Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Vậy có thể bạn là người cứng rắn, nuốt nước mắt vào trong, sống nội tâm và trầm tính, hoặc có thể bạn đã kịp chia sẻ với ai đó! hay nỗi buồn đó chưa đến mức để lấy đi những giọt nước mắt của bạn.

Anh đã đúng một phần . Snownight cảm ơn anh Duyvinh!:015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng lúc này cần một điều gì đó ...
Thật lòng lúc này cần một cái nắm tay ...
Thật lòng lúc này cần một ánh mắt chia sẻ ...
Thật lòng lúc này cần một tin nhắn ...
Thật lòng lúc này mong có một điều ước ...
Em sẽ ước em được ở bên anh lúc này

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp. Chúc các bạn một mùa giáng sinh vui ve:•. (¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸,•*¤*•,.• ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,•

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Một bát nước đổ đi, hốt lại làm sao đầy ....
Một lời nói được thốt ra, một lời xin lỗi sau đó có đủ để hiểu và thứ tha ....

cobanbonmat

cobanbonmat

11/4/08
314
1
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Bắt đầu từ hôm nay mình chính thức nhận quà Noel của các bạn! Chương trình kéo dài từ hôm nay đến hết ngày 30-12. Ưu tiên nhận tiền mặt có mệnh giá từ 200k trở lên (dùng $ là 1 lợi thế). Nhanh tay lên, số lượng không giới hạn! MERY XMAS!!! ^_^! :030: :030: :030:

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
mất ngủ quá, ôm hết gấu bông chó bông tới khỉ bông mà không tài nào ngủ được, chán quá không biết mình đang mông lung cái gì nữa.

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
mất ngủ quá, ôm hết gấu bông chó bông tới khỉ bông mà không tài nào ngủ được, chán quá không biết mình đang mông lung cái gì nữa.

Mất ngủ không phải vì không thể ngủ
Mất ngủ nhiều khi nghĩ vu vơ

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Một cảm giác lạnh lẽo xa lạ quá.

Trước vào thấy vui, giờ vào theo thói quen.

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Chán quá mình cố quên thì đầu mình lại nghĩ tới

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Daoj này mình hay ngủ sớm!Có lẽ nào mình làm việc nhiều quá nên mệt mà thiếp đi ...:alcon:

N

NGUYEN TRAN

Guest
3/11/07
46
0
0
DA NANG - HCM
Mình vô dụng thiệt.thuê nhân viên như mình rồi đến tháng phải trả lương .Oan uổng cho sếp mình quá

L

legiang1905

Sơ cấp
10/10/08
44
1
0
Phu Tho-HCM
Thật lòng là khi lần thứ 2 bị chôm mất cái nón bảo hiểm mà lại bị chôm ngay ở trong bãi giữ xe của trường thì mình cảm thấy vô cùng bực mình. Hôm nay có việc ra ngoài, nón bảo hiểm của mình đâu rồi? (Cái này vừa mới mua tối thứ 7 khi bị chôm mất cái thứ 2). Ngó nghiêng mãi thấy nó nằm trên ...giỏ chiếc Dream của ai đó cách xe của mình hai cái (ko thể nói là nón của mình bị rơi rồi người khác nhặt giùm vì kinh nghiệm xương máu hai lần trước nên mình đã móc rất cẩn thận). Không biết lúc mình lấy lại có ai nhìn thấy nghĩ mình đi chôm nón của người khác không nữa. Quá quắt thât!
Vụ này chắc phải làm chuông chống chộm cho nón bảo hiểm???
Thật lòng là thấy mấy người đó "đểu" thật.

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Em giở yên xe máy lên và móc quai nón vào cái móc của xe ở đầu phía đầu yên xe rồi đậy yên xe xuống. Thế là an tâm không lo mất nón.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Có những việc nhỏ xảy ra ngoài ý muốn nhưng khiến cho con người ta ôm hận cả đời.
Có những sơ suất nhỏ xảy ra cũng làm cho một người phải rơi lệ ...
Muốn quên đi để sống thật thoải mái, để không làm người ích kỷ, để không mang tiếng là ghen tị mà sao khó quá. Mọi chuyện diễn ra trước mắt, làm sao giả mù cho được ... ...

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Đầu óc cứ lu bù,không hiểu mình đang nghĩ gì và làm gì nữa:wall::wall::wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA