Mỗi tuần một chuyên đề

Mem Đà Nẵng tập trung tại đây!

• Thread starter TranCuong88
  • Ngày gửi
su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng
Ðề: Mem Đà Nẵng tập trung tại đây!

Nhưng em không hiểu được, do em nó ít đi nên mới bỏ qua cho chị thôi ^ ^.
Tình hình mình thông báo lại nhé. Vì lý do các thành viên trong hội có việc vào buổi sáng nên để đông đủ hơn mọi người quyết định đổi lịch uống cafe từ sáng chủ nhật theo thông báo cũ sang 5h chiều chủ nhật (ngày 22/9) tại quán cafe K ngã 3 Tiểu La - Lê Thanh Nghị, mọi người theo dõi để biết nhé.

tại e cũng vì sự nghiệp nên ít tham gia đc mà chị kem :030: kaka buổi chiều cà phê đi ăn vặt đc đó cả nhà :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Gặp toàn đại ca ăn uống sợ quá. Tình hình là chúng ta đi tăng 1 thôi su1805 ạ, còn lại tăng 2 cho mọi người đi chơi riêng, hẹn hò. Dành hết cả tối người ta quánh vá chị chết (nhầm đánh giá)

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

Gặp toàn đại ca ăn uống sợ quá. Tình hình là chúng ta đi tăng 1 thôi su1805 ạ, còn lại tăng 2 cho mọi người đi chơi riêng, hẹn hò. Dành hết cả tối người ta quánh vá chị chết (nhầm đánh giá)

hic quên cái vụ mí bà chị mình hẹn hò :D kiểu này tân 2 su tự đi mua vé xem phim mình quá :030:

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng

Nhưng em không hiểu được, do em nó ít đi nên mới bỏ qua cho chị thôi ^ ^.
Tình hình mình thông báo lại nhé. Vì lý do các thành viên trong hội có việc vào buổi sáng nên để đông đủ hơn mọi người quyết định đổi lịch uống cafe từ sáng chủ nhật theo thông báo cũ sang 5h chiều chủ nhật (ngày 22/9) tại quán cafe K ngã 3 Tiểu La - Lê Thanh Nghị, mọi người theo dõi để biết nhé.

Chiều tối hum qua có đi ngang lại chỗ ngã 3 ni, thấy K-Cfe thấy tối tối ren á,hắn cũng có điện nhấp nháy, như kiểu mờ lắm, với lại hắn ở ngoài trời,dạo ni trời tối sớm, ngồi dưới mấy cái dù, có ai sợ lạnh ko? dộ ni hay mưa, thời tiết lạnh lạnh,hihi. quán đối diện thì có phòng, thấy sáng sủa hơn, có cửa kính nhìn ra ngoài đường, cũng có điện nhấp nháy cũng zui zui á. hihi. lại ấm cúng, *giá cả như nhau*, hihi, vừa phải,10k ly cf mí. hihi.
Ren ren, mọi người thấy ren?

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Cho chị đi khảo sát địa hình rồi cuối cùng zậy đó phải hông. Đề nghị chị hôm đó ra quán sớm đi đấy, quán đối diện cũng được nhưng chị phải ra sớm cho mấy em nó làm tiêu điểm. hihi giờ đổi quán thì chị thông báo đính chính đê em sợ gạch văng

H

hoangducdn

Guest
29/10/10
31
6
8
Đà Nẵng

Em thấy không nên đổi quán....

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng

Cho chị đi khảo sát địa hình rồi cuối cùng zậy đó phải hông. Đề nghị chị hôm đó ra quán sớm đi đấy, quán đối diện cũng được nhưng chị phải ra sớm cho mấy em nó làm tiêu điểm. hihi giờ đổi quán thì chị thông báo đính chính đê em sợ gạch văng
chẳng lẽ : :040::040::040:

Rứa 4h59p rưỡi, chị ra quán nhé. dòm dòm chỗ mô ấm cúng là zdọt dô,để đánh dấu cho mọi người là chị sẽ ...........................................................................
mặc đồ đẹp. hihi.
:030::030::030:

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

chẳng lẽ : :040::040::040:

Rứa 4h59p rưỡi, chị ra quán nhé. dòm dòm chỗ mô ấm cúng là zdọt dô,để đánh dấu cho mọi người là chị sẽ ...........................................................................
mặc đồ đẹp. hihi.
:030::030::030:

được được đó chị , chị mặc màu gì nổi nổi tí :D e còn nhận ra được :030:

T

tomatominh

Trung cấp
7/4/11
98
3
18
35
da nang

Hic hc.em mem mới đây, các anh chị mặc nổi nổi tí em biết đường lại nhận, chứ nhận nhầm lại ăn gạch đá^^. mà cuối cùng là quán đối diện K-cafe ạ?

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

Hic hc.em mem mới đây, các anh chị mặc nổi nổi tí em biết đường lại nhận, chứ nhận nhầm lại ăn gạch đá^^. mà cuối cùng là quán đối diện K-cafe ạ?

đến quán K cà phê gọi điện chị kem dừa có người ra đón bạn nhá :D

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Hôm nay thật là xin lỗi bạn tomatominh, vì nhiều lý do nên trễ hẹn làm bạn đến rồi lại về không. hihi hẹn gặp bạn lần sau, sẽ chọn ngày đẹp trời để tránh trường hợp này lặp lại :005:
Đồng thời cảm ơn các mem đã có mặt dù trời mưa gió, vào tưởng phải ngồi một mình uống cafe rồi đi về (hết hồn). Bữa nay được gặp toàn hotboy của hội cả cũ và mới, nói chung là bỏ công đi mưa. Em iu mọi người nhiều lắm luôn các mem cũ luôn có mặt, và các mem mới nhiệt tình.

P

phongnq

Sơ cấp
11/3/10
6
1
0
39
Quang Nam

Hôm nay thật là xin lỗi bạn tomatominh, vì nhiều lý do nên trễ hẹn làm bạn đến rồi lại về không. hihi hẹn gặp bạn lần sau, sẽ chọn ngày đẹp trời để tránh trường hợp này lặp lại :005:
Đồng thời cảm ơn các mem đã có mặt dù trời mưa gió, vào tưởng phải ngồi một mình uống cafe rồi đi về (hết hồn). Bữa nay được gặp toàn hotboy của hội cả cũ và mới, nói chung là bỏ công đi mưa. Em iu mọi người nhiều lắm luôn các mem cũ luôn có mặt, và các mem mới nhiệt tình.

đi ko thong báo nhé kemdua

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

toàn hot boy k tỉ nhỉ :D nói chung hôm nay lần đầu tiên thấy nam quyền ở cái hộ này :D

Có ai đang xem bóng đá k ạ :D thấy nhục cho ông trận tài bắt ép việt nam :D tối nay dù thắng hay thua u19 việt nam vẫn là nhất hihi đang xem đá hiệp phụ gây cấn

Skyper chị kem là gì ạ

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Em có thông báo trên web đấy chứ làm gì có chuyện không báo anh. Mấy lần trước cũng báo riêng mọi người nữa nhưng đi hay không chẳng ai lên tiếng báo lại em nên giờ em thông báo thế ai muốn đi thì đi thôi. Ai cũng bảo muốn tham gia đến lúc tổ chức ra đi cafe thì chẳng thấy ai, đã thông báo rồi mà đến lúc đi lại phải nhắn tin gọi điện rủ rê từng người em nản rồi.
Em cứ tìm skype y tên web thế này là thấy chị, có avatar bó hoa màu trắng đấy.

Sửa lần cuối:
su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

Chị kem uh av k có hoa hicc tên kemdua đúng k ạ

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận

Xem bộ bà bầu " Kemdua" mát tay, thành viên Đà Nẵng vào topic này ngày một đông nhỉ. Chúc các bác hội ngộ vui vẻ nhé!

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Su em cứ add thử đi chắc đúng đấy, có gì sáng mai chị lên kiểm tra kết quả :D

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

Su em cứ add thử đi chắc đúng đấy, có gì sáng mai chị lên kiểm tra kết quả :D

vâng thưa xếp hihi :030: à chị kiểm tra rồi nt cho e skyper cả nhà lun ná hihi e xem bóng đá tiếp đã đang đá bênanti hic thua rùi thế giới này chả có gì gọi là công bằng hicc bùn đi ngủ đã

Sửa lần cuối:
H

hoangducdn

Guest
29/10/10
31
6
8
Đà Nẵng

U19 VN đã thua công nhận ông trọng tài bắt giỏi thiệt, mấy chú INDO đá máu quá....

T

tomatominh

Trung cấp
7/4/11
98
3
18
35
da nang

hihi, dạ k có gì, mong lần sau được gặp mọi ngừi, hôm qua em cứ tưởng mưa quá nên k có ai đi, cứ tưởng hủy mà mềnh k biết.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA