Lời tỏ tình cực đỉnh

• Thread starter soundmax
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
S

soundmax

Guest
5/3/05
54
0
0
42
Ở đây
Không biết có bà con WKT nhà mình có dám làm một chương trình tỏ tình hoành tráng được hơn không nhỉ??? Chẳng mấy chốc trở thành người nổi tiếng. Nhưng mà quả thật là đáng khâm phục.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Lãng mạn kiểu này để nổi tiếng kể cũng giống mình ! mấy lần định khỏa thân ôm hình trái tim có ghi tên người yêu lên nóc tòa nhà hai mấy tầng rồi nhẩy xuống !
Bẹp 1 phát thôi xong là lên báo ngay vì tình yêu bất hủ !
Không khéo còn có cả tiểu thuyết chứ ít à ....

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
cam_to_80 nói:
Lãng mạn kiểu này để nổi tiếng kể cũng giống mình ! mấy lần định khỏa thân ôm hình trái tim có ghi tên người yêu lên nóc tòa nhà hai mấy tầng rồi nhẩy xuống !
Hôm nào anh Cam làm quả để em chuẩn bị máy quay , máy ảnh để ghi lại thời khắc lịch sử cái nhỉ :angel: ./
Làm quả " Tình sử Việt Nam " nhỉ :dance2:

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
thế gian ai biết được chữ ngờ ..... tui tin khoảng chục năm nữa còn hoành tráng hơn ấy chứ

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
cam_to_80 nói:
Sáng mai ra bận bịu với công việc, rảnh một chút vào đọc bài của anh Cam mà chảy cả nước mắt. Đúng là làm cách này thì chỉ anh Cam ....... mới nghĩ ra được. Còn có "thực hiện" được không thì còn phải chờ chứ nhỉ? :dance2:

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
thaibinh84 nói:
Sáng mai ra bận bịu với công việc, rảnh một chút vào đọc bài của anh Cam mà chảy cả nước mắt. Đúng là làm cách này thì chỉ anh Cam ....... mới nghĩ ra được. Còn có "thực hiện" được không thì còn phải chờ chứ nhỉ? :dance2:

Sao lại phải chờ nhỉ. Giao mấy việc "thực hiện" đó cho mấy đồng chí ở .... Trâu :) ... Họ sẽ làm tuốt. Chỉ có họ mới có bản lĩnh đó thôi.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
cam_to_80 nói:

em thì chẳng cần nhảy từ trên nóc toà nhà xuống chi cho chít. chỉ cần bác khoả thân ôm trái tim có ghi tên người iu chạy vòng vòng Hồ Hoàn Kiếm (Ha Nội) hay Hồ Con Rùa (Xì gòng) là lên báo ngay.

S

soundmax

Guest
5/3/05
54
0
0
42
Ở đây
Uh, mình thấy ý tưởng của vitconlonton hay đấy, đỡ phải hi sinh tính mạng, lại còn không được hưởng hương vị của tình yêu nữa. Bác Cam mà lên báo thì biết đâu anh em wkt ta cũng được thơm lây:))

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
soundmax nói:
Uh, mình thấy ý tưởng của vitconlonton hay đấy, đỡ phải hi sinh tính mạng, lại còn không được hưởng hương vị của tình yêu nữa. Bác Cam mà lên báo thì biết đâu anh em wkt ta cũng được thơm lây:))
Đọc câu này song không hiểu anh em kế toán được thơm lây vì cam lên báo hay làm Khi Cam khỏa thân thì anh em được thơm nhờ :imwithstu

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
cam_to_80 nói:
Đọc câu này song không hiểu anh em kế toán được thơm lây vì cam lên báo hay làm Khi Cam khỏa thân thì anh em được thơm nhờ :imwithstu

Cam_to khỏa thân, vậy cần phải hiểu thế nào? Bưởi bóc vỏ ah?

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
vitconlonton nói:
em thì chẳng cần nhảy từ trên nóc toà nhà xuống chi cho chít. chỉ cần bác khoả thân ôm trái tim có ghi tên người iu chạy vòng vòng Hồ Hoàn Kiếm (Ha Nội) hay Hồ Con Rùa (Xì gòng) là lên báo ngay.

Không những được lên trang nhất các báo mà có khi còn được sang cả bên Trâu...Quỳ nữa chứ nhẩy :flower:

T

TuyenT

Guest
21/4/06
16
0
0
Ninh Binh
E mà làm như ông bạn ĐH BK thì E cháy túi, có khi cháy cả... quần.

& cháy 1 số thứ #.

Tình ui muôn năm nên cũng đáng để các bác "hi sinh" đấy nhỉ (E chịu)

Bác camto ơi E can bác"Khỏa thân"thì đc nhưng nhẩy thì ....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA