XƯNG TỘI Online ?

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
hoàng hôn dốc nói:
Lạy chú con cứ ngỡ ao2day là nữ hóa ra là nam. Amen
Ơ thế hóa ra ao2day là Nam sao? Oạch, vậy mà em cứ tưởng đây là một mem nữ đáng yêu cơ. :wall: :wall:

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
thaibinh84 nói:
Ơ thế hóa ra ao2day là Nam sao? Oạch, vậy mà em cứ tưởng đây là một mem nữ đáng yêu cơ. :wall: :wall:

Ha ha...xem ra ở webketoan chuyện bị đổi giới tính không phải là lạ nữa rồi. Hôm trước còn bảo bác Cam_to tán tỉnh ao2day để thành triệu phú nữa chứ....ôi tội lỗi...tội lỗi....

F

Face_to_destiny

Trung cấp
26/9/04
113
0
0
42
In the end...
Lạy chúa, giá trị đảo lộn hết cả chẳng biết đằng nào mà lần nữa rồi... Amen!

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
ao2day nói:
Lạy chúa
chẳng lẽ lại có girl lấy nick là ao2day sao
:wall: :wall: :wall:
Xin Người tha thứ cho con

Em lại tưởg chỉ các mem nữ mới nghĩ ra để mà lấy cái nick là ao2day chứ nhỉ.
Em lại tưởng ao2day là nữ cơ đấy.hic.Hay lập luôn 1 topic để thú nhận giới tính đi bà con.Để thế này nhầm nhọt rồi ê sắc cả lượt hết..

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Amen!
Chúa xuống xem các con chiên đảo lộn hết trật tự xã hội rùi. Nơi đây đang diễn ra những cuộc phẫu thuật thẫm mỹ chuyển đổi giới tính đứng đầu là babyface và một số thành viên như thái bình 4....

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Xin chúa rủ lòng thương chúng con, con lỡ yêu...người ta rồi, sao ...giờ?

Gau bong

Gau bong

Trung cấp
6/9/06
182
1
18
48
Ha noi
Nếu có chúa thật thì xin đã ban tình yêu thì đừng ban nỗi nhớ.
Đã ban con tim thì chỉ làm 1 ngăn thôi, kẻo đã yêu người này rồi mà vẫn còn tơ tưởng đến người khác.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Rảnh tay lên nóc nhà ngồi đưa nhẹ tay ngắm đùa 1 phát cái bóng đèn có lẽ do không tin vào tài bắn súng của mình nên bắn đại 1 cái ... choang 1 cái thôi đã xong 1 cái đèn nhà sau xóm .... lạy phật ... vợ nó cấm mua súng cũng phải !
:eek:know:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
cam_to_80 nói:
Rảnh tay lên nóc nhà ngồi đưa nhẹ tay ngắm đùa 1 phát cái bóng đèn có lẽ do không tin vào tài bắn súng của mình nên bắn đại 1 cái ... choang 1 cái thôi đã xong 1 cái đèn nhà sau xóm .... lạy phật ... vợ nó cấm mua súng cũng phải !
:eek:know:
Lạy chúa lòng lành cứu rỗi linh hồn Anh Camto này. Hết đi bắn chim nhà hàng xóm lại quay sang bắn bóng đèn. Tội lỗi, tội lỗi quá! :wall: :wall:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
không được bắn chim và bắn bóng đèn thì e cho anh Camto bắn TháiBÌnh nhỉ.
Trời, Thái BÌnh sướng quá nhảy tưng tưng lên rồi kìa.
E ơi, Camto có bắn vào đâu thì e cũng đừng khóc nhé!

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
shark88 nói:
không được bắn chim và bắn bóng đèn thì e cho anh Camto bắn TháiBÌnh nhỉ.
Trời, Thái BÌnh sướng quá nhảy tưng tưng lên rồi kìa.
E ơi, Camto có bắn vào đâu thì e cũng đừng khóc nhé!
Bạn không biết rồi, Camto đã nhận Thaibinh84 là em. Mà đã là anh em thì không thể "tàn sát" nhau. Bạn chọn nhầm người để "công chiến" rồi! :wall:
Bạn cẩn thận nhé, không là Camto lại gây ra tội với bạn đấy. Hihi

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Sao mình chưa từng nghe nói rằng Camto có đứa e nào là Tháibình nhỉ, liệu e có thấy người sang bắc quàng làm họ ko đấy.HIHI, e cũng biết bác Camto làm gì có đứa e nào như vậy đâu, vì vậy bác cứ tàn sát thoải mái đê. E xin được ủng hộ, mà có làm sao thì...

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
shark88 nói:
Sao mình chưa từng nghe nói rằng Camto có đứa e nào là Tháibình nhỉ, liệu e có thấy người sang bắc quàng làm họ ko đấy.HIHI, e cũng biết bác Camto làm gì có đứa e nào như vậy đâu, vì vậy bác cứ tàn sát thoải mái đê. E xin được ủng hộ, mà có làm sao thì...
Bạn "chưa từng nghe" không có nghĩa điều đó không phải là sự thật. Liệu bạn bè coi nhau như anh em có phải mang ra "bố cáo" với mọi người không nhỉ? Tự biết, tự sống, tự coi nhau là được rồi. Ủng hộ "tàn sát" là một việc làm đáng bị "tàn sát" nhất. Bảo trọng!

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
khethuong154 nói:
Em oi buon qua
nguoi yeu no bo anh rui Thai Binh oi
Sao vậy anh? 2 ngày nay em không ra chỗ vợ anh. Nhưng mấy hôm trước có thấy vấn đề gì đâu. Hay vợ anh về quê hả. Nó về vài ngày lại lên, sao anh lại cứ cuống lên thế hả?
Chiều về, em ghé qua chỗ V, anh nhớ đợi em ở nhà nó nhé! Cùng bàn chiến sự nhờ :biggrinda

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Bó tay với các con chiên ở đây

A di đà phật...thiện tai...hiện tai...hôm nay con đã làm một việc...là đã post hình ảnh thật của mấy cô tóc dài wkt....(một việc làm đúng). Giờ bị mấy cố ấy truy sát....mô phật...lạy chúa tha tội...

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
ThaiBInh ơi, nghe nói là e sắp lấy chồng thì phải,đã may váy cười rồi cơ mà. đáng lẽ e phải vui chứ sao lại cau có thế e. Sắp làm cô dâu rồi mà cau có thế nhiều nếp nhăn thì già lắm,người ta đi đám cưới lại tưởng nhầm là đi đám... thì chít.Phải tươi cười lên e ơi vì a nghe nói là e đi offline cùng mọi người tháy e tười cười hớn hở lắm mà.Hôm nay e cáu thế này a hơi ngạc nhiên đấy!

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
thaibinh84 nói:
Lạy chúa lòng lành cứu rỗi linh hồn Anh Camto này. Hết đi bắn chim nhà hàng xóm lại quay sang bắn bóng đèn. Tội lỗi, tội lỗi quá! :wall: :wall:
Em ơi!thế em không hiểu rồi ông cam_to chuẩn bị lấy vợ, nên đèn nhà hàng xóm sáng quá bắn cho hết để tối để tối về mò cua bắt ốc đó.HIIIIIIIIIII

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA