Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
hii hì fì cả nhà ơi cho em hởi muốn có cái hìh ngộ nghĩnh nhue của các bạn, thì mình phải làm thế nào? nhìn thấy máy bạn có , mình mê qua đi mất:biggrinda
là cái hình đầu nâu, hình quả trứng, hay hình cô gái ấy nhá

Avatar thì của webkt, bạn vào mục điều chỉnh hồ sơ í
Còn mấy icon vui nhộn đó cũng của webkt cả thôi. Khi bạn post bài bạn thấy mục " hình vui" nằm bên phải không ? click vào " Thêm" bạn nhé ! Tập trung ở đó cả. :nature014:littleang:lovesigh:

Khóa học Quản trị dòng tiền
snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Hôm nay vẫn chưa muốn làm gì cả .....................! Mặc dù trời đã hửng nắng :wall:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Không vào!! không vào!! Nhưng thật lòng không vào chịu không nổi:026::026:
Nay chưa làm được, nhưng mai chắc sẽ làm được:drink:

Thật lòng lúc này đang rất:2015::2015:

chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...

ấy oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiii ấy I miss u ! nghe không ? sao ko thấy trả lời ta ???

Chà chà ! giống 2 đầu nổi nhớ vậy cà ! hai nổi nhớ // cũng nên :lily: :cheesebur:beernow:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
:dzo::dzo::dzo::dzo::dzo::dzo

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Thật lòng muốn quên đi mà tưởng như đã quên. Có đôi lúc lại chợt nhớ & chợt mơ mộng bởi có ng nhắc đến...

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Từ hôm trời mưa đến hôm nay trời nắng, lòng mình vẫn không yên lặng được là sao?
Nỗi lo lắng từ tất cả mọi thứ, mọi chuyện đang diễn ra và đến với ta sao mà rối bời như vậy?
Làm sao đây...biết phải làm sao? Nhìn đâu cũng không thấy lối thoát là sao?

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Từ hôm trời mưa đến hôm nay trời nắng, lòng mình vẫn không yên lặng được là sao?
Nỗi lo lắng từ tất cả mọi thứ, mọi chuyện đang diễn ra và đến với ta sao mà rối bời như vậy?
Làm sao đây...biết phải làm sao? Nhìn đâu cũng không thấy lối thoát là sao?
Bị Xì - Chét rồi em ợ, con trai thì thiếu gì cách giải quyết vấn đề, cứ uỷ mị như thế thì 8 vía có ngày :beer:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Hôm nay rất mệt ! Hí hửng với mấy pác thanh tra thuế xuống quyết toán . Mấy pác ấy kể cũng rễ bắt chuyện thật, mà sao thấy mệt roài .Có lẽ vì chẳng có gì để phải thuyết trình . Mình trung thực chăng ?hehehe

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,076
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Hôm nay rất mệt ! Hí hửng với mấy pác thanh tra thuế xuống quyết toán . Mấy pác ấy kể cũng rễ bắt chuyện thật, mà sao thấy mệt roài .Có lẽ vì chẳng có gì để phải thuyết trình . Mình trung thực chăng ?hehehe
Hên xui

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
N

ngocngocngoc

Guest
28/9/08
0
0
0
makao
Lần bíêt tìm ánh mắt anh, lần đầu biết nắm tay anh, lần đầu biết ngồi sau và dựa vào đôi vai anh, lần đầu biết,,, đưa môi mình lên má anh và ngược lại. Sao hạnh phúc quá đi. Khi nào mới có lại cảm giác đó? Người ơi, nhớ anh rất nhiều.

chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...
Lần bíêt tìm ánh mắt anh, lần đầu biết nắm tay anh, lần đầu biết ngồi sau và dựa vào đôi vai anh, lần đầu biết,,, đưa môi mình lên má anh và ngược lại. Sao hạnh phúc quá đi. Khi nào mới có lại cảm giác đó? Người ơi, nhớ anh rất nhiều.

Còn chần chừ, ngại ngùng gì nữa em oiiii mua vé jestar đi đi, vé đang hạ giá đó hehehe
"Sao em không bày tỏ một hai lời
Cho anh biết lòng em đôi chút với ?
Anh cầu khẩn, nguồn thơ anh ngóng đợi;
Em nói đi! Em nói, có yêu anh
Cho tim anh vang dội tiếng ân tình,
Cho lòng anh tràn trề lòng yêu mến.
Anh sẽ làm thơ đưa em đi đến
Bờ thời gian ta ghé bến xa xôi. " ( Ngại ngùng - Tế Hanh )

:lily::030::rotfl:​

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Ôi tình yêu! là gì sao khó hiểu?
Phút ban đầu ta mãi không quên
Hai con người, hai thái cực vô biên
Khi chạm vào làm trái tim loạn nhịp.

Ôi tình yêu! như đường vòng hàm số(cost)
Uốn vòng vèo như đồ thị hàm sin
Khi gặp nhau là toạ độ của trái tim
Mở "khoang miệng" có tình yêu trong đó.

Ôi tình yêu! sao như cơn gió?
Thổi trái tim lơ lửng chốn vô cùng
Mang nỗi nhớ khi người xa cách
Đưa người về sưởi ấm trái tim ta.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!

Quote phát :biggrinda ... Cậu ấm dạo này đang tơ tưởng em nào thế .... Cho nàng ra mắt chị đê :dogrun: .....

--------------------------
----------------------------
Sáng đến cơ qua với tâm trạng không vui vì biết đằng sau nụ cười chào đón đó là những mũi dao nhọn hoắt đang chĩa về phía mình và sẵn sàng đâm sau lưng bất cứ lúc nào .... Làm người thật là khó. Lúc nào cũng phải đề phòng, đề phòng và đề phòng. Mình cứ mải mê canh chừng những gì đó quá xa vời mà quên mất một điều nhiều khi người mà mình tin nhất cũng có thể là kể thù nguy hiểm nhất ... Làm người thật khó .... :1108:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Lòng cứ mênh mông, suy nghĩ cứ miên man chẳng biết nói gì, nói với ai và nói như thế nào?
Những thắc mắc, những dấu hỏi, những ấm ức, những bức xúc và những điều làm mình phải nở nụ cười "khuẩy"?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Lỗi font chữ. Mod xóa dùm nhé. Tks

Sửa lần cuối:
Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Thật lòng bây giờ là 19h10' mình thấy rất đói bụng, mình đi ăn cơm đây, cảm ơn và hẹn gặp lại :byebye:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Hôm nay thật là...tự dưng kiểm tra lại mật khẩu của nick trên diễn đàn tin học ....anh vào mail để lấy lại pass......xóa 1 loạt thứ spam linh tinh gần đến cuối tự dưng lại thấy những bức thư anh và em gửi cho nhau......Uh` lâu lắm rồi anh không đọc lại những bức thư này khi mình chia tay nhau...nhìn ngày tháng kìa......./.../2005....Đã 3 năm rồi.....giờ đọc lại trong lòng như cảm thấy có gì đó lâng lâng........hì hì hì anh nhớ lại những ngày anh và em bên nhau.....vui có , buồn có....nhưng lúc nào cũng ở bên nhau em nhỉ......chúng ở xa nhau thật.....nhưng vẫn nghĩ về nhau.....hì hì hì nghĩ lại hồi đó cũng còn trẻ con lắm......Đi hơn 300km vào thăm em....trong túi không có 1 đồng...liều thiệt đó....choáng quá.....giò nghĩ lại vẫn choáng hì hì hì .....

Mà lạ thật chả hiểu sao hồi đó em yêu được anh nhỉ.... Lúc nào quần áo cũng "bô lô nhếc" này, học hành chả ra sao này,, tương lai thì mù mịt hì hì hì ... vậy mà em vẫn yêu anh, và giúp anh qua mọi khó khăn lúc đó.....Cảm ơn em, cám ơn em vì tình yêu em dành cho anh lúc anh khó khăn......

Mối tính đầu thật đẹp, thật sâu đậm phải không nhỉ.?

Giờ chúng ta đã trưởng thành mỗi người đều có con đường riêng, cuộc sống riêng........Mong sao em có cuộc sống thật hạnh phúc và thành đạt nhé " người tôi yêu".....

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
đã nói rằng ta sẽ không vào nữa, nhưng thật lòng ta lại rất muốn vào......và ta đã vào!!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA