Đăng ký tham dự Sinh Nhật Webketoan lần IV năm 2006 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
be_xinh nói:
Em xác nhận lại là ...em xin 1 vé!!!
(cothant & PTN ui, chịu khó chờ em dzài bữa, em đi bán báo, đánh giày, bán vé số kiếm xiền nộp sau nha!!Hixhix...SV nghèo vượt khó mong nhận được sự tài trợ của các nhà hảo tâm nhằm phát huy tinh thần ...ăn chơi hết mình!!)

Bé xinh ui, sao cấm chị hổng được nói. Giờ lại nói huỵch toẹt ra như vầy. "Ổng" mà biết thì.....................:biggrin:

Khóa học Quản trị dòng tiền
thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
xuantham nói:
Chuyện nhỏ thôi em ơi! Ở tận An Giang, Kiên Giang mà còn lên dự nữa kìa
Không phải em ngại xa xôi đâu bà chị à! mọi người cự em quá chừng nhỉ! Oan cho người ta rồi...

Tại em đi 1 mình về khuya, đường vắng nên "ông anh 2 nàng tiên cá" của em lo lo đó thui mà! Em vốn ham vui m...ờ...:biggrinda

Lần này em phải đi dự chứ, cũng lâu rồi em hổng có tụ tập vui chơi như thế này... :music-smi :nopity:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Nguyễn Bình nói:
Nguyễn Bình đăng ký 1 suất, nếu có phát sinh đăng ký tiếp

Nguyễn Bình nói:
To cothant
Chị sẽ đóng tiền cho chị Hồ Lan luôn, vậy là có 3 suất tất cả
làm sao để k gặp em, cũng k phải chuyển khoản mà tiền vẫn tới tay em để em cập nhật danh sách nhỉ?
Hihi, tóm lại là chị đăng ký 3 suất đúng không ạ? Chị vui lòng xem lại ở bài số 1 rồi khẳng định lại giùm em.

H

hahoaian

Guest
7/10/06
37
0
0
Vũng Tàu
Mình là thành viên mới tham gia của WKT, mình có được tham gia sinh nhật của WEBKT không?
CHo mình biết nhé. thanks

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Trời đăng kí mấy suất đây nhỉ? chắc chắn là 1 suất nếu phát sinh đăng kí thêm vậy. Trời đất nhầm mất o MB chui tọt vòa miền nam thế nayd thì toi. Sory nhé các bạn để đăng kí lại o MB

Sửa lần cuối:
T

thutrangcat

Guest
hahoaian nói:
Mình là thành viên mới tham gia của WKT, mình có được tham gia sinh nhật của WEBKT không?
CHo mình biết nhé. thanks

Tất cả các thành viên của Webketoan đều được quyền tham gia sinh nhật, và cũng có thể mời thêm bạn đi cùng bạn ạ. Không có phân biệt mới cũ gì hết đâu.

N

NTV

Guest
14/12/05
20
0
0
HCM
To COTHANT:
Cho minh tham gia 1 suất với, phí tham gia có phải liên lạc với "... Ân" theo số Đt nêu trên phải không????? Có thay đổi vui lòng mail cho minh nha.

T

toaidc

Sơ cấp
6/2/06
46
0
6
Tp.Hồ Chí minh
Xin đăng ký 1 xuất !
Tui cũng hay tổ chức event, nhà lại gần nơi tổ chức (Bến Vân Đồn), có cần hỗ trợ gì thì gọi 0903.766.318
Còn bây giờ thì đi đóng tiền ngay đây ! (cũng là nỗi niềm khó nói của ... người tổ chức)

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Cothant ơi !

Nguyễn Bình đóng dùm cho chị (2 suất) và của NB nữa = 3 suất. Do vậy khi đóng tiền thì chú ý dùm.

H

henny

Guest
20/10/06
1
0
0
Dong Nai
thành viên mới xin đăng ký 1 suất,nhưng....zeny đã đ.ký giùm rùi.hihi...:two:

haizapo

haizapo

Trung cấp
18/4/06
67
1
8
HCMC
Em đăng ký 1 suất. Em hơi bận, đến ngày 05/10/2006 em sẽ nộp tiền luôn được không? Hay phải nộp trươc mới ốc suất ạ?:

S

SU_SU

Guest
23/5/05
5
0
0
45
BD
cho Thoa dang ky 2 suat nhe! Cothant oi, ngay 5/11 Thoa toi va dong tien luon duoc kg? Vi Thoa khong co thoi gian.

S

sky-blue

Guest
Ồh, đông vui quá! Chắc là 7-8 năm nay mình chưa đi SN WKT rùi nhỉ:wall: . Cho tui đăng ký với: 02 suất!:bigok:

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Mình đăng ký 1 suất sẽ gặp Cothant đóng tiền sau

W

white_black

Guest
16/6/06
2
0
0
40
TP.HCM
minh la thanh vien moi,
cho minh dang ky 1 suat du sinh nhat webketoan lan 4,
Chi phi se dong khi den tham du.
Thanks.

A

amthuc

Guest
29/9/06
17
0
0
44
HỒ CHÍ MINH
amthuc đăng ký tham gia 1 suất.
Mình mới gia nhập diễn đàn. Mong được hỗ trợ, hướng dẫn.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
white_black nói:
minh la thanh vien moi,
cho minh dang ky 1 suat du sinh nhat webketoan lan 4,
Chi phi se dong khi den tham du.
Thanks.

Không đóng tiền mà đến không vô cửa được đâu. Tòan dân kế tóan không, tòan dân kế tóan công nợ nữa mới ghê chứ! Và một đám đông KTT, khiếp lắm! Đóng tiền trước thôi, nếu không không có vé dự đâu. :lily:

tonbatuong

tonbatuong

Trung cấp
10/10/03
70
0
8
An giang
BQT chưa giới thiệu lý do chọn điểm bên Q4 và nội dung giao lưu cụ thể ngày sinh nhật với số lượng thành viên "sẽ" rất đông và mới. Coi chừng sẽ loãng như buôi họp mặt thư giản của những thành viên ở TP mà thôi. Vì thế không tạo ấn tượng cho các thành viên củ ở xa. Việc góp tiền trước, BQT chỉ nên yêu cầu thành viên mới tham gia lần đầu vì đây là việc liên quan đến đặt chỗ. Còn các thành viên củ (trừ ai đã có vấn đề), chỉ cần email thông báo mời và yêu cầu trả lời trước vài ngày nếu không dự (có lẻ kẹt chuyện gia đình)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA