Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Sự quan tâm nhiệt tình của một con người đôi lúc nào cho một con người thấy khó chịu ==> bản thân người quan tâm cũng cảm thấy khó chịu.

Sự hời hợt của một con người đôi lúc làm hơn một con người thấy khó chịu ==> bản thân người hời hợt luôn vô tư và không hề thấy khó chịu với cái sự hời hợt của mình.

==> Thà sống hời hợt, vô tư để bản thân mình... không phải vướng bận!?

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Sự quan tâm nhiệt tình của một con người đôi lúc nào cho một con người thấy khó chịu ==> bản thân người quan tâm cũng cảm thấy khó chịu.

Sự hời hợt của một con người đôi lúc làm hơn một con người thấy khó chịu ==> bản thân người hời hợt luôn vô tư và không hề thấy khó chịu với cái sự hời hợt của mình.

==> Thà sống hời hợt, vô tư để bản thân mình... không phải vướng bận!?

Nhưng khi nhận ra rằng sự hời hợt vô tư của mình đã để hơn một người khó chịu và lòng thì sự vướng bận và buồn phiền của mình sẽ nhân đôi. Mà ngày đó chắc chắn sẽ xảy ra, vì mọi thứ trên đời luôn thay đổi!!

H

holedoantrang

Guest
17/9/07
0
0
0
37
thanh pho hue
hôm nay là một ngày buồn, tôi muốn khóc.
nhưng sao nước mắt chẳng rơi, nó cứ ở trong lòng.
có những lý do nhiều khi chẳng nói được,
chỉ biết là tôi thật ngốc, thật ngốc mà thôi,
giờ tôi muốn làm một điều gì đó, đơn giản chỉ để thanh thản trong lòng.

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
hôm nay là một ngày buồn, tôi muốn khóc.
nhưng sao nước mắt chẳng rơi, nó cứ ở trong lòng.
có những lý do nhiều khi chẳng nói được,
chỉ biết là tôi thật ngốc, thật ngốc mà thôi,
giờ tôi muốn làm một điều gì đó, đơn giản chỉ để thanh thản trong lòng.

Bạn ra quán cà phê ngay sông Hương ấy. Vừa thưởng thức cà phê trong tiếng nhạc nhẹ nhàng vừa ngắm nước sông Hương trôi ==> hy vọng bạn sẽ thấy thanh thản hơn.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng trong câu nói của em chẳng có ý gì , em chẳng muốn làm chị buồn đâu, em cũng chẳng phải là đứa vô tâm như chị nghĩ, nếu trong câu nói của em làm chị khó chịu, tổn thương tới chị thì em xin lỗi chị nhé.
Chúc chị luôn vui vẻ, hạnh phúc.

H

holedoantrang

Guest
17/9/07
0
0
0
37
thanh pho hue
bạn đã từng đến Huế
sao lại biết quán cafe ngay sông Hương,
dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều, hôm nay mình đã cảm thấy khá hơn,
"trời ở Huế, hôm nay mưa rất nhiều, hình như nó cũng cuốn đi nỗi buồn của tôi....."

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Thật lòng... hôm nay rất vui vì trời nắng đẹp, mình cũng đẹp vì mặc được áo mới, mới sáng thức dậy còn ngái ngủ đã có lời mời cfe tối nay mà nghe giọng nói mãi chẳng biết là ai? nửa buổi đang lướt wed lại tiếp người mời cfe nữa, chắc sắp say cf rùi, hee, thật lòng.... ước gì ngày nào cũng là ngày thứ bảy như hôm nay!!!!!!!!!!!!!!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
bạn đã từng đến Huế
"trời ở Huế, hôm nay mưa rất nhiều, hình như nó cũng cuốn đi nỗi buồn của tôi....."

Huế buồn, trầm lắng....... Sông Hương tĩnh lặng........ Lòng mình buồn man mác như tiếc nuối những ngày tháng đã qua............

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Không biết mấy hôm rồi không gặp bf! Nhớ......... híc!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
bạn đã từng đến Huế

Mình thì đi gần nát cố đô rồi đấy.
Nhưng vẫn thích ngồi cà phê ven sông Hương.
Nghe các cô gái Huế nói chuyện mặc dù chẳng hiểu hết 100% nhưng vẫn thích hihi

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Cập nhật thêm 2 baby nữa của đứa em pà kon vào danh sách trẻ con sẽ ra đời năm sau! Bây giờ tổng cộng là 5! Sao càng về cuối năm càng có nhiều baby thía này????:confused:...Năm sau en đầy tháng mệt nghỉ!! híc...

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Em rất muốn có 1 nick chat riêng! Chị bảo khi nào em tập gõ 10 ngón được thì chị sẽ lập cho em 1 nick riêng! Từ đó khi nào rảnh em lại lôi truyện tranh ra rồi tập đánh 10 ngón!
Nhìn em chat với bạn, gõ 10 ngón một cách ngon lành!( bạn chị nhiều người thấy thật khó để đánh 10 vì quá quên với mổ cò rồi) Mà chị thấy yêu quá đỗi! Đánh 10 ngón và có dấu đã trở thành thói quen của em, vì nếu ko viết có dấu em cảm thấy rất khó chịu!
Vẫn biết dậy dỗ em là một chặng đường rất dài, nhưng thật hạnh phúc vì bước đầu chị đã thành công!
Yêu em nhiều lắm đấy!

Sửa lần cuối:
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Nó đang rất rất rất... dối lòng!!!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Sự ích kỷ luôn tồn tại trong một con người cho dù người ấy có là ai.
Tôi đã thấy,
tôi đã biết,
tôi đã hiểu.
Buồn!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Tối qua nằm mãi không ngủ được mới chợt nghĩ ra thế nào là sự trưởng thành về mặt từ ngữ heheh

L

lav

Guest
25/9/07
0
0
0
hoàng mai, HN
Hà Nội đang trong những ngày thu vàng, nắng mật ong, nắng thủy tinh, nắng màu hổ phách tung tăng chạy khắp phố phường, du khách đầu trần thả bộ trên những con phố cổ và xốn sang một cảm giác tuyệt diệu của thời khắc giao mùa.
Yêu ơi! Hà Nội.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng luôn mong anh vui,khỏe!
Thật lòng luôn mong anh hạnh phúc!
Thật lòng đang rất buồn nhưng sao chẳng dám nói cùng anh!
Thật lòng...!

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Thật lòng mong sao thích một ai đó lâu hơn nữa................

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA