Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hôm nay lại nhiều chuyện nữa roài! :(

Khóa học Quản trị dòng tiền
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng em chẳng muốn nghĩ tới những điều đã qua, sao anh không giữ lời hứa không là tình yêu chúng là là bạn, em quá mệt mỏi, buồn chán, thất vọng nữa, anh hãy là anh như ngày xưa em từng yêu anh nhé.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Có 1 trang blog, mình rất muốn mò vào, thực sự rất muốn, nhưng mình có phải bạn bè gì đâu mà xin add blog, cũng chả dám xin add nữa,hic hic...Nhưng mình ấn tượng với người này, dữ quá huhu...Một vẻ mặt không hiền, một phong cách tưởng như duyên dáng nhưng lại không đẹp...
Nhưng mình vẫn cứ lục lọi nó, nhìn nó...rồi cảm thấy thất vọng và quay về:(
Lần này là đúng nghĩa thiệt 100%,hihih...

Anh yêu dấu giờ đây anh có biết
Mối tình kia em dữ mãi trong lòng
Khi ra đi em vẫn mãi chờ mong
Cầu thượng đế anh mau quay lại

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
Thay lời 1 người bạn trai:
Em!
Thật lòng anh không có tình ý gì với em. Giữa chúng ta là một tình bạn trong sáng, anh mong muốn điều đó và anh muốn em hãy nghĩ như vậy. Bởi vì, nếu không em sẽ hiều nhầm anh. Anh rất tôn trọng em và đề cao những sự học và sự hiểu biết của em. Nếu là bạn của nhau thì cũng thật tốt biết bao. Nhưng tiếc rằng ..anh sẽ nói tiếp với em sau...

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Nói thay em!
Yêu nhiều nên lo nhiều, sợ nhiều. Đừng lo, em yêu quý ạ!
Cái gì là của e thì nó sẽ mãi thuộc về e, hãy cứ thành thật với tình cảm của mình là được mà. Cố lên, e ạ!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
@ nói thay cho cả em và anh: Chuyện gì đến thì nó sẽ đến...

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hix, ai nói nghe cũng hay cả! Nhưng có mấy ai làm được tốt điều mình nói???!!! :wall:

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Hix, ai nói nghe cũng hay cả! Nhưng có mấy ai làm được tốt điều mình nói???!!! :wall:

nói và làm là hai điều hoàn toàn trái ngược nhau mà, vậy nên sis hãy cứ để cho người ta cái quyền được nói, có như vậy có thể người ta sẽ thấy thoải mái hơn!

To sis letmyha: hihi, mới gặp sis 1 lần ở SN web, nhưng cũng thấy ái mộ sis lắm!:1luvu: Hy vọng sẽ có dịp làm quen với sis!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Nói thay em!
Yêu nhiều nên lo nhiều, sợ nhiều. Đừng lo, em yêu quý ạ!
Cái gì là của e thì nó sẽ mãi thuộc về e, hãy cứ thành thật với tình cảm của mình là được mà. Cố lên, e ạ!
Nói thay anh:
Anh nói đúng anh à...Em đang cố sống thật với tình cảm mình nè, nhưng vẫn chưa làm được...
Viết 1 tin nhắn, xóa đi xóa lại mấy lần, đề rồi gửi cho anh chỉ là lời nói trổng...em làm khổ anh rùi!
Xin lỗi anh...:inlove:

L

LE QUANG VU

Guest
25/5/05
29
0
1
Bình Dương
Hôm qua chán, hôm nay cũng chán............................ Tới giờ đi ăn cơm rồi. Ha ha ha........

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập

Mình đã nói thật nhiều nhưng đến khi mình thực hiện thì người ta không cho mình cơ hội để thực hiện những lời nói đó....người ta đã quên hết...

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng để quên đi một người quả là không dễ một chút nào.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay em cảm thấy có lỗi với anh, em cũng không biết sao mình lại như vậy. mình nghĩ thì khác nhưng khi thực hiện lại khác, thành thật xin lỗi anh nhé,

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Anh yêu dấu giờ đây anh có biết
Mối tình kia em dữ mãi trong lòng
Khi ra đi em vẫn mãi chờ mong
Cầu thượng đế anh mau quay lại

Cầu cả ngày, khấn cả năm. Nam nhi đại trượng phu, nó mà đã quyết quay lưng thì đầu... ít khi ngoái lại lắm:dance2:
:dzo:

*****winer

*****winer

Bushido
Cầu cả ngày, khấn cả năm. Nam nhi đại trượng phu, nó mà đã quyết quay lưng thì đầu... ít khi ngoái lại lắm:dance2:
Chưa hẳn bác thợ mộc ạ, nhiều khi ta đã quyết chí bước chân ra đi không bao giờ ngoảnh lại nhưng lỡ ko may đang đi mà rớt 500 đồng phải quay lại lượm chứ pác

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh

Thì luôn cầu vậy mà bác. Chứ nhiều khi ra đi nhưng người yêu mới cũng bỏ cô đơn quay lại người yêu cũ thì sao. hiihih đùa tý cho vui thôi .............

T

thongdo

Guest
16/10/06
4
0
0
23
khoang cach xa xam
Thì luôn cầu vậy mà bác. Chứ nhiều khi ra đi nhưng người yêu mới cũng bỏ cô đơn quay lại người yêu cũ thì sao. hiihih đùa tý cho vui thôi .............
tình cũ không rũ cũng tới
chuyện này thì xảy ra nhiều à nha
:wall:

B

butbi_82

Guest
Anh ah!E biết rằng anh rất quan tâm, rất tốt với em.chưa bao giờ anh từ chối giúp đỡ em khi em cần .Em thực sự cảm ơn anh, trân trọng tình cảm đó của anh nhưng giờ chúng ta mỗi người đều đi trên con đường riêng của mình, không còn như 7 năm về trước nữa. em không muốn mất đi một người bạn.Em thực lòng chúc anh hạnh phúc và hy vọng mình mãi là bạn tốt nhé anh!

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Anh ah! Thời gian qua em đối xử với anh quá tệ phải không? hãy hiểu và thông cảm cho em anh nhé, chỉ có cách đó mới giúp anh rời xa em thôi, em biết là quá nhẫn tâm nhưng đã không còn con đường nào cho em lựa chọn cả, mong anh hãy hiểu và sống tốt hơn anh nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA