Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Phút thật lòng là.... phút yếu lòng nhất. Không biết các bạn đã đọc bài thơ này chưa hay đã có ai post chưa. Mình post các bạn xem có đúng là ...
Em biết rằng anh sẽ chẳng yêu em
Nụ hôn đó chỉ là phút giây nông nổi
Em dại dột, em trẻ con, em yếu đuối
Anh bỗng thành một người lớn bao dung

Em biết rằng anh sẽ chẳng nhớ em
Vì trái tim anh có thừa người khác
Những bản tình ca ở bên em anh hát
Sẽ một người nào có diễm phúc sau em

Em biết rằng rồi anh sẽ quên
Cái gì thoáng qua có mấy ai còn giữ lại
(Cho dù với em đó sẽ là mãi mãi)
Anh bận lòng chi một kẻ qua đường

Đừng dằn vặt mình vì đã lỡ nói yêu thương
Ai cũng có phút yếu lòng như thế
Em chẳng trách đâu dù tình yêu có thể
Đến trong nhau bằng tình yêu dối lừa

sáng tác bởi : Nguyễn Thanh Hà

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Mới biết một sự thật về một người ... Trời ơi! Thật kinh khủng ... Sao họ lại có thể dễ dàng với chuyện tình cảm thế nhỉ ??? Họ đa tình ư? - không phải. Họ Đào hoa ư?- Cũng chẳng phải .... Họ bị sao vậy nhỉ???? Mình thật không ngờ .... Tự nhiên mình thấy khinh thường họ quá ... Và cũng chợt giật mình khi nghĩ tình yêu mà dẽ dàng ban phát đến vậy sao ??? ôi trời ơi ... Thật sự giờ mình vẫn còn shock ..... .. Buồn, thật sự buồn cho lẽ đời, cho tình người ..... Bó tay ..... Thật tội nghiệp cho những nạn nhân của thằng cha Đông giăng đó .....

Sửa lần cuối:
chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...
Mới biết một sự thật về một người ... Trời ơi! Thật kinh khủng ... Sao họ lại có thể dễ dàng với chuyện tình cảm thế nhỉ ??? Họ đa tình ư? - không phải. Họ Đào hoa ư?- Cũng chẳng phải .... Họ bị sao vậy nhỉ???? Mình thật không ngờ .... Tự nhiên mình thấy khinh thường họ quá ... Và cũng chợt giật mình khi nghĩ tình yêu mà dẽ dàng ban phát đến vậy sao ??? ôi trời ơi ... Thật sự giờ mình vẫn còn shock ..... .. Buồn, thật sự buồn cho lẽ đời, cho tình người ..... Bó tay ..... Thật tội nghiệp cho những nạn nhân của thằng cha Đông giăng đó .....

Bạn nói rõ địa chỉ của gã Đông Giăng đó đi ! Mình send tin nhắn này đến cho hehehee :friend:.

P

Pham Ha Chau

Guest
18/8/08
20
0
0
VN

Bạn nói tên gã đó đi để bà con còn biết mà tránh :030:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Bạn nói rõ địa chỉ của gã Đông Giăng đó đi ! Mình send tin nhắn này đến cho hehehee :friend:.

Pham Ha Chau nói:
Bạn nói tên gã đó đi để bà con còn biết mà tránh

Hì hì .... Chắc Gã Đông Gioăng đó cũng sẽ đọc được bài này của mình thôi .... Cám ơn các bạn đã quan tâm .... Do bất ngờ và bức xúc giúp bạn mình nên mình viết vậy thôi ... :012:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
:sleep:Hôm qua ngủ sớm vậy mà sao giờ đau đầu quá vậy ta !:wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Giờ mình thèm ngủ quá ........... Giá mà chỉ cần 1 liều thuốc là mình có thể ngủ mãi mãi .................................... :0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Giờ mình thèm ngủ quá ........... Giá mà chỉ cần 1 liều thuốc là mình có thể ngủ mãi mãi .................................... :0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep:

Ngày nay ko có chuyện cổ tích, sẽ ko có hoàng tử tìm vào rừng để hôn cho tỉnh dậy đâu nhá:lol:..nên đừng có dạy khờ mà uống đấy:042:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Đánh đầu vào :wall:wall thế mà vẫn còn đau hả SN ??? làm bằng chất liệu gì mà cứng thía

Ờ thì đau đầu quá nên có cảm giác gì đâu . Có lẽ nó đang được tôi luyện bằng vàng :thanx:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Bức xúc quá em ơi. Đời là thế, ai đo được lòng người đâu em. Chuyện nhỏ như chú thỏ thôi mà!!:flower::flower:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Bức xúc quá em ơi. Đời là thế, ai đo được lòng người đâu em. Chuyện nhỏ như chú thỏ thôi mà!!:flower::flower:
CTY ơi! Chuyện nhỏ như con thỏ nhưng nhiều khi nó cũng to như con Bò đấy .... Em thèm ngủ quá .....:sad:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
MỘt ngày nữa lại qua..ngày nay chẳng làm được gì cả..không thể tập trung được:wall::wall:

Sửa lần cuối:
kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Mình đang lạc đi đâu vậy nhỉ? Sao tự nhiên,hôm qua đến giờ lòng mình không yên một chút nào vậy ta? Nhiều điều cứ đến nhưng hổng chịu đi thế này thì biết làm sao đây? Bỗng dưng mình thấy nuối tiếc những điều đã qua,mình đã sai khi....thật rôi...?

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Mình đang nghĩ gì vậy ta ..............? Trong lòng đang rối bời .......Nặng đầu quá .Cứ thở dài hoài mà không có cách giải quyết gì cả . Mình phải làm sao đây , phải làm sao đây .....................?

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Lại phải bắt đầu suy nghĩ từng chi tiết thôi, muốn giải quyết những suy tư đang vướng bận thì mình phải đối diện với nó,tìm mọi nguyên nhân thì mới có cách giải quyết.
Sao mình cứ lơ lửng chốn nào vậy ta? Hạ cánh ngay đừng như thế chứ? Nhiều khó khăn đang đợi mình để gỡ rồi đây, biết làm sao khi lòng không yên vậy nhỉ?
Điều khó nói vẫn mãi không thể nói
Việc đã làm vẫn không thể bình yên...

O

oanh110726

Guest
4/4/08
64
0
0
Văn Điển
Đang tiết kiệm tiền để mua vàng...hic hic hic:004::004::004::004:

chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...
ấy oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ấy I miss u !:director::1364: nghe không ? sao ko thấy trả lời ta ???

xuyen83

xuyen83

Trung cấp
4/6/08
160
0
16
Trên đỉnh Êveret
ấy oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ấy I miss u !:director::1364: nghe không ? sao ko thấy trả lời ta ???

hii hì fì cả nhà ơi cho em hởi muốn có cái hìh ngộ nghĩnh nhue của các bạn, thì mình phải làm thế nào? nhìn thấy máy bạn có , mình mê qua đi mất:biggrinda

xuyen83

xuyen83

Trung cấp
4/6/08
160
0
16
Trên đỉnh Êveret

hii hì fì cả nhà ơi cho em hởi muốn có cái hìh ngộ nghĩnh nhue của các bạn, thì mình phải làm thế nào? nhìn thấy máy bạn có , mình mê qua đi mất:biggrinda
là cái hình đầu nâu, hình quả trứng, hay hình cô gái ấy nhá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA