu thứ 2 ngày 11/05/2012.
Chúc mừng Bác KQT có thêm thành viên. Vui hahaaaaaa.
Năm nay thiếu bác...Buồn huhuuuuuuuu

Anh xem tài trợ cho đoàn món ăn gi đặc sản anh nhỉ? Hihi
Phan Rang có " Gió như phang, nắng như rang"
Phan Thiết có đồi cát bay. Đặc sản của Phan Thiết đó em.

Đã lâu em không gặp Thầy Hongtien (Hổng tiền) từ dạo Thầy bước lên xe huê. Muốn gặp Thầy lắm nhưng ngại đi vào Nam úp la thì Thầy Duyvinh báo bảo vệ sân bay Nội bài câu lưu lại nên gia đình đành phải chia ra 2 nơi: Vợ và con em tham gia tại Phan Thiết, còn em cùng cô con gái nuôi thì off tại Đồ Sơn - Miền Bắc vậy.
Nếu được, nhờ Thầy dành chút thời gian hướng dẫn cho đoàn và vợ em tham quan nhiều cảnh đặc sắc tại Phan Thiết.
Xin cám ơn BTC cùng tất cả thành viên đã quan tâm giúp đỡ bà xã và con em trong chuyến du lịch này. Khi vìa, em sẽ gởi tặng "triệu đóa hoa hồng" cho các bạn. Nhỡ mua hoa không kịp, sẽ thay bằng "Triệu nụ hôn nồng thắm nhất" nhe.
Bác cứ an tâm để đó cho HT nha.

Sửa lần cuối:
mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Chúc mừng Bác KQT có thêm thành viên. Vui hahaaaaaa.
Năm nay thiếu bác...Buồn huhuuuuuuuu

Bác cứ an tâm để đó cho HT nha.

Bạn KTGG nên post hình của bà xã bạn để cho anh iêu Hổng Tiền nhận dạng để được trợ giúp nhe.

Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Re: Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Hihi, anh ở Phan Thiết 3 năm mà đãi thành viên WKT đặc sản này thì không hấp dẫn lắm. Đặc sản của Phan Rang có Nho & Tỏi đấy anh.

T

titi1990

Sơ cấp
1/12/10
27
0
0
Quảng Ngãi - Tp.HCM
Ðề: Re: Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Ưa! Đặc sản của Phan Thiết có tỏi nữa sao chị Mina.
Em nghĩ chỉ có nho hay thanh long thui chứ ta
Hihi, anh ở Phan Thiết 3 năm mà đãi thành viên WKT đặc sản này thì không hấp dẫn lắm. Đặc sản của Phan Rang có Nho & Tỏi đấy anh.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Re: Ðề: Re: Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Ưa! Đặc sản của Phan Thiết có tỏi nữa sao chị Mina.
Em nghĩ chỉ có nho hay thanh long thui chứ ta
Em đọc nhầm rồi, chị nói Phan Rang mà, Phan Rang thuộc Ninh Thuận, còn Phan Thiết thuộc Bình Thuận mà!

T

titi1990

Sơ cấp
1/12/10
27
0
0
Quảng Ngãi - Tp.HCM
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Lần đầu tiên em biết ở Phan Rang có đặc sản là tỏi. Vì hồi h em chỉ biết tỏi ở đảo Lý Sơn à?
Em đọc nhầm rồi, chị nói Phan Rang mà, Phan Rang thuộc Ninh Thuận, còn Phan Thiết thuộc Bình Thuận mà!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Lần đầu tiên em biết ở Phan Rang có đặc sản là tỏi. Vì hồi h em chỉ biết tỏi ở đảo Lý Sơn à?
Tiếp tục spam: Vậy thì em cần phải đi nhiều, ngoài tỏi Lý Sơn & Phan Rang ra, nếu em đi ăn các quán Huế sẽ gặp một loại tỏi, vỏ màu hơi tím ăn thơm và cay còn hơn cả tỏi Lý Sơn đấy!
@Cothant: tình hình lấy thông tin của các thành viên tham gia đi offline đủ chưa?

V

Vân Nguyễn

Guest

Hix hix, tình hình là mẹ em cho đi từ đầu rồi, bây giờ lại đổi ý vì cái vụ tai nạn xe ở cầu 14 ĐăkLăk. Hix, em đang cố gắng xin mẹ đây!!Không biết có cho đi ko nữa, còn có mấy hôm nữa là xuất phát rồi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA