Mỗi tuần một chuyên đề

Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
* Đang đói bụng mà hỏng dám ăn :(
** Mắt đang mở nhưng lòng muốn nhắm... T_T
***Tim thôi thổn thức nhưng cái đầu cứ mãi nghĩ vẫn vơ...^_^
**** Thật lòng là đang thèm ăn, thèm ngủ và cả thèm yêu nữa... hic hic nhưng quyết định cứng rắn hơn với bản thân. Mở film ma lên... ngủ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Ngoại dìa quê lên bảo 2 thèng nhóc sinh đôi con ông anh dạo này bụ bẫm lắm...măm măm....thèm cắn chúng nó quá!!! :freddy:

Ò...cả ngày nay mệt....thèm ngủ...!!

Ngày mai....sợ ngày mai quá.....híc...sếp ơi, duyệt cho em qua trót lọt nhá sếp....Ò, nghĩ đến đầu lại căng lên...:alcon:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Anh hay đùa em, mà sao chuyện này lại ko phải như vậy? Em xin anh đừng thật thà như thế! Khi em giận dỗi mắng anh, sao ko cười và nói với em là: anh đùa em đấy, toàn bị anh trêu thôi! Không, anh không như thế, anh ngoan ngoãn nhận lỗi và xin lỗi em!
Giá như em đừng hỏi, giá như anh đừng thật thà với em như thế! Giá như em đừng biết gì về chuyện này.........

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng em rất cảm ơn anh hằng đêm đã dành thời gian kể cho em nghe những câu chuyện thật vui và thú vị trước khi đi ngủ.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Thật lòng là.... đang rất rất rất cần một người biết sống!

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Giờ này, ngày này, tháng này, năm này, ngồi tại nơi này và....không biết mình đang làm gì nữa!! Tệ thật...!:alcon:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Cái đầu sắp nổ tung rồi! :(

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
letmyha;288720***Tim thôi thổn thức nhưng cái đầu cứ mãi nghĩ vẫn vơ...^_^ **** Thật lòng là thèm yêu nữa... hic hic nhưng quyết định cứng rắn hơn với bản thân. Mở film ma lên... ngủ![/QUOTE nói:
Chắc sắp được ăn đám cưới Ma. Bít mua quà gì mừng đây !!!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Thật lòng em rất cảm ơn anh hằng đêm đã dành thời gian kể cho em nghe những câu chuyện thật vui và thú vị trước khi đi ngủ.

Thật lòng thì anh không chỉ kể cho mình em đâu.
Thật lòng thì anh kể cho rất nhiều cô gái và trong đó có em đấy.
Mình vừa nói cái gì ấy nhỉ ?? không hiểu:wall:

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập

Không hiểu thì để em nói cho ông anh hiểu nha! :freddy:
Đọc được dòng tâm sự này thấy vui vui :1luvu: (chắc là nói mình wá)

Sửa lần cuối:
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Ông Cậu vừa báo tin...vui, trời ạ, danh sách trẻ con năm sau lại được cập nhật thêm 1 đứa! :alcon:

Ở đâu ra mà lắm thế này???!!!!:pepsi:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Ui trời anh kể chuyện cho em nghe hồi nào vậy? Đây là topic thật lòng nên chỉ nói những lời chân thành, thật lòng thôi nhé ông anh.:dance2:

L

lav

Guest
25/9/07
0
0
0
hoàng mai, HN
Ai đã từng đọc "Lê Vân_ yêu và sống" thì sẽ biết câu này "Phải có những ai yêu thực sự mới cảm giác tình yêu đau đớn và mệt mỏi quằn quại như thế nào? và phải chăng em đang thấy đau đớn như thế hả anh?
Chúng ta xa nhau quá, xa rất nhiều, xa về chiều dài địa lý cũng như có những khoảng cách về tâm hồn, mỗi lần nghe anh kể về cuộc sống đất Sài thành, những bon chen đố kỵ, những ích kỷ hẹp hòi, những thiệt thòi mà anh anh đã nông nổi đánh đổi... em đã đau đến thế nào không? tim em thắt lại, đau tùng cơn, nước mắt chảy ngược vào trong, em ước thời gian trôi nhanh đến cái ngày anh bảo với em. Em chưa bao giờ nói câu đó với anh, và em cũng chẳng bao giờ dám nói, và em biết em yêu 1 người nhưng ở bên 1 người và anh àh hãy can đảm lên, con đường đi tìm lại chính mình đang ở dưới chân anh kia kìa, hãy thành công anh nhé, nở nụ cười thật tươi như em từng được biết đi nào! nha.

HI HI

Sửa lần cuối:
hoami281083

hoami281083

Guest
25/9/07
102
0
0
40
daklak
Mình đã xin nghỉ việc ở đây, mặc dù ngoài miệng nói không tiếc gì, nhưng trong lòng cũng có chút gì đó ....

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Chiều nay kiểm tra Triết....:alcon:

Lạy Trời, lạy Chúa, lạy Phật, lạy ala... úmbala để Thầy cho đề dễ...híc!

Sửa lần cuối:
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Chắc động lòng trời nên bữa đó thầy cho cái đề ....tận trên trời !!!:freddy:

Sửa lần cuối:
L

langthang

Sơ cấp
12/4/06
12
0
1
38
Binh Duong
hôm nay làm bài kiểm tra mà không hiểu gì cả? mệt rất mệt công việc quá căng thẳng, trời ơi tui làm cho ccais cty này người việt bị coi như là rơm rác vậy thật chán quá lương thì trả quá bèo công việc quá nhiều áp lực quá lớn nhưng vẫn phải làm. Mệt mệt rất mệt.

B

bichvanho

Guest
22/2/06
35
0
0
Hanoi
www.shopmuaban.com.vn
Thật lòng là muốn vào mục quảng cáo của webketoan để giới thiệu cho bà con địa chỉ mua sắm hay ho mới: www.shopmuaban.com.vn mà không tài nào vào được, cứ báo là không được phép...hic vậy nhân quyền ở đâu.bùn quá đê

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA