Gửi người tôi mến

• Thread starter khoithuocbuontrongdem
  • Ngày gửi
khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Hehehe.......
To khoithuocbuon: Chuyện này bác Ctrl+C và Ctrl+V ở đâu thế???chẳng giống bác lắm

có cần phải ngoáy vào nỗi buồn của tôi không.......

Khóa học Quản trị dòng tiền
khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Cảm ơn Mọi Người đã Hiểu Tâm Trạng Của Khói Thuốc, Cuộc Sống Thật Khó Khăn:
Người Ta Có Câu: Theo Tình Tình đi, Bỏ Tình Tình đến

Tình Là Một Cái Gì Làm Mọi Người đau Khổ, Không Biết Bao Giờ Tôi Có Thể Tìm được Nửa Của Mình.mong Rằng Ai Như Tôi Cũng Sẽ Gặp được Nửa Của Mình

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Bao giờ cho hết " Nhặt lá,đá ống bơ, ngồi lơ mơ cả tối" thì sẽ tìm đc ku Hồng à :rotfl:

K

khamy171

Guest
6/9/06
26
0
0
40
Qui Nhơn-BD
Chao cac anh chi em la thanh vien moi, em con la sinh vien nam 3 nhung em da di lam, nen co nhieu bo ngo rat mong duoc anh chi chi giao cho em.

A

ASM

Guest
23/10/04
26
0
0
42
Hanoi
khamy171 nói:
Chao cac anh chi em la thanh vien moi, em con la sinh vien nam 3 nhung em da di lam, nen co nhieu bo ngo rat mong duoc anh chi chi giao cho em.
Nhầm địa chỉ rồi...

A

ASM

Guest
23/10/04
26
0
0
42
Hanoi
khoithuocbuontrongdem nói:
Hehehe.......
To khoithuocbuon: Chuyện này bác Ctrl+C và Ctrl+V ở đâu thế???chẳng giống bác lắm

có cần phải ngoáy vào nỗi buồn của tôi không.......
Dạ , em không dám ngoáy...bác ạ.
Chẳng là tại mọi người bảo em hợp với loại xe môkíc thôi... :)

B

blueremembrance

Trung cấp
Anh ạ!
Bây giờ lòng em đang trống vắng và sợ hãi lắm anh ạ. Anh đang trên máy bay phải không?Còn 2 tiếng nữa là đến Taipei rồi. Mọi thứ mới thực sự bắt đầu phải không anh?

Em mới nói chuyện với anh Đức, nghe anh ấy kể về mục đích chuyến đi này mà thấy lo và thương anh quá. Em xin lỗi anh của em, xin lỗi vì trong suốt thời gian qua anh có hàng trăm thứ để lo toan mà em còn hay mè nheo, giận hờn với anh để anh suy nghĩ nữa.

Anh ạ! Hôm nay đi ăn tối. Em gặp một người lang thang. Bọn nhậu ở đấy đã không cho anh ta tiền còn chửi bới anh ta nữa. Tự nhiên em ứa nước mắt. Em thương anh của em ngày xưa cũng cơ cực để kiếm ăn. Có ai nhìn anh ngày hôm nay, đường hoàng và thành đạt, lại biết anh của 15 năm về trước không nhỉ. Thế nên chẳng ai hiểu được vì sao em yêu anh. Mọi người bảo em đủ yếu tố để lấy một người thành đạt ở Vn chứ không phải cách xa em 16.000 km như thế này. Nhưng em hiểu được. Em hiểu được mọi thứ anh có ngày hôm nay đều đổ bằng mồ hôi, nước mắt và thậm chí là cả máu. Anh cho em một chỗ dựa vững chắc như cái cách mà anh luôn đi sau em mỗi khi hai đứa đi dạo vì "Anh ko muốn điều gì hiểm nguy đến từ đằng sau bà xã".

Anh ạ! Em chẳng biết nói gì vào lúc này. Chỉ biết cầu mong cho anh bình an trở về. Ân ân oán oán. Tình cảm cứ vương nợ khó trả quá anh nhỉ. Thôi thì cầu chúc anh đi lần này, vạn sự bình an. Rồi chúng mình sẽ qua 1 trang mới của cuốn tiểu thuyết đời người anh nhé. Anh chẳng nói 2 đứa mình có cái đầu, đôi tay đó sao. Làm gì mà chẳng sống được. Nếu không, em học làm dâu rồi chui vào ở nhà mẹ chồng cũng được. Không bắt anh ra Hn với em nữa nhé.

Mọi chuyện sẽ ổn phải khônh anh? Ước gì ngày mai tỉnh dậy, em lại nhận được tin nhắn chúc mừng ngày mới của anh nhỉ. Hay là anh gọi điện nói em ra sân bay đón anh chẳng hạn?

Thương anh nhiều lắm anh ạ. Cho dù anh có ra sao, có thế nào đi chăng nữa, em cũng luôn ở cuối mỗi con đường anh đi, dang rộng vòng tay để đón anh trở về. Anh không phải cố gắng mạnh mẽ trước em đâu anh nhé. Em hiểu anh mà và luôn mong được bù đắp cho tất cả những gì anh đã trải qua.

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
:1luvu:
Tình đơn phương!!!!
''''''''''''''''''''''''''''
Tôi như người trên mây, lơ ngơ đi bên cạnh người đó Tôi chẳng nhớ nổi người đó đã nói gì, tôi đã nói gì, trong mắt tôi tràn ngập hình ảnh của người đó. Người đó thật vui và khuyên giúp tôi rất nhiều về cuộc sống. Lần đầu tiên tôi nói chuyện và tôi đã được gặp người đó.Người đó thật sự là một người rất tốt trong mắt tôi. Mọi người không ai thèm để ý đến tôi, vậy mà người đó lại nhìn thấy tôi và nói chuyện cùng tôi. Người đó đã mỉm cười với tôi, làm tôi rất vui:

_ Anh có vẻ rất buồn đúng không?

_ Hãy vui lên, tất cả đều là bạn.

_ Hãy vui lên rồi cuộc sống sẽ giúp ta vượt qua tất cả.

'''''''''''''''''''''''''''''''''''

Bây giờ người đó làm gì? Đang cùng người anh yêu vui vẻ ở đâu? Còn tôi vẫn cứ côđơn, lặng lẽ như chiếc bóng . Một mình tôi lang thang không biết mình nên đi về đâu. Đã không còn người cho tôi ngóng chờ. Tôi không biết sẽ còn nhớ về người đó bao giờ đây? Tôi cám ơn người đó vì người đó đã cho tôi sự vui vẻ trong ngày hôm ấy. Tôi cầu mong người đó mãi tìm được nửa ty của mình và mãi mãi hạnh phúc.

Khoithuocbuon!!

Thế qoái gì mà thời buổi này còn có tình đơn phương cơ ạ!!!??? Đêm nấu cháo cho mọi người cùng ăn đi.

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
cảm ơn các bạn nhé, vì hiểu được mình.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
thaibinh84 nói:
Ai nói với bạn là con trai không được yếu đuối chứ. :wall:
ack ack con trai mà yếu quá thì thường... đuối! :error:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hoadonbanle nói:
Bao giờ cho hết " Nhặt lá,đá ống bơ, ngồi lơ mơ cả tối" thì sẽ tìm đc ku Hồng à :rotfl:

Pác Lẻ kinh nghiệm nhẩy? Trải qua mấy lần như thía roài pác??? :banana: :banana: :banana:

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
letmyha nói:

Chắc bạn là người cứng rắn lắm nhỉ, hay là chưa từng trải đây. Hãy biết buồn khi người khác buồn, hãy biết vui khi người khác vui. Con trai cũng như con gái không ai có thể tự hào mình là người cứng rắn cả.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Chắc bạn là người cứng rắn lắm nhỉ, hay là chưa từng trải đây. Hãy biết buồn khi người khác buồn, hãy biết vui khi người khác vui. Con trai cũng như con gái không ai có thể tự hào mình là người cứng rắn cả.

Dẫu biết rằng đã là con người thì tránh sao được những lúc buồn bực hay đau khổ. Nhưng con trai thì người ta thường nói đến bản lĩnh và sự mạnh mẽ để làm chỗ dựa cho chị em. Chứ cứ tỏ ra là "yếu" và "đuối " thì chị em nào dám nhờ bác cái vai đây :flower:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Khoithuoc ơi là khoithuoc
Làm gì mà để cho chị em nó mắng mỏ thế này!
Khổ thân thằng bé!!!!hic hic

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
babyan nói:
Dẫu biết rằng đã là con người thì tránh sao được những lúc buồn bực hay đau khổ. Nhưng con trai thì người ta thường nói đến bản lĩnh và sự mạnh mẽ để làm chỗ dựa cho chị em. Chứ cứ tỏ ra là "yếu" và "đuối " thì chị em nào dám nhờ bác cái vai đây :flower:
Sao lại yếu đuối cơ chứ, Mạnh mẽ mãi sao được mình đâu phải là thánh thần gì cơ chứ. Đó chỉ là những lời tâm sự rất chân thành....hic mình thật sự rất cảm động....

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
letmyha nói:

Khoẻ mà còn đuối nữa là..........................................huống chi là yếu
:banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
shark88 nói:
Khoithuoc ơi là khoithuoc
Làm gì mà để cho chị em nó mắng mỏ thế này!
Khổ thân thằng bé!!!!hic hic
Hehe, có ai từng yêu mà không từng đau khổ "1 lần".Các bác nên thông cảm cho "một thời trai trẻ" ....

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
nhaquedideple_rathanhpho nói:
Hehe, có ai từng yêu mà không từng đau khổ "1 lần".Các bác nên thông cảm cho "một thời trai trẻ" ....

Càng nói càng thấy đầy lòng thương hại :biggrin:, em xin lỗi vì em đã nói thế.

Nhưng em thấy đàn ông con trai có đau khổ dằn vặt nhất là vì một người phụ nữ, người ta thường giấu trong lòng, tự giải quyết chứ ít người cứ bù lu bù loa cho bàn dân biết lắm ạ:banana:

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Nhưng em thấy đàn ông con trai có đau khổ dằn vặt nhất là vì một người phụ nữ, người ta thường giấu trong lòng, tự giải quyết chứ ít người cứ bù lu bù loa cho bàn dân biết lắm ạ
Cũng hiểu biết gớm ta :biggrin:
:dzo:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA