Các bước để hỏi đáp, góp ý, khiếu nại về việc post bài.

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

phoquao1

Guest
12/8/13
0
0
0
37
hà nội
Ðề: Hướng dẫn gửi bài mới

Neu ko co quyên thy lam the nao hả bạn

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

violetqn

Guest
15/12/06
7
0
1
39
Hà Nội

Mình cũng gửi bài mấy lần mà ko được, trả lời câu hỏi ngẫu nhiên tòa báo sai liên tục là sao admin

V

Vân Nguyễn

Guest

Sao không thể đăng bài lên vậy Webketoan. Cứ phải trả lời câu hỏi ngẫu nhiên. Mà không biết trl sao mới được xem là đúng.

Mình cũng gửi bài mấy lần mà ko được, trả lời câu hỏi ngẫu nhiên tòa báo sai liên tục là sao admin

Ban oi sao khong gui bai duoc vay

Hiện tại chỉ cần nick đăng ký thành công, đã kích hoạt thì bạn có thể đăng bài được, phần trả lời câu hỏi ngẫu nhiên chỉ là một thao tác của diễn đàn để phòng tránh các bài spam, quảng cáo của diễn đàn thôi, bạn chịu khó thực hiện nhé.
Thân!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
C

caonhung90

Guest
16/8/13
2
0
0
nghe an

Admin ơi sao đăng ký rồi tại sao không nhạp được khi vào trang khác vậy

V

Vân Nguyễn

Guest

Admin ơi sao đăng ký rồi tại sao không nhạp được khi vào trang khác vậy

Chưa hiểu ý bạn lắm, không nhập được khi vào trang khác là sao nhỉ?, bạn đã đăng kí thành công và kích hoạt mail đầy đủ thì hoàn toàn sử dụng các chức năng của diễn đàn mà.

C

caonhung90

Guest
16/8/13
2
0
0
nghe an

Khi minh vào các bài về thang lương đó, diễn đàn lại bảo mình dăng ký thành viên nữa là sao?huhu

H

hathuylieu

Guest
16/4/11
0
0
0
Hà Nội, Việt Nam

Sao bài gửi của mình là 0 nhỉ
Vì bạn ko tham gia các bài viết ở diễn đàn con chủ đề về kế toán, ngoài ra các bài khác ko được tính, Đúng ko Admin?

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
Ðề: Điều chỉnh giảm thuế VAT đầu vào

Mình là thành viên mới vào diễn đàn. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người nhé.

Mình có 1 câu hỏi thế này: Do Dn phải báo giảm thuế GTGT Đầu vào . số tiền 2triệu vào tháng 6. mình vào kê khai bổ sung -> chỉ tiêu 37 để ghi số tiền trên vào.

Mình làm thế có đúng ko ạ?

Để nhận được câu trã lời tốt nhất, mời bạn đăng bài viết vào khu vực này: http://www.webketoan.vn/forum/forums/306-Thue-GTGT

T

Trinh Yen

Sơ cấp
14/3/13
8
0
0
HN

Sao mình không đăng bài mới lên được vậy ad?

T

thanhtuyenkttc

Guest
6/9/13
2
0
0
Hà Nội

Chào mọi người,em là thành viên mới.E loay hoay mà chưa biết cách gửi bài lên diễn đàn,mọi ng giúp e vs ạ:(((

B

bobinbon

Sơ cấp
13/9/13
15
0
0
bac ninh
Kiểm tra báo cáo tài chính

Chào mọi người, mình mới vào bên thuế làm, chưa có nhiều kinh nghiệm nhưng mình đã đc phân công đi kiểm tra quyết toán của DN, vì trước đây mình không học đc nhiều kế toán, vì vậy mình mong mọi người hướng dẫn mình cách kiểm tra báo cáo tài chính của DN như thế nào với: Cần lưu ý về những vấn đề gì khi đi kiểm tra, Cách kiểm tra như thế nào???

chân thành cám ơn mọi người

V

Vân Nguyễn

Guest

Sapo mình k đăng được bài zậy hic

Để đăng bài, bạn cần có nick thành viên, kích hoạt đầy đủ và đăng nhập trước khi đăng bài bạn nhé

T

tomatominh

Trung cấp
7/4/11
98
3
18
35
da nang

Ad ơi, sao mình yêu cầu miết mà k có link kích hoạt gửi về mail vậy.

V

vn84

Guest
20/11/08
2
0
0
hcm

Mình muốn hỏi tường tận những khoản chi phí bị khống chế là những cái gì thì gửi bài vào mục nào cho đúng đây?

- Chi phí công tác: khách sạn, phụ cấp ăn khi đi công tác
- Chiết khấu thương mại: đạt chỉ tiêu được chiết khấu và ck trực tiếp trên hóa đơn
- blah blah .

tư vấn dùm để mình post đúng chổ nha

B

boluudienyh

Sơ cấp
25/9/13
7
0
0
36
ho chi minh