Thành thật gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia quyến em Phương Huyền (Crystal Rose)

• Thread starter valentine1011
  • Ngày gửi
BienHuyen

BienHuyen

Chuối nhất Web
15/10/07
47
2
8
39
Thành Phố Hoa Ban Trắng
Ðề: Thành thật gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia quyến em Phương Huyền (Crystal Rose)

Xin chia buồn cùng em và gia đình. Mong em sớm vượt qua nỗi buồn này

Khóa học Quản trị dòng tiền
170987

170987

最後まで希望を捨ててはいけない
19/7/10
285
3
18
36
cạnh nhà hàng xóm
Ðề: Thành thật gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia quyến em Phương Huyền (Crystal Rose)

Xin gởi lời chia buồn đến bạn và gia đình.Mong bạn và gia đình sơm vượt qua nổi đau mất mát này.

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web

Chia buồn với bạn và gia đình!

hoanghao96

hoanghao96

Trung cấp
12/3/09
93
0
0
39
Hà nội

Xin chia buồn cùng bạn và gia đình!

nguoilysu

nguoilysu

Amư Minh Khuê

Xin chia buồn cùng bạn. Chúc bạn sớm vượt qua sự mất mát to lớn này nhé!

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Xin gửi lời chia buồn cùng bạn và gia đình.

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

Thành thật chia buồn cùng Chị, mất người thân yêu nhất là nổi đau mà ai cũng khó tránh khỏi trong cuộc đời, đó là quy luật của tạo hóa "Sinh lão bệnh tử", hy vọng Chị vượt qua những khó khăn này, giữ mãi hình ảnh đấng sinh thành trong tim & khối óc của Chị, tuy họ mất đi nhưng đối với Chị họ mãi mãi là trường sinh bất tử, một nén nhang thơm để tưởng nhớ những người đã mất, cầu mong những người đang may mắn sống bên cạnh Cha Mẹ, luôn làm tròn trách nhiệm của một người con hiếu thảo để một mai ko phải hối tiếc và Tôi hảnh diện nói với đời rằng "Cha Mẹ tôi rất hảnh diện vì tôi"

H

hienpmc

Trung cấp
6/11/06
93
0
6
Hà Nội

Thành thật xin chia buồn cùng Phương Huyền, mình cũng từng cùng cảnh ngộ và rất hiểu được tâm trạng đó. Nỗi đau quá lớn nhưng chúng ta còn con đường dài phía trước và sẽ luôn ghi nhớ từng hình ảnh, từng lời nói thậm chí là lời mắng mỏ hay yêu thương, từng việc làm dù là nhỏ nhất. Đấng sinh thành ra ta mà ta chưa có cơ hội báo hiếu.... Cầu cho linh hồn bác siêu thoát và mong Phương Huyền sớm vượt qua nỗi đau này! Chân thành!

Binh Thanh

Binh Thanh

Guest
13/4/08
29
0
0
38
Hai Phong

Xin gửi lời chia buồn đến bạn cùng gia đình. Mong bạn sớm vượt qua nỗi đau này.

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An

Cuộc sống không phải lúc nào cũng là màu hồng..Luôn có niềm vui tạo hóa ra những sinh linh bé nhỏ mới và cũng luôn có nỗi buồn của những người đã ra đi...
Chúc bạn vượt qua nỗi buồn..và sớm hòa nhập lại với Webketoan. Cả nhà đang mong bạn!

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

Xin được gửi lời chia buồn sâu sắc tới bạn và gia đình. Mong bạn sớm vượt qua nỗi đau này!

bichthuy296

bichthuy296

Sơ cấp
11/10/10
30
5
8
33
Hà Nội

Chia buồn cùng gia đình chị . Cố gắng lên chị nhé

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Xin được chia buồn cùng em và gia đình.
Chúc Bác siêu thoát về cõi vĩnh hằng .

K

kimntn

Guest
16/3/10
49
0
6
Q3

Mong gia đình bạn sớm vượt qua nỗi đau!

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm

Sinh Lão Bệnh Tử,
quy luật cuộc sống quá khắc nghiệt.

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết

Ui sơ ý quá. Hôm nay mới biết tin.
Xin được chưa buồn cùng Phương Huyền & gia đình.
Sinh - Lão - Bệnh - Tử là qui luật rồi, sớm hay muộn thì ai cũng sẽ trải qua thôi.
Em đừng quá đau lòng, mạnh mẽ lên em nhé.

Tuanak

Tuanak

Guest
11/4/09
7
1
3
Hà Nội

Cho anh được gửi lời chia buồn sâu sắc nhất đến Phương Huyền cùng gia đình em. Mọi nỗi đau rồi cũng sẽ qua đi, mong em sớm vượt qua nỗi đau này để tiếp tục cuộc sống phía trước.

thienthannhobn

thienthannhobn

Cao cấp
22/3/11
223
4
18
Nơi ấy bình yên!

Thành thật cia buồn cùng gia đình. Mong bạn bớt đau buồn để làm chỗ dựa cho gia đình. ở thế giới bên kia Bác trai cũng không muốn nhìn thấy cảnh bạn suy sụp đâu

V

Vân Nguyễn

Guest

Em cũng vừa biết tin này, chân thành chia buồn với chị và gia đình, Cố lên chị nhé!!!!!!!!1

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA