Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
H

hoaimy78

Guest
Có thật
Những mùa trăng mất hút trên sông?
Có thật
Những mùa trăng không người trên phố vắng.
Có thật
Mùa thu quê
Luẩn quẩn ở nơi xa.
Có thật
Mấy tình yêu
Chập chờn giấc ngủ?
Có thật
Em về
Ướt sũng cơn mưa.
Có thật
Những cánh rừng khô khát.
Giấc mơ
Đậm nhạt
Sương rừng chiều
Tiếng súựng thuở chiến tranh....
Đã qua
Bao ngày cơ hàn đói khát
Đã qua
Không thể khác.
Và bây giờ
Kỷ niệm trong giấc mơ.
Có thật
Những giấc mơ mẹ kể.
Và ta
Những nỗi đau năm tháng lại nên người.
Mưa thu
Nhớ bạn cười
Xa lắm
Rừng Kho Xanh, sông Bạc...

c&p

Khóa học Quản trị dòng tiền
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Hổm rày lu bu quá, nay mới mở mail ra xem....thôi rồi, có người đang trách móc rồi...chạy ko khỏi rồi....phen này tiêu thật rồi!:(

Sửa lần cuối:
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Trưa nay ko thể ngủ yên được....ko muốn cũng phải làm....phải giải thích...phải thế này, thế kia....mệt thật!

Nói thế, tin hay ko tin cũng chẳng cần quan tâm! Còn khối việc phải làm....

Chẳng cần ai hết!....

C

ciao

Guest
20/7/06
2
0
0
Ha noi
Yêu một người đã khó, quên 1 người lại càng khó hơn.

N

nguyenthuhoai

Trung cấp
26/6/07
82
0
0
Thanh hoa
sao người ấy không hiểu mình nhỉ? buồn thật không biết tâm sự cùng ai

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Mới hôm qua còn cảm thấy ngần ngại, nhưng nay mình có thể gặp lại anh...Mọi chuyện đã qua, em vẫn có thể ngồi cùng bàn với anh, kêu 1 ly nước, ăn 1 tô bún bò 1 cách tự tin hơn.
Chuyện hôm qua hãy là chuyện hôm qua, anh đã từng tìm kiếm một ai đó cho riêng mình, và anh cũng đã thất bại 1 lần...
Có thể đã có sự thay đổi, anh và cả em nữa..nhưng thế nào chúng ta cũng gặp nhau thôi mà, anh nhỉ?:angel:Không còn ngượng ngùng, không còn nhỏ nữa để cứ chơi hoài trò cút bắt suy nghĩ.
Có thể em sẽ lại gặp anh, nhưng lúc này đã khác...:pepsi:
PS: Hình như anh đang cố tìm cái gì thì phải? Khi mình nghĩ nó đủ thì nó đủ, thế thôi anh ạ! Chúc anh vui và hạnh phúc với Ms Right nhá, hihi..
:bigok:

D

duyquy

Guest
23/7/07
14
0
0
38
phan ri cua
buồn quá a.đang vui tự nhiên lên web đọc những dòng tâm sự của mọi ngưới làm mình buon ghê

Z

zero.zero

Guest
12/8/07
4
0
0
long bien
hum nay nhớ chàng wa ma chàng ko lên net chn thiệt ko bit giờ này chàng đang làm gì?

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Mất bản đồ vào ...kho báu!

nếu ai đó nói ko thật lòng trong tình yêu thì...ối zgiời oii...chắc là phải....
Phụ nữ là 1 kho báu vô cùng quý giá nhưng...bản đồ vào kho báu ấy đã bị lãng quên mất rồi...!

-----------
Có thêm 1 người bạn là có thêm 1 niềm vui, có thêm 1 người bạn là có thêm 1 nỗi lòng.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Về tới nhà rồi... thấy nhớ mọi người quá đi! Hic hic

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
"Hãy cố gắng gìn giữ những gì mình đang có...Hạnh phúc không tự tròn trịa lăn vào tay ta mà ta phải nhào nặn đấy bạn ạ..."

Mình đang có hp mà mình đã dày công vun đắp nhào nặn bao lâu này rồi!

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Ai bảo thế gian này chỉ có 1 Mẹ mà thôi?! Đối với con, Mẹ ruột có công sinh, Mẹ nuôi có công dưỡng...Con rất hạnh phúc khi có 1 lúc 2 người Mẹ thế này...Con sẽ dành nhiều thời gian hơn cho cả hai, nhưng ko phải lúc này Mẹ ơi, bây giờ con rất bận...Đừng trách con...điều đó sẽ làm con đau...

Thương 2 Mẹ rất nhiều!!!:1luvu:

N

nguyenthuhoai

Trung cấp
26/6/07
82
0
0
Thanh hoa
hôm nay là ngày thật buôn, sao lại đau lòng vậy nhỉ! thất vọng quá

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Thật lòng là những lúc như thế này em cảm thấy tâm can hỗn độn quá, không thể diễn tả nổi mà cũng không hiểu nổi bản thân mình nữa sau tất cả nhứng gì đã qua.
Có 1 người yêu như bao người khác, những dự định cho tương lai nhưng tâm hồn thì trống rỗng.
Còn anh lại hẹn, và bao giờ thì anh có thể trở về làm bạn với em hả anh? Chờ phải không anh?

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Em, người ấy và tôi.

Anh biết em không quên được người ấy...Người ấy rất tốt với em và cũng rất yêu em!. Anh cũng vậy, anh cũng rất yêu em và thực lòng mong muốn được cùng em hướng tới sự trọn vẹn trong tương lai. em ah, liệu rằng người ấy có thể chấp nhận được sự san sẻ trong tình yêu hay không? anh ko biết, nhưng với anh thì không thể. Ai đó đã nói: khi yêu chỉ nên dành tình cảm duy nhất cho một người.
Đêm... em thờ ơ..anh bỗng thấy mình....thừa thãi và.... Nếu quả thực em không còn tình cảm và cả không còn cảm hứng về .... chuyện ấy khi ở bên anh thì xin em hãy thành thật với anh và thành thật với chính lòng mình. xin em hiểu cho anh, với anh, Yêu là duy nhất - là trọn vẹn.
--------
Có thêm 1 người bạn là có thêm 1 niềm vui, có thêm 1 người bạn là có thêm 1 nỗi lòng.

Sửa lần cuối:
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Anh biết em không quên được người ấy...Người ấy rất tốt với em và cũng rất yêu em!. Anh cũng vậy, anh cũng rất yêu em và thực lòng mong muốn được cùng em hướng tới sự trọn vẹn trong tương lai. em ah, liệu rằng người ấy có thể chấp nhận được sự san sẻ trong tình yêu hay không? anh ko biết, nhưng với anh thì không thể. Ai đó đã nói: khi yêu chỉ nên dành tình cảm duy nhất cho một người.
Đêm... em thờ ơ..anh thấy mình thật thừa thãi. Nếu quả thực em không còn tình cảm và cả không còn cảm hứng về .... chuyện ấy khi ở bên anh thì xin em hãy thành thật với anh và thành thật với chính lòng mình. xin em hiểu cho anh, với anh, Yêu là duy nhất - là trọn vẹn.

Bác này tính tham gia hội độc thân mà thế này đây!!!:wall::wall:
Tưởng bác còn độc thân thật chứ hóa ra đang "đa thân" rùi ah...:freddy:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Bác này tính tham gia hội độc thân mà thế này đây!!!:wall::wall:
Tưởng bác còn độc thân thật chứ hóa ra đang "đa thân" rùi ah...:freddy:
---------
đâu có đâu. hôm qua tơ lang thang online thế là bắt gặp những dòng này..thật đáng thương cho anh chàng ...đó quá phải ko?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA