Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Cái cậu này mún gì hả? Gây sự hoài à :025::025::025:

Đâu dám gây sự chớ ... chỉ gây hấn một chút thui co ẻm thân mến à ... một chút .... mừ

Khóa học Quản trị dòng tiền
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
:banana: Em đang nói về những điều mới mẻ ... có ích kia :039:
Úi, nói đến khoá học tiêng Anh mà thèm chết đi được .... :050:

Chẳng thích đâu, học khó vào lắm! anh đã học đến lần thứ 4 rồi mà mới chỉ có đến B. Toàn bỏ giữa chừng. Hy vọng lần này sẽ khác...cố đến 2/3.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chẳng thích đâu, học khó vào lắm! anh đã học đến lần thứ 4 rồi mà mới chỉ có đến B. Toàn bỏ giữa chừng. Hy vọng lần này sẽ khác...cố đến 2/3.
Chẳng bù cho em, thích học mà chả có lớp, chả có thầy ... Chán ... :050:

Có người vừa bảo mình: " Sao em không tham gia ... đi.? " ---
Úi em chưa đủ trình. Tham gia vào rồi mệt lắm, phức tạp và đau đầu lắm. Làm anh phó thường dân cho bình yên. Đụng đến mấy cái chức tước đó chỉ tổ để người khác chửi vào mặt. Mặt chưa đủ dày.
P/S: Mày còn ăn làm láo là có ngày chết không kịp ngáp đâu nhá con. Mai mang chứng từ lại cho tao đê.

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
Tối qua mình khiêu khích hắn vài câu, để coi hắn xử lý tình huống thế nào. Vậy mà hắn giận.... mình thất vọng!!! cách cư xử quá trẻ con...
Mình có chảnh quá không nhỉ???

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Nửa muốn tìm thớt nửa muốn giăng câu.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Phải giăng câu xong thì mới sử dụng thớt chứ :007:
Không câu được thì làm gì cái thớt có cơ hội được dùng, Pear nhờ :banana::banana::banana:

bigmen

bigmen

Cao cấp
10/9/07
217
0
0
Hà Nội&Nam Định
Tối qua bực mình quá, sao những người già thường cổ hủ và khó tính quá đi mất...

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Tối qua bực mình quá, sao những người già thường cổ hủ và khó tính quá đi mất...

tớ cũng là người già đay nhưng đâu có cổ hủ vẫn rất thích .... mừ

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
Đến tận bây giờ anh vẫn không thể hiểu vì sao hôm đấy em lại như thế. Để rồi hôm nay em lại làm anh phải suy nghĩ.

P

phuonghoaivy

Guest
25/9/07
1
0
0
36
viet yen, bac giang
Pác Wenkendaccouting nói đúng thật đấy " đại dương kia nhiều cá biết bao, có nhiều con cá to và đẹp hơn nhiều con cá chúng ta bắt hụt ". Làm gì mà cứ phải tiếc khi biết còn nhiều con cá to khác các Pác nhỉ???? Em thích câu này của Pác thật.

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Nói thật là hơi bất công

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
Nói thật là mình không thể hiểu nổi đàn ông họ nghĩ gì, càng nhìu tuổi càng khó hỉu...Con gái đc tiếng la khó hỉu nhưng mình thấy con trai còn khó hỉu gấp trăm lần........??????????

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Nói thật là mình không thể hiểu nổi đàn ông họ nghĩ gì, càng nhìu tuổi càng khó hỉu...Con gái đc tiếng la khó hỉu nhưng mình thấy con trai còn khó hỉu gấp trăm lần........??????????

Đúng là như vậy đó, khó hiểu kinh người và rất phức tạp.
:022:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Có gì đâu! Đàn ông càng nhiều tuổi càng khó hiểu vì càng có nhiều mâu thuẫn trong họ và họ luôn ao ước: "Ước gì mình trẻ như tuổi 20 và trí khôn như bây giờ nhỉ". :028:

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
Có gì đâu! Đàn ông càng nhiều tuổi càng khó hiểu vì càng có nhiều mâu thuẫn trong họ và họ luôn ao ước: "Ước gì mình trẻ như tuổi 20 và trí khôn như bây giờ nhỉ". :028:

bi h mới bít là nam giới cũng sợ tuổi già chứ ko riêng gì chị em .......heeeeeeee:017:

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Đàn ông nhìn chung dễ hiểu hơn phụ nữ nhiều, luôn đưa ra quyết định rõ ràng và khi quyết định rồi hầu như khó thay đổi. Đôi lúc chị em quá quan trọng hoá vấn đề lên, chứ rất dễ hiểu.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Có đôi khi người ta vô tâm mà quên đi những điều cơ bản nhất, và nó làm tổn thương người khác.
Có đôi khi người ta vô tâm buông những lời trêu ghẹo mà quên đi rằng điều đó có thể xúc phạm đến lòng tự trọng của người khác.
Có thôi khi người ta vô tâm đến mức có thể làm đau chính người mà họ nói thương yêu chỉ bằng một lời nhắn, một câu ngắn gọn.
Có phải chăng trong suy nghĩ của người ta là vậy? Cái điều cơ bản nhất còn quên thì làm gì nhớ nổi điều gì chứ ...

H

hoaimy78

Guest
!Loạn bình: ..
"Ông già là đứa trẻ con có râu!" (trích)
Vậy nên..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA