Mỗi tuần một chuyên đề

Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
Me0 Mu0p

Me0 Mu0p

Sơ cấp
22/2/10
27
0
1
in your heart !
hix! Nơi đây xa lạ với ta quá trời.......Thật nhứt lun

Khóa học Quản trị dòng tiền
Me0 Mu0p

Me0 Mu0p

Sơ cấp
22/2/10
27
0
1
in your heart !
Vào đây rồi thì không có gì xa lạ đâu, trước lạ sao quen mà...hi...hi.

:004:Vưỡn bít zị, nhưng tại quen quá bên kia roài

Tình cơ ta ghé vô đây
Cái chi cũng lạ cũng xa với mình
NHà ta đó nơi này ư ko phải?
Thôi dặn lòng lâu mãi cũng thành quen

T

thanh7883

Guest
18/2/08
1
0
0
45
Hung Dong
"Phút thật lòng ..... "

"Phút thật lòng.. đôi khi muốn vứt bỏ cái bộ mặt nguỵ trang đạo đức giả tạo nào là con gái phải thế này thế nọ thế kia . Động đến làm gì cũng bị coi con gái không được thế mệt mỏi vì phải giới hạn những suy nghĩ hành động thế này lắm rồi .
Phút thật lòng muốn chạy đến bên anh, ôm anh mà không phải nghĩ ra lý do gì cho chính đáng để che đậy rằng mình đang rất nhớ...
là muốn nói hết mọi suy nghĩ với ai đó mà không phải lăn tăn rằng họ đánh giá sao về bản thân mình .
Và nhiều lần em muốn cho anh biết rằng :
phút thật lòng ...
là lúc em cảm thấy ỏ bên anh sao mình nhẹ bỗng ... ko còn cảm giác mệt mỏi ...
phút thật lòng ...
là cảm giác buòn bã khi em nhìn thấy anh bên em ... 1 cách gượng gạo...
phút thật lòng ...
đôi lúc em muốn anh rời xa em 1 chút để biết được anh có nhớ em không...
phút thật lòng ...
uớc gì anh đọc được bài này ...
phút thật lòng ...

Và anh ơi ...! phút thật lòng.. em giận anh biết mấy cái lúc anh bỏ em hụt hẫng khi bắt em phải chờ đợi .. em ghét anh ghét lắm nhiều lúc em cảm tưởng mình kiệt sức và không còn chịu được nữa nhưng mỗi lần như vậy em lại phải tự chấn an mình rằng chắc nhà anh đang có việc , chắc máy lại hỏng hóc gì đó ....chắc anh đang mệt .. không còn biết phải làm gì .. khóc .. Liệu khóc thì làm được gì đây , chẳng làm được gì cả , lịa cười .. nhiều khi trong lòng đang mưa mà miệng vẫn cười ..... hình như em đã quen với điều đó , cười trong cả lúc đau , buồn .... cũng có lúc em thấy mình đường như vô cảm nhưng anh ạ .... nghĩ đến anh lúc đó trông em lại có 1 cái gì đó nói với em không được bỏ cuộc ..
Từng đêm buồn nghĩ chuyện anh .. khóc... không thành tiếng nhưng lúc nào cũng phải nghĩ rằng mình phải mạnh mẽ để anh khỏi lo lắng ... rồi nhiều khi đọc những bài viết của anh trong veoclub lại như khiến em thắt lòng lại vì đau khi chứng kiến những tình cảm , những lúc tâm can hỗn độn .... với những người em không hề biết ...
Phút thật lòng ..... "

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
ÔI, đau cái đầu. Muốn mọi chuyện rõ ràng nhưng lại sợ kết quả giống như những gì đang hoài nghi. Làm rõ thì sợ mất lòng tin nếu đúng là sự thật. Còn để mập mờ thì lại sợ mình trở thành kẻ ngốc. Muốn ra ngô ra khoai để còn biết sẽ sống hết mình với sự chân thành hay sẽ tìm một hướng đi khác. Kiểm chứng, nói dễ khó làm. Bằng cách nào thì thật sự chưa nghĩ ra.
Đã mất 1 cái Tết, giờ lại thêm những đêm mất ngủ ...
Bao giờ mới thoát khỏi tình trạng này ...
Oải quá ...

P

pham thi binh

Guest
3/12/04
1
0
0
lop kt6_k5
Làm thế nào để bớt tính hay ghen!
Làm thế nào để khi lòng mình buồn nhưng mặt mình vẫn vui!

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
"Phút thật lòng.. đôi khi muốn vứt bỏ cái bộ mặt nguỵ trang đạo đức giả tạo nào là con gái phải thế này thế nọ thế kia . Động đến làm gì cũng bị coi con gái không được thế mệt mỏi vì phải giới hạn những suy nghĩ hành động thế này lắm rồi .
Phút thật lòng muốn chạy đến bên anh, ôm anh mà không phải nghĩ ra lý do gì cho chính đáng để che đậy rằng mình đang rất nhớ...
là muốn nói hết mọi suy nghĩ với ai đó mà không phải lăn tăn rằng họ đánh giá sao về bản thân mình .
Và nhiều lần em muốn cho anh biết rằng :
phút thật lòng ...
là lúc em cảm thấy ỏ bên anh sao mình nhẹ bỗng ... ko còn cảm giác mệt mỏi ...
phút thật lòng ...
là cảm giác buòn bã khi em nhìn thấy anh bên em ... 1 cách gượng gạo...
phút thật lòng ...
đôi lúc em muốn anh rời xa em 1 chút để biết được anh có nhớ em không...
phút thật lòng ...
uớc gì anh đọc được bài này ...
phút thật lòng ...

Và anh Tới ơi ...! phút thật lòng.. em giận anh biết mấy cái lúc anh bỏ em hụt hẫng khi bắt em phải chờ đợi .. em ghét anh ghét lắm nhiều lúc em cảm tưởng mình kiệt sức và không còn chịu được nữa nhưng mỗi lần như vậy em lại phải tự chấn an mình rằng chắc nhà anh đang có việc , chắc máy lại hỏng hóc gì đó ....chắc anh đang mệt .. không còn biết phải làm gì .. khóc .. Liệu khóc thì làm được gì đây , chẳng làm được gì cả , lịa cười .. nhiều khi trong lòng đang mưa mà miệng vẫn cười ..... hình như em đã quen với điều đó , cười trong cả lúc đau , buồn .... cũng có lúc em thấy mình đường như vô cảm nhưng anh ạ .... nghĩ đến anh lúc đó trông em lại có 1 cái gì đó nói với em không được bỏ cuộc ..
Từng đêm buồn nghĩ chuyện anh .. khóc... không thành tiếng nhưng lúc nào cũng phải nghĩ rằng mình phải mạnh mẽ để anh khỏi lo lắng ... rồi nhiều khi đọc những bài viết của anh trong veoclub lại như khiến em thắt lòng lại vì đau khi chứng kiến những tình cảm , những lúc tâm can hỗn độn .... với những người em không hề biết ...
Phút thật lòng ..... "

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
làm thế nào để anh quay về bên em, em rấ nhớ anh làm sao em có thể chấp nhận sự thật là anh đã ra đi rồi

Sửa lần cuối:
T

thanhdungkt

Guest
20/3/10
1
0
1
36
TP. HCM
:004: là con gái nè, khổ chưa? chẳng được cười hở 10 cái răng, hic hic

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Trời ơi, vào PNN mà chả được NN tý gì. Toàn topic mới nhìn thấy tên đã :wall::wall::wall::wall::wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chắc là họ nói đúng, 6 năm rồi, năm nào cũng có những việc lớn. Thôi thì chấp nhận vậy, dù thế nào thì cứ phải ngẩng đầu đi tiếp, ngoảnh đầu lại thì cũng thế mà thôi ... Nhưng nhờ thế mà mình nhận ra một điều ....

W

waterfull

Trung cấp
15/1/10
154
0
0
hà nội
Phút thật lòng... là em biết anh không bao giờ đọc được dòng suy nghĩ của em ở trang web này, phút thật lòng... có lúc em ước em là con trai để có thể đến bên người mình yêu nói rõ tình cảm của mình dù người đó có chấp nhận hay không, phút thật lòng là em rất nhớ anh trong khi em luôn tự kìm nén mình lại để không bật khóc. Phút thật lòng là em và anh đã xa nhau...

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Phút thật lòng... là em biết anh không bao giờ đọc được dòng suy nghĩ của em ở trang web này, phút thật lòng... có lúc em ước em là con trai để có thể đến bên người mình yêu nói rõ tình cảm của mình dù người đó có chấp nhận hay không, phút thật lòng là em rất nhớ anh trong khi em luôn tự kìm nén mình lại để không bật khóc. Phút thật lòng là em và anh đã xa nhau...

Thật lòng là anh đã đọc được. Yên tâm nhé cô bé ^_^ mọi chuyện rồi sẽ qua thôi

K

kunkun82

Trung cấp
23/9/09
106
1
18
tphcm
Thật lòng là đến giờ này minh vẫn chưa xong BCTC, eo ôi, chết mất, có ai như tui không trời.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Được vài ngày rồi đâu lại vào đấy. Hình như mắt người ta để trên trán :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA