Các bước để hỏi đáp, góp ý, khiếu nại về việc post bài.

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Ðề: Hướng dẫn gửi bài mới

Cho mình hỏi khoản trích theo lương của BHXH là bnhiêu % vậy? sách thì 22%, sách thì 24% trên mạng thì có chỗ 17% ...hic

Bạn đọc tiêu đề bài viết nha

Các bác ơi cho em hỏi tí nha. Em mới là thành viên của cả nhà nhưng em muốn vào gửi câu hỏi và đã đọc qua hướng dẫn rồi nhưng vẫn không sao vào được hay nói đúng hơn là không thầy từ " + gửi đề tài mới " nên em phải đành vào đây. mong các bác giúp em với ạ. cám ơn các bác!

Chọn đúng box và click nút "trả lời đề tài"

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Cho e hỏi, e mới thành lập cty, e nộp hồ sơ mẫu 06/GTGT về phương pháp tính thuế GTGT, mà bên Chi cục thuế nói nộp thêm bản cam kết là sẽ mua TSCĐ, e tim hoai ma ko biet ban do nhu the nao, a/c co the giup e duoc ko?

Khu vực này không hỏi đáp chuyên môn.

A

anmh2012

Guest
6/3/13
0
0
0
Thanh Hóa

Bài viết rất hay. Chân thành cảm ơn bạn.

H

hangbui209

Guest
25/2/14
0
0
0
31
Đà Nẵng

Em là thành viên mới gia nhập diễm đàn ạ, e muốn hỏi một số vấn đề về đề tài kiểm toán nhưng mà e gửi câu hỏi bên mục trang tư vấn gửi câu hỏi mà khi đăng nhập lại báo là sai password ạ, mong anh chị hướng dẫn em cách gửi câu hỏi lên diễn đàn ạ

V

Vân Nguyễn

Guest

Em là thành viên mới gia nhập diễm đàn ạ, e muốn hỏi một số vấn đề về đề tài kiểm toán nhưng mà e gửi câu hỏi bên mục trang tư vấn gửi câu hỏi mà khi đăng nhập lại báo là sai password ạ, mong anh chị hướng dẫn em cách gửi câu hỏi lên diễn đàn ạ

Trang tư vấn đang trong quá trình hoàn thiện, hiện tại thành viên chưa truy cập vào được. Bạn có thắc mắc có thể truy cập lên diễn đàn để mọi người hỗ trợ nhé

H

huyenle1910

Guest
22/1/14
0
0
0
Hà Nội

Tại sao mình gửi bài từ hôm qua nhưng chưa được đăng lên? web cứ thông báo bài của b đang được kiểm duyệt là ntn?

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28

Tại sao mình gửi bài từ hôm qua nhưng chưa được đăng lên? web cứ thông báo bài của b đang được kiểm duyệt là ntn?

Bạn gửi cho mình bài của bạn nhé.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
M

menheo611

Guest

Cho mình hỏi cty mới thành lập T2/2014 thif lam báo cáo thuế theo mẫu nào ạ? cach lam như thế nào giúp mình với. cty mình mua chữ ký số rồi vậy có gửi BC qua mạng k?

D

dankttq5686

Guest
22/3/14
0
0
0
Biên hòa - Đồng Nai
Tài sản cố định

Chào anh chị trên diễn đàn!
Em có thắc mắc này mong được các anh các chị tư vấn giúp em với.
Công ty em mới thành lập 24/2/2014. Công ty có một nhà xưởng do Giám đốc góp vốn vào, nhà xưởng đó xây trên nền dất thuê. Vậy nhà xưởng đó có được coi là TSCD và cần phải làm những thủ tục gì?
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh chị!

Công ty em mới thành lập 24/2/2014. Công ty có một nhà xưởng do Giám đốc góp vốn vào, nhà xưởng đó xây trên nền dất thuê. Vậy nhà xưởng đó có được coi là TSCD và cần phải làm những thủ tục gì?

Sửa lần cuối:
Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com
Ðề: Tài sản cố định

Điều đầu tiên là bạn nên đọc cái tiêu đề Topic này nội dung là gì ?
Và bạn nên tìm cái BOX nào phù hợp rồi Post, vừa nhanh có câu trả lời vừa không làm loãng Topic, BOX.
Tránh bị MOD Del bài nữa,

R

ruacon.vo

Guest

Cho em hỏi chi phí điện nước trong xay dựng hạch toán vào tài khoản nào ạ..623 hay 627

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Topic này không viết bài hỏi đáp nghiệp vụ.

Topic chỉ trả lời các vấn đề thuộc về kỹ thuật tác nghiệp trên diễn đàn

R

ruacon.vo

Guest

Topic này không viết bài hỏi đáp nghiệp vụ.

Topic chỉ trả lời các vấn đề thuộc về kỹ thuật tác nghiệp trên diễn đàn

vậy anh cho em hỏi em phải làm sao ạ để có thể hỏi dáp nghiệp vụ

V

Vân Nguyễn

Guest

Bạn có thể hỏi đáp nghiệp vụ ở các topic khác như: Kế toán kiểm toán, Pháp luật thuế và quản lý thuế, tin học....
Trước khi đặt câu hỏi bạn hãy sử dụng công cụ search của diễn đàn xem chủ đề đó có chưa, nếu chưa thì bạn tìm Box phù hợp rồi post đúng vào nội dung box đó, nhớ là đặt cái tiêu đề bám sát nội dung cần hỏi, đừng đặt tiêu đề chung dạng: Cho em hỏi cái này hay Giúp em với.... nhé.
Thân!

T

trangtit190989

Guest
24/4/14
2
0
0
34
ho chi minh
Ðề: Nhập nội dung bài

Sao mình muốn post bài mà k dc vậy ó bạn nào biết chỉ mình với.mình mới tham gia diễn đàn nên còn gà mờ lắm.thanks mọi người

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Webketoan chia ra các khu vực rất rõ ràng. Hỏi về hóa đơn thì bạn vào box Hóa đơn chứng từ, chọn nút "Gởi đề tài mới" và viết bài thôi

Box Hóa đơn chứng từ

K

kpmediax123

Guest
10/5/14
0
0
0
42
Hanoi

Xin hỏi cách lấy link dofollow trên diễn đàn với ạ? Xin cám ơn nhiều!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA