Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Hờ hờ...pà đó là ai thế Cóc? :ladiesman

Khóa học Quản trị dòng tiền
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Thế này là sao? anh nói anh chĩ có liên lạc hay nhắn tin riêng với em thôi mà.

Anh nhắn tin cho em mà em đâu có trả lời nên anh....:029:

@"...": muốn viết nhiều lắm, nhiều và nhiều lắm...từng giờ, từng phút, từng giây...

Đến một ngày nào đó, em sẽ biết rằng...
...Anh yêu em nhiều bao nhiêu...

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hờ hờ...pà đó là ai thế Cóc? :ladiesman
Trời, nhiều bà quá hay sao mà ko nhớ bà nào thế?? Hôm nọ mới khoe với tớ mà ... Nhanh quên nhỉ :016:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Thật lòng anh muốn mang đến cho em hạnh phúc...anh sẽ làm tất cả vì em:alcon::alcon: Còn gì có thể đau hơn khi bất lực, bất lực trước anh, trước em và trước cả hoàn cảnh:wall::wall:

@Cóc yếu: đừng có la to thế, ngoan, chiều về kaka cho kẹo ăn :004:

Sửa lần cuối:
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Thật lòng là... lòng vẫn chưa được thật! Hahahhaha

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng anh muốn mang đến cho em hạnh phúc...anh sẽ làm tất cả vì em:alcon::alcon: Còn gì có thể đau hơn khi bất lực, bất lực trước anh, trước em và trước cả hoàn cảnh:wall::wall:

@Cóc yếu: đừng có la to thế, ngoan, chiều về kaka cho kẹo ăn :004:
Ặc, sao dụ mình giống dụ con nít vậy trời ... Nè, ông Kakaka kia, tui làm mẹ trẻ con rồi đó nha... Đừng có mà dụ .....
( Mà Kakaka dạo này có nhiều tâm sự nhỉ ? Sao mà bất lực vậy ?????... Có gì tâm sự với chị em đi cho nhẹ lòng. Hay là sợ mình méc với bà trung ương nhỉ :006:)
===========================================

@ Chị Dâu: Sao tự nhiên lại quote câu kia của ai thế ... Hay đang mún tìm ai ngoài anh trai em đấy hả .....:016::016:
==========================================

Hứa ..................................
Hứa ....................................
Hứa .......................................
...........................................
Những lời hứa nói ra .... Nhưng liệu có giữ được lời hứa không khi cuộc sống này quá sô bồ, quá nhiều sức ép, quá nhiều ràng buộc. ..

Đối với mình, HP không phải là cái gì quá đao to búa lớn, chẳng là cái gì quá to tát... Chỉ cần những điều rất nhỏ nhoi thôi mình đã đủ HP rồi .. Thế mà sao ngay cả những điều nhỏ nhoi tưởng chừng như trong tầm tay mà mình không thể với tới được ....

Lỗi tại ai ???? Tự hỏi tự trả lời ... Chẳng tại ai cả ... Tại tạo hoá trêu người, tại ông trời luôn muốn lấy số phận con người ra làm trò đùa cho những lúc rảnh rỗi ....

Mấy hôm nữa về lại nhà ..... Tự nhiên thấy sợ quá ... Chiều nghe thông tin là ở cơ quan có người đang muốn hại mình... Nghĩ đến cả núi công việc ở nhà và bao nhiều sức ép nữa mà thấy chán ngán .....

Chiều nay đi lang thang... Đi mãi .. Giật mình hỏi mọi người xung quanh mới biết mình đã xa nơi ở gần 4km .... Ặck ăck .. Đang đi lại mắc mưa, người ướt gần hết ... Tạt vào quán Nét trú tạm vậy .... Anh nhắn tin hỏi thăm và lo lắng ... Híc, làm như người ta là con nít không bằng ..... Dù sao cũng cảm ơn anh ..

. ( Lưỡi không xương nhiều đường lắt léo - anh hãy nhớ câu này nhé ...... Có chuyện gì cũng hãy tha thứ cho em đã thất hứa nhé )
:011:

Sửa lần cuối:
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Nay trời mưa nhiều quá, ko tìm được nắng...Có lẽ sau mưa trời lại sáng...gạt đi những đám mây u ám, gạt đi bầu không khí xám xịt kia, cầu vồng sẽ xuất hiện, dù nó tồn tại ko lâu, nhưng nó đủ đẹp, lung linh sắc màu đủ sức thuyết phục...Sau mỗi lần mưa, sẽ lại xuất hiện cầu vồng...(em có hiểu anh nói gì ko?)

@Cóc: Ka viết có vài dòng, Cóc viết những chục dòng, ai nhiều hơn ai?:029: Hứa hẹn gì với ai đấy? Nói nhỏ cái này, hứa cái gì với ai thì phải giữ lời với họ nhé, ko thôi nữa bị DV ...cắt lưỡi đấy:007:

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
@ Chị Dâu: Sao tự nhiên lại quote câu kia của ai thế ... Hay đang mún tìm ai ngoài anh trai em đấy hả .....:016::016:
:011:

Chị quote lại của Ku em ở bài trên đó :048: sửa xong chưa kịp viết gì thì đã gửi bài :030: hôm qua có người nhắc rồi, nhưng ko nhớ lúc đó định viết gì nữa . Thôi cứ để như vậy :010:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Ngày xưa có một Lão pà,
Chất pác, thật thà, rất là ham vui:029:

Sửa lần cuối:
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
chảng hiểu sao hum nay post bài toàn bị báo lỗi, tức chết được làm cứ phải đánh đi đánh lại nhứng dòng như thế, tự nhiên bài của mình thành ngắn cunx

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Còn hai ngày nữa là rời xa nơi này .. Trở về với cuộc sống hiện tại ...
Muốn gặp bạn lắm mà sao bạn giận mình lâu thế ...Quyết định gọi điện, bạn vẫn không nghe ... Làm cú chót, nhắn tin cho bạn thông báo là muốn gặp bạn vì mình sắp về .... Phải hơn tiếng sau bạn mới Reply, mừng quá, nhưng khi độc thì .. nước mắt lại rơi.
Bạn biết không, khi mình mắc lỗi như vậy mình chỉ nghĩ đơn giản là đó chỉ là một sự nhầm lẫn bình thường. Nhưng hoá ra không phải, sự nhầm lẫn đó làm bạn bị tổn thương. Xin lỗi bạn, thật lòng xin lỗi bạn, mình đã chưa hiểu bạn, mình đã suy nghĩ mọi điều quá đơn giản.

Bạn nhắn tin: " L quên ngày sinh of H- H không trách. L đùa 1 câu vô tình chạm vào nỗi đau của H- H không giận. L nói dối H một điều gì đó về L - H cũng không buồn lắm. Nhưng H buồn vô cùng khi 1 tình bạn thân hơn cả thân tồn tại gần chục năm nay mà L lại nhầm lẫn mình với một người bạn khác của L ===> Vị trí của H trong L quá nhỏ bé ..."
Đọc tin bạn mà lòng mình quặn thắt. Giờ L đã hiểu tại sao có lần H nói, L có vị trí số 1 trong tim H ( Còn hơn cả người yêu) . Nhưng H à, H có biết rằng vị trí của H trong tim L không hề nhỏ bé. H là một ngượi bạn thân hơn cả thân của L
H là người hiểu nhất những gì L đã, đang phải trải qua. Chưa có một người bạn nào lại biết, hiểu là thương L như H ... Chính vì thế mà mặc dù còn rất buồn L, nhưng H sợ L phải thêm suy nghĩ, H sợ L lại đau, H sợ L lại khóc, H sợ L phải suy nghĩ... nên H mới Reply ....
H à, L xin lỗi. L sẽ chờ đến khi nào H có thế nói chuyện cùng L. Nhưng đừng lâu quá nha H. L biết H thương L lắm mà ....

Một lần nữa muốn nói với H rằng, không ai có thể thay thế vị trí của H trong tim L --- Một người bạn thân hơn cả thân ......

==================================
Anh nhắn tin hỏi thăm. Vô tình nói với anh về H -- anh buồn ... Em xin lỗi. Em vô tâm quá. Nhưng anh à, xin đừng hiểu lầm về tình cảm giữa em và H. Xin đừng so sánh bất kỳ điều gì với nhau. Hãy tin em . Hãy tin rằng luôn có thể tồn tại một tình bạn thân, trong sáng giữa những người khác giới .... A và H, với em ai cũng quan trọng cả .......

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chiều, chị sang đón mình đi Shopping. Híc, hai chị em lượn lờ mỏi cả cẳng. Cuối cùng chỉ mua được mỗi cái áo cho bé con ở nhà. Em thay mặt cháu, cảm ơn bác nhé. :029::029::029: Bác vất vả quá .....

=============================================
Kakaka nói:
@Cóc: Ka viết có vài dòng, Cóc viết những chục dòng, ai nhiều hơn ai?
Hứa hẹn gì với ai đấy? Nói nhỏ cái này, hứa cái gì với ai thì phải giữ lời với họ nhé, ko thôi nữa bị DV ...cắt lưỡi đấy
Ôi giào. Sợ cái gì chứ ... Lưỡi của DV cũng có xương đâu ... hà hà hà ....... Giống nhau cả mà ....:005::005::005: Mà mình hứa gì nhỉ? Tự nhiên lại quên tề ... Híc, già rồi có khác, nhanh quên tợn. ( Một lợi ích giúp nhiều vụ hứa trở thành hứa lèo :006:)

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Thật lòng là ganh tị nhá, hai chị em nhà này đi chơi khiếp quá:dzo:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Vài lời gửi chị ....

Chiều qua chị đội mưa đến đón mình đi ăn. Nhìn dáng chị mà thương chị quá ... Vì thương mình nên chị mới nhiệt tình như thế ....
Nhưng khi ngồi ăn với chị, mình thấy chị cứ khác khác thế nào ấy .. Lặng lẽ, trầm trầm và mệt mỏi. Mình hỏi nhưng chị chỉ cười. Một nụ cười nhẹ nhàng mà ....
Chị ơi! Chị làm sao vậy ạ? ......Đêm qua mình đã suy nghĩ. Những câu hỏi được đặt ra nhưng mình chẳng trả lời nổi... Chị làm sao vậy nhỉ? Công việc, gia đình, sức khoẻ hay có chuyện gì nữa ???? Híc híc híc .....

Chị à! Em cám ơn chị nhiều lắm .... Hy vọng sớm được gặp lại chị ... :mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Công nhận dạo này mình "phẻ" thiệt:056:

@Pear: tức cảnh sinh..tình thui chị ạ:lol:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Chiều qua chị đội mưa đến đón mình đi ăn. Nhìn dáng chị mà thương chị quá ... Vì thương mình nên chị mới nhiệt tình như thế ....
Nhưng khi ngồi ăn với chị, mình thấy chị cứ khác khác thế nào ấy .. Lặng lẽ, trầm trầm và mệt mỏi. Mình hỏi nhưng chị chỉ cười. Một nụ cười nhẹ nhàng mà ....
Chị ơi! Chị làm sao vậy ạ? ......Đêm qua mình đã suy nghĩ. Những câu hỏi được đặt ra nhưng mình chẳng trả lời nổi... Chị làm sao vậy nhỉ? Công việc, gia đình, sức khoẻ hay có chuyện gì nữa ???? Híc híc híc .....

Chị à! Em cám ơn chị nhiều lắm .... Hy vọng sớm được gặp lại chị ... :mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz

Anh thay mặt chị Pear gửi lời cám ơn em nhé pé Cóc:010:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Anh thay mặt chị Pear gửi lời cám ơn em nhé pé Cóc:010:
Ngồi im đó đi cha nội ... Chạy theo phá người ta hoài ... :016::016::016:

Xem nhiều