Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Sao ko ở ngoài cho thoải mái mà lại đòi "chui" vào "tất" chi cho "ngộp thở" thía?...:rocker:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
*****winer

*****winer

Bushido
---------
đâu có đâu. hôm qua tơ lang thang online thế là bắt gặp những dòng này..thật đáng thương cho anh chàng ...đó quá phải ko?

Thua bác....pó tay thật rồi..... em đọc bài của bác thấy có cái gì đó hay hay khiến mình phải suy nghĩ, ai dè bác lại "lượm" trên net mang xuống... Vậy mà bác lại post vào 'Phút thật lòng' mới ghê chứ. Hay lại sợ mất chân trong hội độc thân????? mà phải dối lòng....bác tham quá

Sửa lần cuối:
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Yêu một người và nhớ một người :angel::angel:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
hay anh em ta làm 1 Topic Em. ngưoi ay & tôi nhỉ

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Ai , những người còn .."chỉ riêng mình ta"..chuyển sang Topic Em, người ấy & tôi nhé! Vì ở Topic này chỉ có Phút thật lòng nên ko nói hết được sự dối lòng.
--
Có thêm 1 người bạn là có thêm 1 niềm vui, có thêm 1 người bạn là có thêm 1 nỗi lòng.
[FONT=.VnTime][/FONT]

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thật lòng là cứ ho là "Sù sụ"
Thế là ốm roài ^^

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng em chẳng muốn gặp lại anh tý nào.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Sao vậy em...:wall::wall:

Chẳng có gì cả, vì em thấy em không thích gặp thôi ah, mà anh không tránh xa ra là có ngày hứng đạn đấy:wall:

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Chẳng có gì cả, vì em thấy em không thích gặp thôi ah, mà anh không tránh xa ra là có ngày hứng đạn đấy:wall:

Gì ghê vậy.
Bể khổ vô biên, quay đầu là bờ.
Phóng hạ đồ đao, lập địa thành phật.
heheheheh

D

duyquy

Guest
23/7/07
14
0
0
38
phan ri cua
chán ghê.buồn quá đi.chắc phải thay đổi cách sống thôi để tương lai mình tốt hơn mới được.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Ui trời, chạy một phát tới Cần Thơ luôn...:freddy:
Ông anh này sao cứ dí em chạy vòng vòng không vậy trùi,chạy đi đâu không chạy cứ phải chạy về Cần Thơ, quê anh ở Ca mau mà.:wall:

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Ông anh này sao cứ dí em chạy vòng vòng không vậy trùi,chạy đi đâu không chạy cứ phải chạy về Cần Thơ, quê anh ở Ca mau mà.:wall:

Em không nghe người ta nói à:

Cần thơ gạo trắng nước trong
Ai đi đến đó lòng không muốn về

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
chán ghê.buồn quá đi.chắc phải thay đổi cách sống thôi để tương lai mình tốt hơn mới được.

Chủ nhật này đi đá bóng với bọn anh đi em thì sẽ hết chán liền đó. Ah còn vị trí thủ môn mà o ai chịu nhận hết kìa em, em làm thủ môn đội trưởng sẽ phát cho em một bộ đồ thủ môn miễn phí luôn (đúng không đội trưởng :wall::wall:)

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Em không nghe người ta nói à:

Cần thơ gạo trắng nước trong
Ai đi đến đó lòng không muốn về
Thật lòng bi giờ em mới hiểu vì sao anh bỏ phố leo rừng hiiiiiii:dance2:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Hiểu sao vậy bé :freddy: hi hi...Thật lòng là không biết quyết định của mình có đúng không nửa :wall::wall:

Nhiều lúc đang vui thì thấy nó đúng, lúc buồn thì nó có vẻ trật, lúc chán đời thì xem như quyết định sai lầm

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Nhiều lúc đang vui thì thấy nó đúng, lúc buồn thì nó có vẻ trật, lúc chán đời thì xem như quyết định sai lầm

Dạ chắc là như vậy, nếu suông sẽ thì đó là một quyết định đúng còn nếu trụt trặc thì đó là quyết định sai lầm :wall::wall: dù sao cũng cười hi hi...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA