Thành thật gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia quyến em Phương Huyền (Crystal Rose)

• Thread starter valentine1011
  • Ngày gửi
valentine1011

valentine1011

Củ Gừng
5/5/10
561
9
18
Bộ tộc Maya
Biết tin bác trai mất, vì công việc cả ngày hôm nay bận quá nên lên đây chia sẻ cùng em và gia đình. Mong em và gia đình nhanh chóng vượt qua nỗi buồn này!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bucminhquadi

Trung cấp
5/10/09
183
6
18
TPHCM
Ðề: Thành thật gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia quyến em Phương Huyền (Crystal Rose)

Xin chia buồn cùng gia đình bạn Phương Huyền.

SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city
Ðề: Thành thật gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia quyến em Phương Huyền (Crystal Rose)

SAA xin chia buồn cùng gia đình bạn

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Chia sẻ với em và gia đình, cuộc sống thì vấn tiếp diễn, anh mong em sớm trở lại diễn đàn thân thuộc này!

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Vừa nhận tin buồn từ Crystal Rose, thân sinh của em đã từ trần vào lúc 19h00 ngày 04/06/2012.

Linh cửu sẽ được an táng tại quê nhà (Hải Phòng) vào 7h00 ngày 06/06/2012

Thành kính phân ưu cùng gia quyến. Kính cầu nguyện cho hương hồn của ông được sớm siêu sinh tịnh độ.

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi

chia buồn cùng gia đình em

cobanbonmat

cobanbonmat

11/4/08
314
1
18
Thành phố Hồ Chí Minh

Người ra đi rồi vẫn sống mãi trong tim những người đang sống. Mong bạn và gia đình đừng quá đau buồn

Huynh Tuong Vi

Huynh Tuong Vi

Trung cấp
18/9/09
98
11
18
Quan 7 - TP. HCM

Xin thành thật chia buồn cùng em và gia đình.

H

hungcuongMC

Guest
14/4/09
0
0
1
Móng Cái

Mình co lời chia buồn cùng gia đình. Cho mình thắp 3 nén nhang và vái lạy bác 3 vái. Cầu cho bác sớm được siêu thoát nơi suối vàng
Xin thành thật chia buồn

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

Xin chia buồn cùng bạn và gia đình. Mong bạn sớm vượt qua nỗi đau.

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC

Xin thành thật chia buồn cùng gia đình Em.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm

Thành thật chia buồn cùng gia đình Phương Huyền nhé.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Gửi lời chia buồn sâu sắc nhất tới Phương Huyền cùng toàn Gia quyến! Cầu mong linh hồn Bác trai được siêu thoát nơi suối vàng!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô

Thành Kính Phân Ưu !

Mong em & gia đình, sớm vượt qua nỗi đau, nỗi mất mát quá lớn này !

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận

Xin chia buồn đến gia đình em. Mong em nhiều nghị lực vượt qua mất mát này!

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp

Xin thành thật chia buồn cùng chị và gia đình. Mong chị và gia đình đừng quá đau buồn.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa

Chia buồn cùng bạn và gia đình

hathuy271

hathuy271

Hand by hand

Xin chia buồn cùng gia đình em. Mong e vượt qua được nỗi đau này.

H

ha na ha my

Trung cấp
9/8/10
158
1
16
TpHCM

Chia buồn cùng gia đình bạn. Mong bạn sớm vượt qua nỗi đau buồn này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA