Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
N

ngoc7106371

Guest
16/6/07
13
0
0
DONG NAI
TB,
Tỷ xin lỗi vì tn tối qua. Thực ra tỷ ko ngủ đc ko fải vì tb nói ra tc của tb. Chắc lẽ tại tối qua t thức hơi khuya nên khó ngủ.
Cám ơn tb đã dành tc cho t. Chắc tb buồn vì t nói "t sẽ ko bao giờ y tb vì tb chỉ nhiều hơn t mỗi 1 tuồi - 1 tuổi thì ko thể quản t, làm sao t chịu nghe lời" phải ko?!
Thực ra thì tại t muốn giữ tb làm một ng bạn hơn, với lại t cảm giác trong chuyện tc, t ko có niềm tin đối với tb. Mà có lẽ là t cũng rất khó có thể tin ai. Sorry nhé. Nếu tb đọc những dòng này thì chắc là t lại làm tb buồn nữa rồi.

Dù có nói gì thì t cũng rất mong chúng ta vẫn mãi là bạn như trc.
Hi ! lại 1 phút thật lòng và sẽ có ít nhất là 1 người buồn..............

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Lâu lắm mới về thăm Cha, Mẹ
Cha thì tóc đã bạc nhiều hơn
Trời gần sáng, trở lạnh Mẹ lại ho nhiều hơn
Cầu chúc Cha Mẹ nhiều sức khỏe

kemuketoan

kemuketoan

Yêu con nhất!
21/6/05
109
0
16
Hải phòng- Hà Đông
Thật lòng là mỗi khi mình buồn chẳng biết nói cùng ai- như lúc này đây, lại 1 thứ 7 buồn Hic

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Có ai có rock ko ??? trời ơi, sắp nổ tung rồi! :alcon::alcon:

L

langthang

Sơ cấp
12/4/06
12
0
1
38
Binh Duong
lúc này đây rất nhớ anh nhưng cố kìm lòng, sao ko gọi điện hay nhắn tin rất mong chờ điện thoại rất nhớ mặt rất muốn ở gần. Cái gì nhanh đến lại nhanh đi bé cũng vậy đến rất nhanh nhưng đi càng vội vã phải chăng tình cảm ta giành cho nhau cũng sẽ như vậy sao ? mình sao lại buồn quá thế này phải làm sao đây hic hic

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Thật lòng mới nhận ra, mình thật ngờ nghệch, đã luôn tự hứa lòng rằng mình sẽ không tin ai cả, ko quan tâm ai cả, vậy mà… mình lại làm điều ngược lại.. tin nhiều hơn, quan tâm nhiều hơn… mà đó lại chỉ là cái không thực, mở rộng lòng mình hơn cũng tốt, cũng thấy vui vẻ hơn.. nhưng điều mà mình mơ tưởng và tin vào nó lại xa xăm quá, không thực.. vì thế lại buồn. Có lẽ mình đã quá ảo tưởng về những con người, những người bạn, tình bạn…. sự quan tâm chân thành…Con người thật tham lam, chỉ muốn nhận về tất cả mà chẳng muốn cho đi cái gì cả, có những điều mình đã cho đi bằng cả tấm lòng nhưng…cuộc sống thật chẳng ra gì….Vậy mà mình luôn tin rằng mình biết cả.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng cho anh xin lỗi em nhé!
Trùi ui dạo này sao ông anh nhiều tâm trạng quá,gây ra lỗi rùi nói 1 câu xin lỗi là không đc đâu đó ông anh, phải làm sao cho người ta hết giận anh á.:freddy::angel::dance2:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Thật lòng cho anh xin lỗi em nhé!

Trùi ui dạo này sao ông anh nhiều tâm trạng quá,gây ra lỗi rùi nói 1 câu xin lỗi là không đc đâu đó ông anh, phải làm sao cho người ta hết giận anh á.:freddy::angel::dance2:

Thôi mà MTrinh, quan trọng là chân thành. A Camau đã nói vậy thì MT cũng nên bỏ qua cho a ấy đi chứ nhỉ! :bigok:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thôi mà MTrinh, quan trọng là chân thành. A Camau đã nói vậy thì MT cũng nên bỏ qua cho a ấy đi chứ nhỉ! :bigok:

Hơ hơ sao có MT trong vụ này nhỉ? Người mà anh Ca mau xin lỗi không phải là MT.:wall::wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Xin lỗi nếu như nó đã làm cho ai đó đau lòng!

...Sẽ như thế nào nếu nó bảo rằng nó đang rất nhớ ai đó nhỉ? Thật khó chịu! Nhưng nó sẽ cố gắng chịu đựng một mình để ai đó không phải bận lòng với cái nỗi nhớ của nó. Nó muốn ai đó thật vui, thật hạnh phúc với những gì thật gần nhất... Có thể ai đó cũng đang thấy nhớ nó, nhưng nó nghĩ đấy chẳng qua chỉ là cảm giác nhất thời thôi rồi ai đó sẽ quên tất cả ngay ấy mà phải không?

..Tất cả với nó không phải là trò chơi, cũng chẳng phải trò đùa nhưng hiện tại nó không cho phép nỗi nhớ ai đó xâm chiếm tất cả thời gian thừa thãi của nó. Nhưng ngay lúc này đây nó chưa biết phải làm thế nào để nguôi ngoai... Có lẽ nó sẽ cố gắng quên đi tất cả để có thể trở về như bình thường vốn có của nó thôi nhỉ?!

Chúc cho ai đó luôn vui vẻ, khỏe mạnh, hạnh phúc và luôn thành công trong cuộc sống!

B

benhoanh

Guest
8/11/07
0
0
0
Trái tim anh
Nếu có thể đưa tay em nắm
Ta cùng nhau đi suốt cuộc đời
Chẳng phải tình nhân, chẳng thành bè bạn
Anh là anh, em là em thôi!!

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Chẳng hiểu gì cả!! Khó hiểu thật!!!:wall::wall:

Muốn chi thì nói ra cho người khác biết chứ?:wall:để mãi trong lòng rồi bảo người khác đoán mò thế là thế nào???:freddy:

Rõ khổ!!!:alcon:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Chẳng hiểu gì cả!! Khó hiểu thật!!!:wall::wall:

Muốn chi thì nói ra cho người khác biết chứ?:wall:để mãi trong lòng rồi bảo người khác đoán mò thế là thế nào???:freddy:

Rõ khổ!!!:alcon:

Nếu có thể đưa tay em nắm, Ta cùng nhau đi suốt cuộc đời!!! benhoanh noi thế mừ!! heheh

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Nếu có thể đưa tay em nắm, Ta cùng nhau đi suốt cuộc đời!!! benhoanh noi thế mừ!! heheh

ặc ặc, nắm để cùng nhau đi ..xuống vực thẳm à?:wall:

Thoai, ở 1 chỗ cho nó lành, chẳng nắm ai hết!:freddy:

Sửa lần cuối:
P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
ặc ặc, nắm để cùng nhau đi ..xuống vực thẳm à?:wall:

Thoai, ở 1 chỗ cho nó lành, chẳng nắm ai hết!:freddy:

Có vẻ như chưa nắm tay con gái bao giờ ấy nhỉ :dance2:

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Trưa này đọc mấy bài báo về trẻ con vị thành niên sống buông thả, sao mà ngán ngẩm...làm sao để dạy chúng thành người mà ko bị gọi là "phátxít" với chúng? Mà thả cho chúng thoải mái quá thì cũng không xong, nếu chọn cách nửa này nửa kia thì ko biết khi nào phải dùng cách này và khi nào phải dùng cách kia...rối thật!!!Nên đôi lúc cũng muốn....nhưng rồi lại thôi!!...đánh trống lãng để kéo dài thời gian ra vậy!!!vài năm nữa hẵng hay....:alcon::alcon:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA