Mỗi tuần một chuyên đề

Những hình ảnh offline lần VI-2006 phía Nam

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
T

thao

Guest
casablanca_dumus nói:
ừ! Post lên hết đi Zen! Chị Thảo nữa! Hình quá trời sao không thấy nói năng gì vậy!!
Hình đang giữ nhưng hỏng biết giờ chuyển chi TVH thế nào để nhờ TVH post lên dùm, chứ T bận wá, kg có thời gian nữa...về đến nơi bữa giờ người cứ xập xình chưa có khỏe nữa, do đứng dưới trời mưa chớ cái thèn PTN ....

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
43
~S~
thao nói:
Hình đang giữ nhưng hỏng biết giờ chuyển chi TVH thế nào để nhờ TVH post lên dùm, chứ T bận wá, kg có thời gian nữa...về đến nơi bữa giờ người cứ xập xình chưa có khỏe nữa, do đứng dưới trời mưa chớ cái thèn PTN ....
Khổ thân chị Thảo! Hum đó em đưa xiền cho mà dìa xe ôm rùi ko chịu.:biggrin:
Chờ cái thèn PTN đó chi để bi chừ ra nông nổi này.:freddy: Thui để chiều em lên thăm nha'.:cool2:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
xem mọi người chơi vui vậy mà qteo thấy buồn ghê. chỉ vì miếnng cơm manh áo mà ko đi được. thôi đành để dịp khác vậy?

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
@To All:

Tất cả hình nếu muốn post mà không post được thì đưa ncxn làm phát lên hết luôn.
quăng vô email này : nguoiconxunui@gmail.com trong vòng 2h sẽ post tất để bà con xem (xem xong muốn làm gì thì làm).

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
adam_tran nói:
Hình của anh và Casa em pót thoải mái, nhưng hình của 8 Nam tuy khỉ chụp nhưng bản quyền là của anh. Em phải gửi cho anh xem chứ :D
Anh adam nói vầy coi như em thất nghiệp :wall: , còn hình 8 Nam thì anh em mình chia tiền bản quyền nhá :friend:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
zeny nói:
Anh adam nói vầy coi như em thất nghiệp :wall: , còn hình 8 Nam thì anh em mình chia tiền bản quyền nhá :friend:
Tội nghiệp em mình chưa nhỉ, nhưng sao chẳng ai chịu đấu giá, Phuonghoanglua va phantuannam đâu rồi nhỉ

L

Lê Trung Nguyên

Trung cấp
7/3/06
76
0
6
Nha Trang
Thấy biển Long Hải mà tức muốn ói máo, sao không offline tại biển Nha Trang ta, đẹp dzách lầu luôn, hơn Long Hải xa lắc lơ. Tức cái mình bèn nhảy xuống biển xứ ta trầm mình.........mát dzễ sợ luôn

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Lê Trung Nguyên nói:
Thấy biển Long Hải mà tức muốn ói máo, sao không offline tại biển Nha Trang ta, đẹp dzách lầu luôn, hơn Long Hải xa lắc lơ. Tức cái mình bèn nhảy xuống biển xứ ta trầm mình.........mát dzễ sợ luôn
Thôi mà đừng tức bạn ơi, tụi mình đi về xong rồi khi nào có điều kiện bạn cứ vào tham gia offline với tụi mình nhé
Thân

W

WINTU

Trung cấp
10/4/06
141
1
18
Quảng Bình
thanh phuong nói:
Hihi! Tiếc không ? Phương cũng đi làm nhưng quyết định nghĩ làm đi chơi đó. Đi rùi nghĩ chắc về là bị sếp cho một trận vì tội tự động nghĩ đi chơi. Hú hồn hỏng nghe nói cầu nào.
Vui lắm Duyên ơi! lần này không đi được thì chuẩn bị cho sinh nhật đi là vừa rùi đó.

Thật là sung sướng khi nhìn ai cũng tươi như hoa thế này.

Anh Hùng ơi Post anh nhiều nhiều lên cho bà con ngắm với.
Này bà con ơi ? khi nào đi cho tui đi với nha . đề nghi ba con lên lịch thông bao cho mọi người sớm nhé .

Z

zodiac

Guest
23/12/05
37
0
0
43
Tp. HCM
Lê Trung Nguyên nói:
Khà khà, ông bạn này vui tính nè.
Rùi có ngày WKT tập trung ở đóa, thì ông liệu mà tính toán nhá. :error:

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
WINTU nói:
Này bà con ơi ? khi nào đi cho tui đi với nha . đề nghi ba con lên lịch thông bao cho mọi người sớm nhé .
Òi, thông báo rùm ben trước hơn tháng lận đó U,
đề nghị U lên lịch theo dõi diễn đàn thường xuyên đê, hihihi

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
1. Hai chàng lãng tử du ca trên gác xép

2. Chim trắng mồ côi khoe... pheo câu nè! :mrstraetz

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
"Nghe hơi nồi chõ" thì hình như mình đang bị tống tiền bằng cái gì thì mình chưa biết?!?
Vậy ai có ý định tống tiền PHL thì làm ơn nói cho PHL biết là dựa vào cái gì mà đòi tống tiền PHL nhé!
( Không biết nên chưa lo, hehe)
Mà mình nhớ là mình không làm gì có lỗi cả, nên cứ yên tâm!

be_xinh

be_xinh

Guest
phuonghoanglua nói:
"Nghe hơi nồi chõ" thì hình như mình đang bị tống tiền bằng cái gì thì mình chưa biết?!?
Vậy ai có ý định tống tiền PHL thì làm ơn nói cho PHL biết là dựa vào cái gì mà đòi tống tiền PHL nhé!
( Không biết nên chưa lo, hehe)
Mà mình nhớ là mình không làm gì có lỗi cả, nên cứ yên tâm!
Chị ơi, để em nhắc chị nhớ nha ( hy vọng được chia chút ít :dance2: ), hôm bữa ấy ấy, lúc trước khi mình ra về ấy, anh Adam chụp ảnh.... "nghệ thuật" mà nhân vật chính là chị và...:freddy: Rùi đã xảy ra 1 cuộc rượt đuổi ngoạn mục, ly kỳ, hấp dẫn giữa chị và Adam.Tiếc là vì thân gái liễu yếu đào tơ, chân yếu tay mềm nên chị đành phải để anh Adam cao chạy xa bay với tác phẩm độc đáo của mình!!
Chị nhớ chưa chị??:inlove:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
@Bê: Chị không nhớ em à, đang cố nặn mãi mà không ra nè! Hình như lúc ấy chị bị dị ứng rượu nên nằm im mà!
Khổ quá nhỉ?
@ Adams: anh ơi, em đi tìm bài hát ấy mà không được, có khi anh tìm hộ em đi! Sẽ hậu tạ anh. (Nếu em có trót....bùng thì anh đòi người khác cũng được đó)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA