Quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng

• Thread starter tongdasa
  • Ngày gửi
T

tongdasa

Guest
cho minh hoi mau cac quyet dinh bo nhiem P.GD va ke toan truong .mau o dau vay?minh dang dang ky mo cty ma ko biet thu tuc ra sao nua...giup minh voi

Khóa học Quản trị dòng tiền
blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
78
1
0
Who am I?hix
cho minh hoi mau cac quyet dinh bo nhiem P.GD va ke toan truong .mau o dau vay?minh dang dang ky mo cty ma ko biet thu tuc ra sao nua...giup minh voi
bạn để lại email rùi mình gửi lại cho

T

thuongtinnd

Guest
9/12/08
12
0
0
Hà Nội
Bác blacksimmer ơi, gửi cho em nữa nhé .

Mail em là : que.vu@genopen.com

Thanks bác nhiều ạh.

mà bác có mẫu bổ nhiệm giám đốc kiêm chủ tịch hội đồng quản trị nữa không ạh, bác có gửi em xin nhé.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Viết bài không dấu là vi phạm nội quy. Chú ý lần sau nhé

Đính kèm

• QD-Pho giam doc_mau.doc
    30 KB · Lượt xem: 2,571
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Bạn xem file bên dưới/

Đính kèm

• Quyet dinh bo nhiem ke toan truong.rar
    6.3 KB · Lượt xem: 3,741
  • BB bau chu tich HDQT.rar
    4.6 KB · Lượt xem: 764
H

hipdethuong

Guest
9/5/09
1
0
0
Hà Nôik
Bạn nào có mẫu quyết định bổ nhiệm giám đốc và kế toán trưởng gửi vào mail cho mình với nhe'.Mail của mình là: su_tu_hip@yahoo.com
Cảm ơn các bạn nhiều

T

thuyeuanh

Guest
chào bạn mình có mẫu bổ nhiệm PGĐ đó, mà ko biết bổ nhiệm chủ tịch HĐQT có khác gì ko nhỉ

phuong8407

phuong8407

Trung cấp
27/2/08
111
3
0
vùng trời bình yên
cả nhà ơi nếu là công ty nhỏ (vốn 200 triệu) thì có nhất định phải có kế toán trưởng không?
nếu có nhân viên kế toán thì có cần quyết định bổ nhiệm phụ trách kế toán không?

T

thuyeuanh

Guest
Bạn là NV Kế Toán trong công ty đúng không, cũng không nhất thiế phải có KTT đâu nếu mà bạn có thể làm đc những số sách, làm báo cáo quyết toán cuối năm một cách chính sác nhất. Chào bạn chúc bạn thành công

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
chào bạn mình có mẫu bổ nhiệm PGĐ đó, mà ko biết bổ nhiệm chủ tịch HĐQT có khác gì ko nhỉ

Khác chứ. Bổ nhiệm PGĐ là do GĐ quyết định. Còn chủ tịch HĐQT là do hội đồng thành viên bầu ra. Trong một số trường hợp chủ tịch HDQT là người đại diện theo pháp luật thì có thể bổ nhiệm GD, PGD

T

thuyeuanh

Guest
Uh, mình hiểu rồi cám ơn bạn nhé.Bạn có mẫu bổ nhiệm HĐQT ko gửi cho mình tham khảo đc không?????Thankyous:006:

T

thuyeuanh

Guest
Cách định khoản?

Cho mình hỏi nha!. Công ty mình nợ tiền điện, và bị phạt số tiề phạt đó mình định vào tài khoản nào vậy, Help me!!!!!

H

hoangthithanhha

Guest
14/5/09
1
0
0
bac ninh
cho mình hỏi công ty của minh không có ai mức lương cao phải nộp thuế TNCN thì mình có phải lạp danh sách đăng kí thuế TNCN không? có phải lấy mã số thuế không?

C

canthi84

Guest
2/4/09
3
0
0
TpHCM
Các bạn cho mình hỏi tí. Bạn nào có mẫu biên bản bổ nhiệm kế toán trưởng thì gửi cho mình với, địa chỉ mail của mình phthao2012@yahoo.com. Cảm ơn nhiều

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Các bạn cho mình hỏi tí. Bạn nào có mẫu biên bản bổ nhiệm kế toán trưởng thì gửi cho mình với, địa chỉ mail của mình phthao2012@yahoo.com. Cảm ơn nhiều
http://webketoan.vn/forum/showthread.php?t=2186
Bạn chỉ chăm chăm post vào topic của người khác, nhìn cái tiêu đề là QĐ bổ nhiệm kế toán trưởng thì bạn cố dành vài phút đọc hết cái topic đi, có 2trang chứ nhiều nhặn gì.Tôi đã upload ở trang 1 bạn load về tham khảo. hoặc vào link trên cũng thế.

T

Thai My

Trung cấp
1/6/09
65
0
6
Kiên Giang
cho mình hỏi công ty của minh không có ai mức lương cao phải nộp thuế TNCN thì mình có phải lạp danh sách đăng kí thuế TNCN không? có phải lấy mã số thuế không?
Dù cho không có ai có thu nhập cao phải đóng thuế TNCN thì bạn vẫn phải đăng ký MST cho họ, đó là bắt buộc mà.Chúc bạn vui!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA