Chúc mừng sinh nhật Tina

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúc mừng sinh nhật bé Tina,
Chúc bé Tina ăn mau chớng lớn để mau có chồng :biggrin:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Chúc mừng sinh nhật em. Chúc em luôn vui và hạnh phúc.:birthday:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chúc mừng sinh nhật em. Chúc em vui khỏe, yêu đời và yêu người.

Lâu lắm rồi không gặp em. Hình như từ lần đi Thạnh Lộc đến giờ thì phải!?

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Chúc chị Tina một sinh nhật thật vui vẻ nha. Hè này em về Nha Trang nhất định chị phải dành một buổi đi chơi với em đó.

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
Giờ em mới vào topic này. Cảm ơn các anh chị nhiều nhiều nhé. À, hôm sinh nhật em, lúc thổi nến em đã ước thế này " chúc cho điều ước của tất cả mọi người trở thành sự thật" (Hihi trong đó có em luôn)

To anh Bình:
Chúc em mau "chống lầy" được rùi . An mau chóng lớn thì.....không lớn nổi nữa đâu ạ.

To chị Secret_grasses:
Thanks chị_ người em đã gặp trong buổi cafe EFC . Chị còn nhớ em không? Em thì vẫn nhớ chị vì lúc đó là lần đầu tiên em đi offline với các mem trong tp HCM và em ngồi gần chị.

To chị Xuân Thắm:
Với em, chuyến đi Thạnh Lộc có rất nhiều ý nghĩa. Ở đó, em được gặp gỡ, trò chuyện với các thành viên năng động, tràn đầy nhiệt huyết và rất rất vui tính. Sau đó, hình như là trong em có chút gì đó thay đổi. Cách suy nghĩ lạc quan hơn, biết nghĩ cho người khác nhiều hơn một tí, sống tích cực hơn...

To act:
Nhất định rùi. Khi nào về Nha Trang nghỉ hè, em nhớ alo....alo rủ chị đi chơi với nhé. Gì chứ đi chơi thì chị không từ chối đâu. hehe

T

thao

Guest
Chúc mừng Sinh nhật đồng hương muộn tí nhen....chúc em vui khỏe,mau có.......:freddy:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA