Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng lúc này ... mỏi hai hàm răng quá ... Lập cập , lập cập .... rét quá ....

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đàm Anh

Guest
21/3/07
22
0
0
37
TP .HCm
Gửi ba yêu cuả con !

Gửi ba " Hoàng râu" yêu dấu cuả con !

Thật lòng là con chưa bao giờ con nói rằng " Con thương ba " với ba.
Nhưng thật lòng là con rất nhớ ba .

Thật lòng là con biết ba đã mất .
Nhưng thật lòng là con cứ muốn ba sống với con .

Thật lòng con vốn là một đưá được cưng chiều .
Nhưng thật lòng là con đã tự lập rất nhiều từ khi ba mất .

Thật lòng là con rất vô tư.
Nhưng thật lòng con lại biết trách nhiệm cuả con rất nặng.

Thật lòng con đang học một nghề mà con không hề thích.
Nhưng thật lòng con lại phải cố gắng học vì ba , vì mẹ và vì em .

Thật lòng là con thấy vui khi thâý bạn mình còn đủ ba , đủ mẹ.
Nhưng thật lòng thì con thâý ganh tỵ vì con không còn được ba cưng chiều nữa .

Thật lòng là ba là người rất khó tính và nghiêm khắc .
Nhưng thật lòng là con lại thương ba nhiều đến thế .

Thật lòng là con rất hay cười, hay giỡn .
Nhưng thật lòng là nhiều lúc con lại nhớ ba vô cùng .

Thật lòng là con luôn tỏ ra mạnh mẽ trước mọi người .
Nhưng thật lòng là con rất hay khóc thầm một mình mỗi lúc nhớ ba.

Thật lòng là con không muốn nói ra.
Nhưng thật lòng là con lại muốn hét thật lớn cho lòng nhẹ nhõm.

Thật lòng là con chỉ muốn nói lên suy nghĩ lúc này .
Nhưng thật lòng là con đang khóc lúc này .

Thật lòng là con luôn muốn ba sống bên con.
Nhưng thật lòng con biết là không thể nào.

Thật lòng là con muốn được ba cưng chiều mãi mãi .
Nhưng thật lòng là con biết đó đã là quá khứ.
Và thật lòng con biết là con phải mạnh mẽ hơn nữa để sống vì hiện tại và sống cho tương lai.

Đưá con gái yêu cuả ba !

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Gửi bạn.

Nếu lúc này có bạn ở đây tôi sẵn sàng cho bạn một phát tát. Làm thế để làm gì hả bạn? . Để như bạn nói là để trừng phạt tôi ư? Trừng phạt? Bạn là ai mà có quyền phát xét tôi, phán xét hành động của tôi ... Bạn nghĩ rằng, bạn làm vậy tôi sẽ ân hận, sẽ cảm thấy bị dày vò, sẽ cảm thấy mình tội lỗi sao ??? Cũng có thể đấy, nhưng giá bạn đừng hành động như vậy thì có lẽ niềm ân hận ấy, cái cảm giác tội lỗi ấy sẽ lớn hơn. Bạn đã khiến cho tôi cảm thấy xem thường bạn hơn đấy bạn ạ ... Có nhất thiết phải làm như vậy không ??? Bạn có thấy bạn làm thế sẽ mang lại điều gì cho người đã khuất không hả ??? Bạn hành động như một đứa con nít vậy ...
Bạn đã biết tôi có mặt trên diễn đàn này rồi. Những dòng này chắc chắn bạn sẽ đọc được. Hy vọng tôi sẽ nhận được một lời nói nào đấy từ bạn, đừng im lặng như một thằng hèn nữa ...
Bạn không xứng đáng làm bạn của chúng tôi ...

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
@ Cóc: Đừng có bực tức nhiều mà tổn hại tới nhan sắc :004: (ảnh hưởng tới cả chiều cao và ... chiều ngang. Té nhanh...)

Đ

Đàm Anh

Guest
21/3/07
22
0
0
37
TP .HCm
Nếu lúc này có bạn ở đây tôi sẵn sàng cho bạn một phát tát. Làm thế để làm gì hả bạn? . Để như bạn nói là để trừng phạt tôi ư? Trừng phạt? Bạn là ai mà có quyền phát xét tôi, phán xét hành động của tôi ... Bạn nghĩ rằng, bạn làm vậy tôi sẽ ân hận, sẽ cảm thấy bị dày vò, sẽ cảm thấy mình tội lỗi sao ??? Cũng có thể đấy, nhưng giá bạn đừng hành động như vậy thì có lẽ niềm ân hận ấy, cái cảm giác tội lỗi ấy sẽ lớn hơn. Bạn đã khiến cho tôi cảm thấy xem thường bạn hơn đấy bạn ạ ... Có nhất thiết phải làm như vậy không ??? Bạn có thấy bạn làm thế sẽ mang lại điều gì cho người đã khuất không hả ??? Bạn hành động như một đứa con nít vậy ...
Bạn đã biết tôi có mặt trên diễn đàn này rồi. Những dòng này chắc chắn bạn sẽ đọc được. Hy vọng tôi sẽ nhận được một lời nói nào đấy từ bạn, đừng im lặng như một thằng hèn nữa ...
Bạn không xứng đáng làm bạn của chúng tôi ...

Không phải là em im lặng mà là cả ngày hôm nay em đi suốt, tối về mới vào diễn đàn và đọc những dòng này cuả chị , em có làm gì đâu mà chị lại nói em nặng như thế ?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Không phải là em im lặng mà là cả ngày hôm nay em đi suốt, tối về mới vào diễn đàn và đọc những dòng này cuả chị , em có làm gì đâu mà chị lại nói em nặng như thế ?
Thôi chết, chị giật mình khi đọc bài này của em đấy. Em hiểu nhầm rồi, chị đang nói một người bạn của chị thôi mà. Em đừng hiểu nhầm nhé ... :ladiesman
P/S: Post lại bài viết về Ba đi em, đọc hay lắm, rất xúc động ... Mà hoá ra em là con trai à ? Hì, thế mà từ trước chị cứ tưởng cô bé nào .... :ezpi_hear

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Đúng là chán hết chỗ nói. Bạn muốn tốt cho mình nhưng lại làm mình buồn quá.

P

potato1

Guest
5/4/08
2
0
0
42
Hà Nội
Bỗng muốn khóc cho nhẹ nỗi đau, sao em không cứ khóc cho vơi đi. Vẫn biết thế nhưng lòng chợt đâu than......:018:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng lúc này mình mới nhận ra, con người sống đôi khi quá giả tạo. Đôi khi chỉ vì để làm đẹp mặt mình mà quên mất cảm giác của người khác cho dù đó là ruột thịt của chính mình.
Ba mẹ ơi, con nhận ra điều này và thấy lòng đắng quá.

M

Miu Khoang

Guest
10/12/08
40
0
6
ẩn
Thật ra mình chẳng yêu gì anh ta cả, chỉ đùa cho vui thôi. Đừng hiểu mình đùa giỡn với tình yêu, vì người ta có vợ rồi mà. Đùa là đùa câu nói mà thôi.

Đ

Đàm Anh

Guest
21/3/07
22
0
0
37
TP .HCm
Thôi chết, chị giật mình khi đọc bài này của em đấy. Em hiểu nhầm rồi, chị đang nói một người bạn của chị thôi mà. Em đừng hiểu nhầm nhé ... :ladiesman
P/S: Post lại bài viết về Ba đi em, đọc hay lắm, rất xúc động ... Mà hoá ra em là con trai à ? Hì, thế mà từ trước chị cứ tưởng cô bé nào .... :ezpi_hear

Dạ, em là con gái 100% , vậy thì em sẽ post bài lại , em cám ơn lời khen cuả chị nhiều nha chị .

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Có những lúc theo bản năng. Có những lúc theo thói quen..Có những lúc không phải là hai thứ trên, nó là gì?! - Không rõ.:wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Không phải thứ trên ... Đơn giản vì có đôi lúc nó là ý muốn ....

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng muốn cảm ơn các anh, các chị và các bạn đã quan tâm, nhiệt tình với mình ... Mấy ngày qua mình rất vui ... Tình bạn thật đáng quý làm sao ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA