Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
H

huongcan83

Trung cấp
1/6/11
142
9
18
Vĩnh Phúc
Ðề: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

Xin hỏi bằng kinh tế quốc dân chuyên ngành kinh tế có thi được ko? mà tôi 30t rồi, có thi được ko? Đua đòi ham vui tý.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoahongxanh2910

Sơ cấp
7/5/12
26
1
0
Nam Dinh

Có người sinh năm 73 vẫn thi mà!!!
Nếu đã có quyết tâm thì không sợ. Vì không phải COCC là đỗ đâu

Q

que oanh

Trung cấp
18/11/10
84
0
0
LK

Xin hỏi bằng kinh tế quốc dân chuyên ngành kinh tế có thi được ko? mà tôi 30t rồi, có thi được ko? Đua đòi ham vui tý.

Chuyên ngành kinh tế vẫn tuyển bình thường bạn ạ. Mình cũng như bạn học ngành kinh tế ra và giờ mình đang làm trong ngành Thuế rồi. Ngành k.tế vẫn thi các môn như ngành kế toán, quản trị, ngân hàng... nhưng bên kinh tế có chỉ tiêu riêng(ít hơn nhiều so với với kế toán, tài chính...) và vì thế điểm trúng tuyển cũng lấy riêng.

Một trong những điều kiện thi tuyển là từ 35 tuổi trở xuống bạn ạ. Nên bạn vẫn đủ điều kiện dự thi

Sửa lần cuối:
C

chipchiptk15

Sơ cấp
13/7/10
3
0
0
34
hà nội

mình học học viện tài chính, đã bị mất bằng đại học thì có cách nào có thể đăng ký thi được ko?

L

LIPPTONG28

Trung cấp
22/6/09
52
11
0
vung tau

Chào các bạn! mình có ít thông tin về đề thi thuế các năm trước, muốn post lên cho các bạn tham khảo nhưng tìm mục post theo hướng dẫn nhưng không thể nào pos, mình thấy cú báo lỗi hoài! Đề nghị BQT tạo ra một modu có phần là Post bài mới lên nằm ở gố trái hoặc phải của trang web trong đó chia ra các mục. Như vậy giúp cho những người muốn post đỡ vất vã hơn!

V

vitconhayan

Guest
15/5/12
1
0
0
Hà Nội

Mọi người cho mình hỏi là ví dụ như tháng 9 phải nộp hồ sơ rùi mà tháng 10 mình mới nhận bằng tốt nghiệp chính thức thì có được nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời ko? Với cả bắt buộc phải có chứng chỉ Anh văn và tin học như quy định ah? Mình tưởng cái này có thể kiểm tra qua thi chứ nhỉ? thank mọi người nhiều nha.

B

baomuctim

Guest
15/5/12
1
0
0
34
Quảng Nam

mình là sinh viên vừa mới tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Tài chính, đạt loại giỏi.Vậy mình có thể tham gai kì thi tuyển công chức được k? Và nếu được thì mình phải tìm hiểu ở đâu để có thể nôp hồ sơ thi tuyển hả các bạn?

M

manhchung

Sơ cấp
11/3/11
4
0
0
37
CKQT Bờ Y

mình là sinh viên vừa mới tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Tài chính, đạt loại giỏi.Vậy mình có thể tham gai kì thi tuyển công chức được k? Và nếu được thì mình phải tìm hiểu ở đâu để có thể nôp hồ sơ thi tuyển hả các bạn?

Bạn hãy thường xuyên theo dõi trang web của Tổng cục thuế nhé. Khi nào tuyển sẽ có thông báo và hướng dẫn thủ tục nộp hồ sơ.

T

tuyetmai88

Sơ cấp
4/1/12
36
0
0
Đà Nẵng

hì hì, vào đọc thấy có tự tin, muốn được thi thử sức mình. lâu giờ cứ nghĩ COCC mới đc vào nên nản. ^^ cảm ơn mọi ng

L

loctan

Guest
15/9/07
3
0
1
da nang

Ở thành phố hồ chí minh ai biết ôn thi ở đâu ko? chỉ cho mình biết với?

N

nguyennngoc

Sơ cấp
6/5/12
14
0
0
tphcm

Ở thành phố hồ chí minh ai biết ôn thi ở đâu ko? chỉ cho mình biết với?

Mình cũng muốn hỏi xem ở tp HCM có chỗ nào ôn thi ko? Bạn nào biết mong chỉ giúp nha
Thanks mọi người ^^

M

matvu

Trung cấp
4/3/11
95
0
6
36
Hà Nội

Minh cũng muốn ôn mà không biết ôn ở đâu đây, Không biết bao giờ thây hưng mở lớp ôn nữa???? Giờ không biết ôn từ đâu và ôn như thế nào?

V

vietanhluu

Trung cấp
5/11/11
68
0
0
Việt Nam

"Mọi người cho mình hỏi là ví dụ như tháng 9 phải nộp hồ sơ rùi mà tháng 10 mình mới nhận bằng tốt nghiệp chính thức thì có được nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời ko? Với cả bắt buộc phải có chứng chỉ Anh văn và tin học như quy định ah? Mình tưởng cái này có thể kiểm tra qua thi chứ nhỉ? thank mọi người nhiều nha."

Đợt thi trước chỉ cần Giấy chứng nhận tốt nghiệp cũng được bạn ạ.

Chứng chỉ Tin học và Tiếng Anh bắt buộc phải có đấy bạn. Làm chứng chỉ cũng nhanh mà. Cố lên nha.

D

dungquyen3012

Guest
14/1/10
0
0
0
36
nam dinh

Có bạn nào cho mình hỏi biết lịch nộp hồ sơ và thi công chức thuế năm 2012 thì pót lên nhé. Minh đang rất quan tâm. cám on các bạn nhiều

H

hoahau86

Sơ cấp
17/5/12
4
0
0
45
bach mai

Có bạn nào cho mình hỏi biết lịch nộp hồ sơ và thi công chức thuế năm 2012 thì pót lên nhé. Minh đang rất quan tâm. cám on các bạn nhiều
bạn vào trang web thuế nếu có đợt thi tuyển sẽ thông báo

T

tuyetmai88

Sơ cấp
4/1/12
36
0
0
Đà Nẵng

Thi cần phải có chứng chỉ vậy chứng chỉ tin học và anh văn đòi hỏi chứng chỉ gì he ?

V

vietanhluu

Trung cấp
5/11/11
68
0
0
Việt Nam

Thi cần phải có chứng chỉ vậy chứng chỉ tin học và anh văn đòi hỏi chứng chỉ gì he ?

Thường là Chứng chỉ B Tiếng Anh và Chứng chỉ A tin học bạn ạ. Tớ mới thấy có BHXH là yêu cầu cao hơn 1 chút là Tiếng Anh và Tin học trình độ B thui. :)

T

tutinmayman

Sơ cấp
18/5/12
15
0
0
Hà Nội

Bác cũng định thi HN hẻ, bắt tay nhé!

đăng ký ôn lớp thầy Hưng, thì gọi điện hay gửi tin cho thấy thế bác ui???

Sửa lần cuối:
T

trangnh185

Trung cấp
16/8/11
60
0
0
38
ha noi

mình cũng đang ở hn, mình muốn thì mà ko tìm dc thông tin về thi công chức năm 2012, bạn có cho mình tham khảo với. bao giờ thì thi thế bạn, bao giờ hết hạn nộp hồ sơ vậy?

T

tutinmayman

Sơ cấp
18/5/12
15
0
0
Hà Nội

Chưa có thông tin tuyển dụng mừ bạn. Tui cũng như bạn, tham gia diễn đàn để cùng mọi người chia sẻ thông tin thui.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA