Trận đấu thật sự khó khăn WFC và bạn Hanjun

• Thread starter huemis
  • Ngày gửi
S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Không hiểu các anh e trong đội bóng đã làm gì mà để chị e đi trời nắng cổ vũ bức xúc thế? Thế thì phụ lòng chị e quá đấy!
Mà ông Khói thuốc ơi, ông yêu nhiều vậy thì chắc là hay dùng lời nói ngọt ngào nên ông dành cho một chút cho mấy chị e làm cổ động viên với, chứ tôi nghe ông nói thế này là không được đâu. Nghe có vẻ vô tình quá chẳng giống với Khói thuốc lúc post bài bị thất tình cả. ÍT ra cũng được vài lời an ủi như là ÔNg trời ơi dành cho các cổ động viên chứ.
Vì chị e như búp trên cành mà!hì hì

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chungno

Guest
24/6/05
3
0
0
48
Long Bien-HN_VN
xin chào, tớ là thành viên mới, hơi dzừ 1 chút nhưng được cái nghe thấy bóng đá là máu, xin 1 chân hò hét và dự bị được ko nhỉ??? Đăng ký với bác nào đây nhỉ? Thanks!!!

B

BIENMAN76

Guest
23/9/06
8
0
0
Ha Noi
babyan nói:
Có người chả hiểu có cổ vũ hay không mà tai thì vểnh lên bồ hóng:banana:

Đúng là "gừng càng già càng cay
Người càng già càng......":biggrin:
Gái càng già càng dai _ By cam_to
Giờ mới biết tiếng Babayan. Eo ôi làm gì mà khiếp thế. Xin lỗi chị Babyan nhé em cũng máu bóng đá lắm nhưng em phải đi làm không tham gia được.

Sửa lần cuối:
S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
hê hê, hôm tới mình cũng phải góp mặt trong danh sách cổ động viên mới được. Tôi có đi thì mọi nguời cũng đừng ghét bỏ nhé, vì dù sao tôi cũng là người nói thật thôi ma. Tôi đi chuyến này cổ vũ đội bóng cũng là để mọi người hiểu tôi hơn và tôi cũng được hiểu mọi người hơn. Chứ nhiều lúc nói thật lòng chẳng có ý gi nhưng mọi ngừoi lại nghĩ ra bao nhiêu thứ rồi lại quở trách trên diễn đàn thế này thì ngại chết đi được!!!!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
shark88 nói:
hê hê, hôm tới mình cũng phải góp mặt trong danh sách cổ động viên mới được. Tôi có đi thì mọi nguời cũng đừng ghét bỏ nhé, vì dù sao tôi cũng là người nói thật thôi ma. Tôi đi chuyến này cổ vũ đội bóng cũng là để mọi người hiểu tôi hơn và tôi cũng được hiểu mọi người hơn. Chứ nhiều lúc nói thật lòng chẳng có ý gi nhưng mọi ngừoi lại nghĩ ra bao nhiêu thứ rồi lại quở trách trên diễn đàn thế này thì ngại chết đi được!!!!
Hoan nghênh ! :angel:

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
shark88 nói:
Này, sao hôm nay đã tăng tuổi lên 20 rồi. Lớn nhanh thế.

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
omargiaochu nói:
Này, sao hôm nay đã tăng tuổi lên 20 rồi. Lớn nhanh thế.

Anh hoa mắt rồi. Đó là 20bài chứ có phải 20 tuổi đâu nhỉ?

Chuẩn bị trái bóng lăn rồi, mong tất cả mọi người sẽ đến cổ vũ hết mình.
Mình hãy thể hiện sức mạnh của webketoan nhé, bà con ơi.
:pepsi: :friend: :dzo:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
hanjun8603 nói:
Chuẩn bị trái bóng lăn rồi, mong tất cả mọi người sẽ đến cổ vũ hết mình.
Mình hãy thể hiện sức mạnh của webketoan nhé, bà con ơi.

Đội bóng chiều nay ra quân cố lên. Chúc các anh chiến thắng!
:drummer: :drummer: :drummer: :music-smi :music-smi
Cổ vũ chuyên nghiệp mừ

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Chungno nói:
xin chào, tớ là thành viên mới, hơi dzừ 1 chút nhưng được cái nghe thấy bóng đá là máu, xin 1 chân hò hét và dự bị được ko nhỉ??? Đăng ký với bác nào đây nhỉ? Thanks!!!

Gần đến trận đấu rồi bác mới đăng ký chiều đến sân nha sẽ đăng ký luôn thể.
Mình có lời này:
Nào anh em ta cùng nhau xông pha lên nào ta cùng chiến thắng....
Vì tương lại chúng mình...............................................

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hi vọng trời ko mưa?

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
shark88 nói:

Nghe có vẻ bí ẩn quá nhỉ?!!!!:flower:
Đội bóng WKT FC luôn chào đón tất cả mọi người, từ cầu thủ cho đến CĐV. Quan trọng là đc thỏa mãn niềm đam mê footbal:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA