Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
T

tuyetmai88

Sơ cấp
4/1/12
36
0
0
Đà Nẵng
Ðề: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

Sao không thấy ai ở Đà Nẵng rứa he.....híc

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an

Đừng mơ mộng quá mà mệt. Tiêu cực lắm. Chỉ tiêu là 5 thì cũng dành 4 người cho COCC rồi.

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

Chưa có thông tin tuyển dụng mừ bạn. Tui cũng như bạn, tham gia diễn đàn để cùng mọi người chia sẻ thông tin thui.
Nhớ lại hồi xưa cũng vào thời gian sắp thi cử này nhưng cũng ko đến nỗi sốt sắng thế này đâu. Các bạn cứ yên tâm đi, nếu có thông báo thi tuyển chính thức trên website của TCT thì trong thông báo sẽ rất rõ ràng và chi tiết về chỉ tiêu tuyển dụng và yêu cầu tuyển dụng. Bây giờ cứ rộn ràng cũng ko giải quyết được gì đâu, mà lại tự làm cho bản thân rối thêm mà thôi
Sao không thấy ai ở Đà Nẵng rứa he.....híc
Ở ĐN nhiều lắm chứ, tại mọi người ko thích nói địa chỉ thôi. Lớp Công Chức Mới trúng tuyển vào ngành đợt vừa rồi của các tỉnh miền Trung đang tập huấn hơn 1 tháng tại Khách Sạn Đà Nẵng đây, công nhận mình có duyên với ĐN ghê, ăn rồi ra đây miết

Đừng mơ mộng quá mà mệt. Tiêu cực lắm. Chỉ tiêu là 5 thì cũng dành 4 người cho COCC rồi.
Bạn ko nhất thiêt phải nghĩ quá tiêu cực như vậy, chưa thi mà đã làm nản lòng các chiến sĩ khác à! Mình đã bảo rồi, cơ hội cho mọi người là như nhau. Biết đâu chính bản thân mình cũng đầy tài năng mà chưa đc khám phá thì sao, gì thì gì cũng phải thử 1 lần cho biết. Đừng để đến chừng đó lại nói câu: "giá như..."

T

tranglana

Guest
19/5/12
2
0
0
36
bắc ninh

Có ai cho mình hỏi, mình hộ khẩu ở Bắc ninh thì có được thi công chức thuế ở Hà nội không vậy?

B

biyou

Sơ cấp
19/5/12
25
0
0
34
Phú Xuyên - Hà Nội

Mình học Kinh tế và quản lý thủy sản trường ĐH Nha Trang thì mình có được thi công chức thuế 2012 không?
Trrar lời giúp mình nha.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Mình học Kinh tế và quản lý thủy sản trường ĐH Nha Trang thì mình có được thi công chức thuế 2012 không?
Trrar lời giúp mình nha.

Quản lý thuỷ sản có liên quan gì đến kinh tế đâu chứ ?

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

trùi ui, suy nghĩ vầy thì còn thi cử gì nữa???????????

N

nguyencamle

Sơ cấp
1/11/10
28
0
0
35
Hà Nội

Có ai cho mình hỏi, mình hộ khẩu ở Bắc ninh thì có được thi công chức thuế ở Hà nội không vậy?

Theo quy chế tuyển dụng thì được bạn ah (không phân biệt đối xử hộ khẩu, đều ở Việt Nam hết)

phankhanh

phankhanh

Trung cấp
19/3/09
50
0
6
VN

Có ai ở Tiền Giang không vậy... Ở Tiền Giang chắc tự ôn quá, chả biết ai dạy.

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

Có ai ở Tiền Giang không vậy... Ở Tiền Giang chắc tự ôn quá, chả biết ai dạy.

có mình nè, hihi, mà mình ko có thi, ở Tiền Giang ko có ai dạy đâu, bạn muốn ôn thì lên tp mà ôn. Thật ra nếu bạn quyết tâm cố gắng học thì tự học sẽ tốt hơn đó.

phankhanh

phankhanh

Trung cấp
19/3/09
50
0
6
VN

có mình nè, hihi, mà mình ko có thi, ở Tiền Giang ko có ai dạy đâu, bạn muốn ôn thì lên tp mà ôn. Thật ra nếu bạn quyết tâm cố gắng học thì tự học sẽ tốt hơn đó.

Mình có nhiều điều mong bạn chỉ giáo nhá!

M

MISSHUONG

Sơ cấp
19/5/12
5
0
0
34
Hà Nội

mình cũng muốn thi công chức thuế nhưng cũng chưa thấy có thông tin thi tuyển và cũng không biết chỗ ôn thi công chức thuế ở hà nội. Vì thế ai biết hay có thông tin nào thì bảo mình với nha.hihi
ai có tài liệu ôn thi công chức thì cho mình tham khảo với nha.hihi.thanks mọi người
Mình là hương rất vui được làm quen với các bạn và rất mong được mọi người chỉ giáo hìhì

N

nguyenthetuandung

Sơ cấp
13/5/12
10
0
0
nghệ an

mình cũng muốn thi công chức thuế nhưng cũng chưa thấy có thông tin thi tuyển và cũng không biết chỗ ôn thi công chức thuế ở hà nội. Vì thế ai biết hay có thông tin nào thì bảo mình với nha.hihi
ai có tài liệu ôn thi công chức thì cho mình tham khảo với nha.hihi.thanks mọi người
Mình là hương rất vui được làm quen với các bạn và rất mong được mọi người chỉ giáo hìhì
cho tí lý lịch trích ngang bạn hương ơi! hihi

thienthannhobn

thienthannhobn

Cao cấp
22/3/11
223
4
18
Nơi ấy bình yên!

Thầy Hưng ở Hà Nội hả bạn? Mình ở Bắc Ninh thì ôn ở đâu nhỉ?

H

hoangthihuong12

Sơ cấp
7/3/10
17
0
0
35
nghe an

mình cũng đang đinh thi công chức thuế đây, mà chưa thấy thông tin gì hết,bạn nào có đề thic các năm thì đưa lên tham khảo với nak

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Lúc nghe nói tháng 5 thi, rùi tháng 6 thi. Sắp hết tháng 5 rùi mà vẫn chưa thấy thông tin nào cả.

huonghvtc89

huonghvtc89

Sơ cấp
14/5/12
28
2
3
Hà Nội

Chào mọi người. Mình mới tham gia diễn đàn, rất vui được làm quen với mọi người
Mình cũng đang rất quan tâm đến thông tin tuyển dụng của tổng cục thuế năm nay. Có chính xác là cuối tháng 5 sẽ có tin tuyển dụng của TCT ko vậy ạ?

B

Bachduong1905

Sơ cấp
21/5/12
5
0
0
Hà Nội

Mình cũng nghe nói năm nay có tổ chức thi tuyển công chức thuế nhưng ko bit có chỉ tiêu cho kiểm thu viên ko nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA