Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
S

sambi

Guest
3/11/05
7
1
1
Hcm
Cá nào bắt được cứ bắt lựa chọn chi cho nhiều để rồi ối lòng,Đời chỉ có một kiếp và hãy sống cho hết kiếp thôi

Khóa học Quản trị dòng tiền
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
trời ơi...ra thế này đây...ko ngờ lại như thế này...lại bị giận nữa rồi!!:wall::wall::wall::wall:

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Hòa bình ở xích đạo....nội chiến ở Cực Bắc...và chiến tranh ở Cực Nam:dzo:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Hòa bình ở xích đạo....nội chiến ở Cực Bắc...và chiến tranh ở Cực Nam:dzo:
trời ơi...ra thế này đây...ko ngờ lại như thế này...lại bị giận nữa rồi!!:wall::wall::wall::wall:
Nên bỏ bồ đi là vừa đó bạn, ăn rồi bị giận hoài cứ nội chiến với chiến tranh thế thì sống sao nổi?

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Nên bỏ bồ đi là vừa đó bạn, ăn rồi bị giận hoài cứ nội chiến với chiến tranh thế thì sống sao nổi?
hic hic..Đâu có pồ đâu mà bỏ:freddy:...viết dùm người khác thôi mà...hìhì:bigok:

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng em cũng muốn nghe đt khi anh gọi nhưng em đang ốm em ko muốn anh lo lắng, anh hayc hiểu cho em anh nhé, chúc anh luôn vui, khỏe, hoàn thành tốt nhiệm vụ đc giao nhé anh.

M

maicambich

Guest
4/12/07
0
0
0
36
tphcm
tình yêu là hủ tiếu
tình bạn là bún riêu
trên đời không thể thiếu
tình bạn và bún riêu

nhihuong

nhihuong

Guest
31/10/07
89
0
6
Xa lắc xa lơ
Cuộc đời là một chuỗi dài những ngày vô nghĩa

D

DaoQuynhNhi

Guest
6/9/06
11
0
0
42
Tp HCM
Chán quá...buồn...mệt..lại chuẩn bị kiểm tra..thấy gét..

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Tự nhiên hiểu thế nào là mất dần cảm giác, tự nhiên hiểu...biết mình nên làm gì. Bỗng thấy mình thanh thản hơn và không còn vương vấn nhiều nữa.
Cảm ơn 1 điều có ý nghĩa đến như vậy....
Bây giờ, mình đã hiểu, dù ít hay nhiều.
Ơi cuộc sống mến thương...:inlove:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Vậy là mình biết có những cái giới hạn mà mình hok nên đi qua,
có lẽ mình trẻ con quá, mình nghĩ là vui vẻ mà lại thành sự khó chịu và giận dỗi,
Mình cũng thấy mệt mỏi rồi, mình phải về với cái thật lòng rất buồn của mình thôi!!!
Chúc những ai đó luôn vui vẻ khi không có sự tồn tại của mình!!!!
Sắp sang ngày mới rồi!!!
Mong cho anh hoàn thành công việc
Mong cho ai đó bớt đau, mau lành bệnh
Mong chị vui vẻ và sớm thực hiện dự định.
Mong cho ai đó sẽ ko còn kiếm tìm và có cuộc sống yên bình
Mong..........
chỉ là vậy
Ai mong?????
Sao hok cho mình bớt buồn!!!!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Thà ko đi còn hơn. Về bùn thêm 5p :D

kemuketoan

kemuketoan

Yêu con nhất!
21/6/05
109
0
16
Hải phòng- Hà Đông
Những gì mình làm mình đối với người ta giờ như vô nghĩa- Đau đớn vô cùng!
Mình đơn độc, chẳng có ai để nói cùng, mình không biết rồi mọi chuyện sẽ đi tới đâu nữa- Chỉ biết rằng sắp tới là chuỗi ngày thật khó khăn. Mình chẳng thể đủ bao dung để tha thứ, để tin....

N

Nam Anh

Guest
27/9/07
2
0
0
42
somewhere else so far
Hôm qua gặp bạn thân em, nó bảo rằng em muốn chia tay anh lâu rồi...
Anh hoàn toàn bất ngờ khi nghe tin ấy, bởi anh luôn thấy em bên cạnh, lo lắng cho anh và yêu anh. Anh đã gặp em và hỏi lý do, em nhìn anh và nói chỉ là chúng ta không hợp nhau.
Anh cảm thấy cay đắng đến không đứng dậy nổi. Thà em giận anh, la anh, nhưng không, em vẫn mong chúng ta là bạn. Sẽ là bạn được sao em?
Hãy sống tốt anh nhé??????????Hôm qua chúng ta còn nắm tay nhau đi ăn kem cơ mà:wall:
Cuộc sống như trò chơi.

L

langthang

Sơ cấp
12/4/06
12
0
1
39
Binh Duong
đã lâu rồi mới lên lại web buồn quá cái thứ tình yêu mà mình cảm nhân nơi của người đó và thứ tình cảm mà người đó dành cho mình chỉ là thứ tình cảm trò chơi của người đó sao? cả tháng ko gặp một tuần ko tin nhắn đến khi nhận được tin nhắn có một chữ duy nhất " chát" thật đáng buồn và thật chua chát cho chính bản thân mình mình cũng trả lời một câu "ko" bằng tin nhắn vậy ma người đó cũng không thèm nhắn thêm một lời nào nữa mình cảm thấy đau đau thật sự chua chát thật sự. Tại sao lại như vậy tại sao lại lạnh lùng như vậy. sao để có một tình cảm mà lại khó vậy để có một người yêu khó vậy sao. Tại sao như vậy cuộc đời tôi không có được tình yêu, buồn quá!!!!!!!!!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Ngày đặc biệt. Mốc đặc biệt. Vui thật lòng. Yêu mãi mãi.
Bi của Link

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
1'45 cố kéo 2 mí mắt xuống để vùi vào giấc ngủ, cố trốn tránh một đêm thức nhưng chẳng thể nào nhắm lại được. Mình sợ thức đêm. Cũng như mọi lần thức đêm thời gian trước, bao suy nghĩ tự nhiên cứ nhảy ra quanh quẩn, nhảy nhót trong đầu khiến mình ko thể ngủ được. Nhưng khác với mọi lần, đêm nay thức không phải vì những lo lắng cho một ngày sắp tới, không phải vì những hồi hộp trước một chuyến đi xa, không phải vì những ý định kinh doanh... mà chỉ đơn giản là những cảm xúc mình dành cho một người luôn bùng cháy. Cả ngày nay, không một lúc nào mình không nghĩ về người đó. Một cảm giác rất lạ.:wall:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
1'45 cố kéo 2 mí mắt xuống để vùi vào giấc ngủ, cố trốn tránh một đêm thức nhưng chẳng thể nào nhắm lại được. Mình sợ thức đêm. Cũng như mọi lần thức đêm thời gian trước, bao suy nghĩ tự nhiên cứ nhảy ra quanh quẩn, nhảy nhót trong đầu khiến mình ko thể ngủ được. Nhưng khác với mọi lần, đêm nay thức không phải vì những lo lắng cho một ngày sắp tới, không phải vì những hồi hộp trước một chuyến đi xa, không phải vì những ý định kinh doanh... mà chỉ đơn giản là những cảm xúc mình dành cho một người luôn bùng cháy. Cả ngày nay, không một lúc nào mình không nghĩ về người đó. Một cảm giác rất lạ.:wall:

Oh, Lẻ ơi, thế là yêu rồi đó!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA