Lưu trữ trực tuyến miễn phí 25GB!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Với dịch vụ này bạn có thể lưu trữ tới 25GB cho tài khoản miễn phí, và quan trọng và bạn có thể gởi cho mọi người tập tin lên tới 25MB tại http://amd.streamload.com
Sau khi vào trang web trên, bạn cần đăng ký một tài khoản miễn phí. Chỉ cần khai báo vài thông tin đơn giản là tài khoản của bạn sẽ được kích hoạt.

Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình. Sau đó chọn Upload để đưa file lên server. Dịch vụ này cho bạn đưa dữ liệu lên lưu trữ lên tới 25GB. Hỗ trợ hết tất cả các định dạng file.

Sau khi upload thành công, bạn có thể chia sẻ cho mọi người thông qua menu Send hay tải về sử dụng trên máy tính khác với bất kỳ trình duyệt nào qua menu Download.

Theo Thanh Niên

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ntan50

Trung cấp
25/5/06
68
0
6
Hà Nội
Dịch vụ này đã bỏ mức khống chế 100Mb download chưa bạn? Cái này cho bạn upload thoải mái đến 25Mb mỗi file nhưng download liền tù tì 100Mb thì nó báo bạn phải đợi một tháng sau rồi down tiếp.

S

sailor_3006

Guest
25/10/06
3
0
0
36
can tho
bạn ơi dịch vụ này cho lưu trư bao nhiêu ngày vậy ?sơ lúc bận không lên mạng chừng 7 ngày là mất hết như la trang sendmefile

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Streamload này đã rất lâu rồi! việc lưu trữ cá nhân thì có thể tốt nhưng nếu muốn chia sẻ thì potay!

Mình up cả trăm bài nhạc và tư liệu lên đây cuối cùng cũng k dùng vào việc gì được vì là tài khoản free...

Thôi thì cứ free mà hữu dụng thì ta sử dụng vậy!

N

nguyenduyphuong

Sơ cấp
7/9/06
19
0
1
36
Đỉnh núi thứ 2
em cũng đã lên thử nhưng saoko có được ah hay nhầm lẫn gì ở đây
Với dịch vụ này bạn có thể lưu trữ tới 25GB cho tài khoản miễn phí, và quan trọng và bạn có thể gởi cho mọi người tập tin lên tới 25MB tại http://amd.streamload.com
Sau khi vào trang web trên, bạn cần đăng ký một tài khoản miễn phí. Chỉ cần khai báo vài thông tin đơn giản là tài khoản của bạn sẽ được kích hoạt.

Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình. Sau đó chọn Upload để đưa file lên server. Dịch vụ này cho bạn đưa dữ liệu lên lưu trữ lên tới 25GB. Hỗ trợ hết tất cả các định dạng file.

Sau khi upload thành công, bạn có thể chia sẻ cho mọi người thông qua menu Send hay tải về sử dụng trên máy tính khác với bất kỳ trình duyệt nào qua menu Download

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA