Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
T

thuy1120

Sơ cấp
16/12/10
7
0
0
33
ha noi
Ðề: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

Năm nay mình cũng có ý định thi công chức thuế, cũng là lần đầu tiên thi, mọi người cho mình hỏi tí : thi thì mình sẽ thi tập trung ở hn ah ? còn làm hồ sơ về các tỉnh phải ko mọi người ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

que oanh

Trung cấp
18/11/10
84
0
0
LK

Năm nay mình cũng có ý định thi công chức thuế, cũng là lần đầu tiên thi, mọi người cho mình hỏi tí : thi thì mình sẽ thi tập trung ở hn ah ? còn làm hồ sơ về các tỉnh phải ko mọi người ?
Địa điểm thi chính xác tại đâu thì nạp hồ sơ xong, gần đến ngày thi mới biết chính xác bạn ạ. Địa điểm thi còn tuỳ thuộc vào bạn đăng kí thi tuyển vào cục thuế nào nữa. Còn đăng kí thi tuyển vào cục nào thì nạp hồ sơ tại cục đó. Không yêu cầu hộ khẩu thường trú- nghĩa là nếu bạn có hộ khâủ tại Tỉnh Thái Bình(chẳng hạn) mà bạn muốn thi vào cục thuế Hà nội thì vẫn được. Chúc bạn may mắn

Mình học Kinh tế và quản lý thủy sản trường ĐH Nha Trang thì mình có được thi công chức thuế 2012 không?
Trrar lời giúp mình nha.
vẫn có thể đấy bạn ạ. vì có tuyển các ngành kinh tế của các trường đại học mà. Kinh tế và quản lý thuỷ sản cũng là một ngành kinh tế.

Sửa lần cuối:
M

macdt

Sơ cấp
18/3/10
29
2
3
37
thanh hoa

Vì topic cũ đã bị khóa nên tôi ko xem được số điện thoại của Thầy Hưng. Bạn nào có số điện thoại của Thầy Hưng cho tôi xin để đăng ký ôn thi. Thanks!

Số ĐT của thầy Hưng đây bạn nhé: 0904.627.717

H

hoahongxanh2910

Sơ cấp
7/5/12
26
1
0
Nam Dinh

chào diễn đàn!
các bạn ơi. Nếu tốt nghiệp chuyên ngành tin kế toán(Hệ thống thông tin kinh tế thì thi ngạch KS viên thuế hay phải thi ngạch tin học.
Cảm ơn các bạn nhiều

C

coitd

Sơ cấp
29/3/11
11
0
1
vinh phuc

chào cả nhà!
sao vẫn chưa thấy có thông tin j vậy nhỉ?có chính xác không? mà bằng TC co được thi ko nhỉ?

T

thuy1120

Sơ cấp
16/12/10
7
0
0
33
ha noi

Có bạn nào ở Vĩnh Phúc năm nay định thi công chức ko ? hi

chào cả nhà!
sao vẫn chưa thấy có thông tin j vậy nhỉ?có chính xác không? mà bằng TC co được thi ko nhỉ?

Mình nhớ ko nhầm thì trong pic này có bạn đã nói là TC cũng được thi đó bạn.

D

daohuong106

Sơ cấp
30/5/11
3
0
0
binh dinh

các bác có biết khi nào có tuyển công chức thuế vậy!

M

matvu

Trung cấp
4/3/11
95
0
6
36
Hà Nội

Sao mãi mà không có thông tin tuyển dụng, không biết là năm nay TCT có tổ chức thi không nữa! Haziiiiii

A

anlee

Sơ cấp
T

taito1812

Trung cấp
15/9/11
61
0
0
36
Nghệ An
Hình như topic cũ bị khóa rồi. ai có tài liệu gì hay thì post lên đây cho mọi người cùng down chứ không nên gửi riêng về từng mail. Thank all!

B

biyou

Sơ cấp
19/5/12
25
0
0
34
Phú Xuyên - Hà Nội
Ðề: Re: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

khoảng từ 3- 4 tháng gì đó bạn ui ^^
Hix. Lâu wa mọi người nhỉ?

Mà Không bít những ngành nào được thi nữa chứ. Ngành Kinh tế có nhìu lém chứ như kinh tế thương mại nè, Kinh kế quốc tế nè... Hok bít ngành nào đực thi nữa.
Haizzzzz

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

khoảng từ 3- 4 tháng gì đó bạn ui ^^
Đợt vừa rồi là gần 5 tháng đó bạn
Hình như topic cũ bị khóa rồi. ai có tài liệu gì hay thì post lên đây cho mọi người cùng down chứ không nên gửi riêng về từng mail. Thank all!
Trên diễn đàn trong mục THÀNH VIÊN GIÚP NHAU đã có 1 topic Tài Liệu Ôn Thi Thuế rồi đó bạn, bạn cứ vào đó download về mà tham khảo, chứ ai đâu rãnh mà gửi cho từng cá nhân, chịu khó tìm kiếm trước rồi mới hỏi sau ngen bạn!

A

anlee

Sơ cấp

Đợt vừa rồi là gần 5 tháng đó bạn

Lâu quá, hic. z là vừa đi làm vừa ôn thi thì may ra còn tự nuôi mình. chứ ở nhà cả tháng rùi lo ôn thi k thì chờ đợi thiệt mệt mỏi :(

P

phamhongthao89

Guest
23/11/11
1
0
0
34
LONG AN

nghe nói là có chỉ tiêu rồi đó pakon ơi, nhưng chưa thông báo ra thôi. chắc là cuối tháng này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA