Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Suy nghĩ = mất ngủ = mệt mỏi ===> chẳng được cái gì, sao lại thế hả ?????? :wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Oải!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:wall::wall::wall::wall::wall::wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Mệt mỏi = buồn tình + chán việc + hết tiền + ho + cảm cúm + rỗi thời gian
Phương án: ?????????????

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@ " ... ": Thật lòng mình rất ghét cảm giác phải chờ đợi. :wall::wall::wall:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Nói chuyện với bạn mà giật mình về một con người, chẳng thế ngờ được người mà mình tin tưởng và đến giờ vẫn cứ tin tưởng( tin vào một điều ko có thực) quả là đau. Mình đã tin vào 1 bài văn miệng được đem đi rải rác khắp nơi, những câu nói đấy tưởng chỉ mình mình được nghe ko ngờ mới đếm ra những người mình biết thì có khoảng trên 10 người cũng đuợc nghe... "Yêu nhau thì phải tôn trọng nhau, yêu với tình cảm chân thành" ack ack, chân thành là gì?, tôn trọng là gì? là đem cái thứ tình cảm đó rải rác khắp nơi như vậy hả, mình ko thể làm được điều đó.

Ước mơ về một đám cưới, ước mơ về một tổ ấm gia đình. Có lẽ phải nói là mình đã may mắn khi chưa thực hiện được ước mơ đó, nói lên đây những lời như thế này mình cũng ko thích vì dù sao đó cũng là kỷ niệm đẹp cho mình biết được mình đã yêu và được yêu với tình cảm chân thành (theo mình cảm nhận).

@ "...." em cám ơn anh thật nhiều, nhiều lắm. Nhưng đừng để người con gái nào vào hoàn cảnh như em nhé, vì người ta ko chịu được như em đâu.

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Mệt mỏi = buồn tình + chán việc + hết tiền + ho + cảm cúm + rỗi thời gian
Phương án: ?????????????

nhậu thật say rồi khò thật đã, khi tỉnh dậy sẽ biết mình phải làm gì.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Ho + cảm cúm có muốn nhậu không bạn?

tôi đây viêm mũi dị ứng (ho, hắt hơi, sỗ mũi) quanh năm, nhưng việc nào vẫn ra việc ấy chứ, bác cứ thủ coi, tỉnh dậy sẽ biết phải làm gì thôi mà.
:051:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Thật lòng mình chỉ muốn khóc! mình yếu đuối vậy sao ??????????????

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Thật lòng lúc này mệt quá nên nhảy vào đây,
Thật lòng lười làm lắm nhưng phải tỏ ra siêng làm trước mặt sếp,
Thật lòng đang tìm một người bạn có thể hiểu mình,
Thật lòng rất khó.
:two:
:banana:

Đ

Đàm Anh

Guest
21/3/07
22
0
0
37
TP .HCm
Thật lòng lúc này mệt quá nên nhảy vào đây,
Thật lòng lười làm lắm nhưng phải tỏ ra siêng làm trước mặt sếp,
Thật lòng đang tìm một người bạn có thể hiểu mình,
Thật lòng rất khó.
:two:
:banana:

Bạn quyenk4b15 thân mến !

Đúng là rất khó để tìm được 1 người bạn thực sự hiểu mình , rất nhưng nếu tìm 1 người bạn thực sự thì không khó lắm .

Một người bạn thực sự có thể họ không hiểu rõ về con người của bạn cho lắm nhưng họ lại sẽ rất sẵn lòng ngồi nghe bạn tâm sự ( dù cho có thể họ không giúp được gì cho bạn ) , Họ sẽ vui cùng bạn và cũng có thể buồn cùng bạn .

Chỉ cần bạn thật lòng với họ thì họ cũng sẽ thật lòng với bạn .

Những người bạn như thế có rất nhiều xung quanh ta , điều quan trọng là bạn có nhận ra họ hay không thôi .

Chúc bạn sẽ tìm được người bạn như ý nha !

Thân !

:two:​

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cả chiều nay ngồi nghe nhạc ... Có cảm giác như vừa mất đi một điều gì đó...
Một chút hụt hẫng ...
Một chút trống rỗng ...
Một chút khó chịu ...
Một chút ..........................................................................

Một thói quen ... Cuộc đời luôn có sự đổi thay, ta phải thay đổi thôi ...

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Thật lòng mình chỉ muốn khóc! mình yếu đuối vậy sao ??????????????

Theo mình thì: Người đàn ông mạnh mẽ không bao giờ khóc, chỉ trực khóc rồi nén lại. Còn người phụ nữ yếu mềm hay khóc và chỉ khóc khi ít nhất phải có 1 người biết! Bạn đã có ai biết bạn sắp khóc chưa?

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Cả chiều nay ngồi nghe nhạc ... Có cảm giác như vừa mất đi một điều gì đó...
Một chút hụt hẫng ...
Một chút trống rỗng ...
Một chút khó chịu ...
Một chút ..........................................................................

Một thói quen ... Cuộc đời luôn có sự đổi thay, ta phải thay đổi thôi ...

Chà! tâm trạng của Coc phức tạp và thay đổi nhanh thế, sáng vui, chiều hụt hẫng, khó chịu.....Tối! cảm giác gì, buồn man mác không?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chà! tâm trạng của Coc phức tạp và thay đổi nhanh thế, sáng vui, chiều hụt hẫng, khó chịu.....Tối! cảm giác gì, buồn man mác không?
Bây giờ và chắc chắn là tối sẽ ... SAD ... anh Duy Vinh ạ ... :sad::sad::sad:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chị ơi !!!

Nhắn tin cho chị, chị đang ốm. Dạo này mình ít nhắn tin hỏi thăm mọi người, phần vì lười, phần vì mình chẳng có tâm trí mà quan tâm đến các chị nữa ... Mình thương chị thật sự, cuộc đời này sao lắm bất hạnh và chông gai đến thế ... Mình cũng chẳng đủ vui để mà giang tay ôm lấy chị, ủ ấm cho chị, chỉ biết khóc cùng mà chia sẻ mà thôi. Chị càng ngày càng gầy, chị vốn có sẵn bệnh trong người, giờ đây sau bao nhiêu chuyện xảy ra mọi thứ như đang dần gặm nhấm như muốn hạ gục chị. Chị ơi! Hãy cố gắng lên, chị còn nhiều trách nhiệm phải gánh lắm, ngã quỵ lúc này thì sẽ có những bất hạnh khác kéo theo. Chị chắc hiểu ý em ... Yêu chị nhiều. ..

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Theo mình thì: Người đàn ông mạnh mẽ không bao giờ khóc, chỉ trực khóc rồi nén lại. Còn người phụ nữ yếu mềm hay khóc và chỉ khóc khi ít nhất phải có 1 người biết! Bạn đã có ai biết bạn sắp khóc chưa?

Đặt câu hỏi rồi nhưng không thể khóc được anh Duyvinh ạ:013:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Đặt câu hỏi rồi nhưng không thể khóc được anh Duyvinh ạ:013:

Vậy có thể bạn là người cứng rắn, nuốt nước mắt vào trong, sống nội tâm và trầm tính, hoặc có thể bạn đã kịp chia sẻ với ai đó! hay nỗi buồn đó chưa đến mức để lấy đi những giọt nước mắt của bạn.

L

legiang1905

Sơ cấp
10/10/08
44
1
0
Phu Tho-HCM
Thật lòng là đôi khi cứ khoác lên mình cái bộ mặt lạnh lùng và mạnh mẽ mà thật ra thì ...
Thật lòng là buồn cho anh trai quá mà không biết phải làm gì? Em nam anh bắc, mà từ nhỏ hai anh em đã không thể nói chuyện với nhau được quá 15 phút.
Thật lòng là những lúc tâm trạng như thế này rất muốn về nhà. Nhưng tết này lại không về, có quá nhiều thứ để biện minh cho lý do không đón giao thừa ở nhà mình.
Thật lòng là đôi khi muốn khóc với một ai đó mà bản tính kiêu ngạo chỉ có thể khóc một mình.
Thật lòng là ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA