XƯNG TỘI Online ?

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
tocdai_friendly nói:
Lạy chúa! người tha tội cho con. Mọi tội lỗi trong con vừa mới chợp mắt, thế mà nàng tocdai_friendly đã lôi cổ bọn nó dậy .. thế nên con vừa mới "rủa" nàng í xong ạ. Xin chúa lòng lành xá tội cho con, con tạ ơn chúa! (tóc dài....tớ cõ lỗi với bạn :p)
Lạy chúa lúc Dũng phan "rủa" con làm con hắt xì hơi liền bảo " ai nhắc mình thể nào hôm nay có bao nhiều tiền trong túi bị người yêu lột sạch" ha ha.
Tớ sorry Dũng nhé ( đánh vào kinh tế thế là lần sau yên tâm không có người rủa mình nữa)
Hihi, phù.... tạ ơn chúa, cảm ơn tóc dài, may mà mình chưa có người yêu ...cũng không có xiền ... may quá đi mất :D.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Mô phật mới nhầm chút xíu đã bị rủa. Không khéo nếu vô tình sai tên chắc có người cầm súng ra bắn mất.
Thôi Trang bà già ngồi im để tớ nhổ râu cho (kkhuyến mại đó)

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Mô phật con sẽ uýnh baby!
Mai đi học karateđo

A di đà phật...thiện tai...thiện tai...Mô phật tóc dài định uýnh con. Mặc dù là một đấng nam nhi nhưng con sẽ phải tự vệ lại...xin người tha tội cho con...(từ trước tới giờ con chưa bao giờ uýnh phụ nữ dù chỉ bằng một cái gậy..:biggrin: )

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
babyacc nói:
A di đà phật...thiện tai...thiện tai...Mô phật tóc dài định uýnh con. Mặc dù là một đấng nam nhi nhưng con sẽ phải tự vệ lại...xin người tha tội cho con...(từ trước tới giờ con chưa bao giờ uýnh phụ nữ dù chỉ bằng một cái gậy..:biggrin: )

Giờ mới biết babyacc là nam đó,trước giờ cứ tưởng nữ giới chúng mình?
To tocdai: bà già toàn tóc bạc + tóc sâu thôi,nhổ thì vào chùa luôn khỏi phải Xưng tội (có nhổ tóc đen thì nhổ).Khuyến mại gì mà chẳng thấy nhặt được cái gì chỉ thấy phải móc ví ra..hic..hic

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
trang ba gia nói:
Giờ mới biết babyacc là nam đó,trước giờ cứ tưởng nữ giới chúng mình?

Mình vào đây còn bị chuyển đổi giới tính mới chết chứ lị....:wall:

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
babyacc nói:
Mình vào đây còn bị chuyển đổi giới tính mới chết chứ lị....:wall:
Me too huhu :wall:

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Dungphan nói:
Me too huhu :wall:

Dungphan là mem nữ hả?
Mình cũng nghĩ vậy nhưng tocdai thì nghĩ Dungphan là mem nam...khổ nhỉ?

F

Face_to_destiny

Trung cấp
26/9/04
113
0
0
42
In the end...
Lạy chúa lòng lành, hãy tha tội cho tất cả các mem đã xưng tội ở phía trên con. Nếu không thể, xin chúa hãy trừng phạt người đã tạo ra topic này... Amen!!!

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
trang ba gia nói:
Dungphan là mem nữ hả?
Mình cũng nghĩ vậy nhưng tocdai thì nghĩ Dungphan là mem nam...khổ nhỉ?

Đúng rồi bạn lấy nick là Dungphan mọi người lại cứ nhầm là Phan Dũng. Hóa ra bạn là Phan...Dung (đoán vậy). Bạn viết thiếu chữ "Thị" nên mọi người đâu biết bạn là nữ đâu. Con gái phải chó "Thị" chứ nhẩy...?:biggrin:
Ngay cả đến trang bà già còn bị tóc dài tưởng nhầm là mem nam còn định đem ra "nhổ râu" nữa là........hê hê..

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Lạy chúa xá tội cho con.A di đà phật...!!! Hôm qua con đã làm một điều thật khủng khiếp.Máu me của nó be bét, lênh láng trên người con.Hung thủ chính là con.Nó chết rồi không thể cứu sống được nữa.Ôi thật đáng thương cho một kiếp....Híc híc..Con đã giết một con muỗi.Ai bảo nó cắn con.A men..Mô phật. Thôi đằng nào số nó cũng chết.Con giết bớt đi cho dân số đỡ đông...Úm ba la ...

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
babyacc nói:
Đúng rồi bạn lấy nick là Dungphan mọi người lại cứ nhầm là Phan Dũng. Hóa ra bạn là Phan...Dung (đoán vậy). Bạn viết thiếu chữ "Thị" nên mọi người đâu biết bạn là nữ đâu. Con gái phải chó "Thị" chứ nhẩy...?:biggrin:
Ngay cả đến trang bà già còn bị tóc dài tưởng nhầm là mem nam còn định đem ra "nhổ râu" nữa là........hê hê..
Đâu fải ai con gái cũng fải "đính" theo chữ "Thị" vào sau đâu bạn? Còn nữa ...bạn nghĩ nhà văn Phạm Thị Thành là female à :p.
Hehe, hôm nọ có người bảo với tớ là con gái thì fải lấy nick là hoa hoét hay sên sến 1 chút :))...
Chúa tha tội cho con... con vừa tẩu hỏa nhập ma và rủa xả cho 1 bên KH điên "em ơi, NH TMCP KT Việt Nam chứ đâu fải TECHCOMBANK đâu" :((
...
...
...
...

Sửa lần cuối:
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Lạy chúa lòng lành chúa hãy trừng phạt người có nickname là face to destiny vì đã xin trừng phạt tất cả những người xưng tội ở phía trên.
Xin chúa cũng tha tội cho con cứ tưởng Dũng phan là nam còn baby là nữ. Lỗi tại họ chúa nhỉ họ lấy nick trái ngược nhau. Mà thôi hay hai người đổi giới cũng được.
To trang bà già. Nếu không có tóc bạc chuyển nhổ tóc đen cũng được. Tóc dạo này lên giá.
Riêng baby face cho thành oldface khỏi cần đánh/

H

hoàng hôn dốc

Guest
hanhlata nói:
Lạy chúa xá tội cho con.A di đà phật...!!! Hôm qua con đã làm một điều thật khủng khiếp.Máu me của nó be bét, lênh láng trên người con.Hung thủ chính là con.Nó chết rồi không thể cứu sống được nữa.Ôi thật đáng thương cho một kiếp....Híc híc..Con đã giết một con muỗi.Ai bảo nó cắn con.A men..Mô phật. Thôi đằng nào số nó cũng chết.Con giết bớt đi cho dân số đỡ đông...Úm ba la ...
Hic sao lẫn lộn thế này, thiên chúa có, phật có, phù thủy có :now:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Híc..! Vì em thấy tội lỗi khi giết con muỗi quá nên phải cầu chúa, cầu trời, cầu phật, cầu...cầu....Nhưng con muỗi thật đáng ghét, chết là phải rồi, nên em hót thêm câu Úm ba la cho tàn đời nó.Đáng đời...!!!

B

blueremembrance

Trung cấp
Dungphan nói:
Đâu fải ai con gái cũng fải "đính" theo chữ "Thị" vào sau đâu bạn? Còn nữa ...bạn nghĩ nhà văn Thạch Thị Thành là female à :p.
Hehe, hôm nọ có người bảo với tớ là con gái thì fải lấy nick là hoa hoét hay sên sến 1 chút :))...
Chúa tha tội cho con... con vừa tẩu hỏa nhập ma và rủa xả cho 1 bên KH điên "em ơi, NH TMCP KT Việt Nam chứ đâu fải TECHCOMBANK đâu" :((
...
...
...
...

Hehehe. Còn cái đoạn chị bạn nhờ mình gửi 800E, khi nhận được lại gọi điện thắc mắc sao em Ngân hàng họ đưa cho chị lẻ thế nhỉ, không đưa 16 triệu cho nó chẵn. Híc! "Chị đợi em nhé, em mang thêm mấy chục nghìn đưa Ngân hàng bên chị, nhờ Ngân hàng bên chị gộp vào thêm cho chẵn 16 triệu nhé". Chẳng nhẽ không biết ngân hàng cứ lấy 800E * tỷ giá hôm đó để quy ra VND đưa cho chị sao? Đời khổ!

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Dạ, con là con nhiều tội lắm ạ! Xin Chúa tha tội cho con!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA