Sau tình yêu có tình bạn không?

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
trang ba gia nói:
Mệt lắm chứ.
Vì sau khi trải qua 1 mối tình thì những mối tình tiếp theo người ta sẽ muốn nó hoàn hảo hơn,dễ uốn nắn hơn => công đoạn này rất phức tạp...
Em chỉ là nêu lý thuyết thui mà,làm gì có kinh nghiệm cơ chứ.
Đang muốn có kinh nghiệm thực tế mà ko được đây bác :wall: :wall:

Ơ kìa...còn phải tìm gì nữa hả Già ơi....Ứng cử viên sáng giá đây nè....Hôm nào ra bến Hà Quốc nhé Già..?:1luvu:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
babyacc nói:
Ơ kìa...còn phải tìm gì nữa hả Già ơi....Ứng cử viên sáng giá đây nè....Hôm nào ra bến Hà Quốc nhé Già..?:1luvu:
Ack ack! Cẩn thận Già nhé!

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Em đề nghị bác babyacc và letmyha ko được Già này, Già kia đâu nhá.
Em mà ê sắc là các pác biết tay em.My name is Trang.Not Già.Nếu muốn có chữ Già thì phải Bà già nghen.
@ Thời tiết này mà ra bến Hàn Quốc thì lạnh lắm baby ah!Nghiên cứu chỗ khác đi:cool2: :cool2:

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
trang ba gia nói:
@ Thời tiết này mà ra bến Hàn Quốc thì lạnh lắm baby ah!Nghiên cứu chỗ khác đi:cool2: :cool2:

:bigok: Thía này đã đủ ấm chưa...?
Để mai hỏi bác Cam xem địa chỉ mấy quán cafe vườn ở đâu rồi mình đi Trang già nhé...?:two:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
90% là sau tình yêu sẽ không có tình bạn.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
HVUNG nói:
90% là sau tình yêu sẽ không có tình bạn.
thế có nghĩa là còn 10% là sau tình yêu sẽ còn tình bạn.

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Quangteo nói:
thế có nghĩa là còn 10% là sau tình yêu sẽ còn tình bạn.
Mình giữ 10% đó được hơn 8 năm rùi! Sau đó thì... bạn trai mới ghen quá chừng luôn. Tình ngay, lý gian. Hu!Hu!Hu!:wall: :byebye:

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Tran Thao Cuc nói:
Mình giữ 10% đó được hơn 8 năm rùi! Sau đó thì... bạn trai mới ghen quá chừng luôn. Tình ngay, lý gian. Hu!Hu!Hu!:wall: :byebye:
Hí hí thấy chưa
10% cũng chỉ là lý thuyết thôi
thực tế đã chứng minh là ....

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
híc chẳng còn % nào đâu ! ( Thực tế đã chứng minh!!!)

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Dĩ nhiên là sẽ gặp phản ứng của mọi người, nhưng tình bạn vẫn tồn tại đấy chứ!

B

blueremembrance

Trung cấp
Thế túm lại là có hay không ạ?

Bởi về phía em, em cũng thấy ít tơ vương với tình cũ lắm. Thực sự là bây giờ em vẫn đối xử với anh ta như một người bạn, có việc gì giúp được em vẫn giúp. Nhưng nếu cứ thân, ngồi nói chuyện, y như rằng lại nhận được câu hỏi " Em có nhớ anh ko?". Thấy mệt mỏi nên lại tránh mặt. Nên thấy làm bạn thật khó.

Đấy là về phía em. Còn về phía bạn trai em bây giờ mới đau chứ. Anh cũng có người yêu cũ, chị ấy giờ đã về VN và hai người cũng làm ăn chung gì đó. Anh ấy cũng sợ em ghen nên cố gắng thưa bẩm mọi chuyện với em, làm gì với bạn cũ cũng xin phép em đàng hoàng. Híc! Chẳng nhẽ em lại refuse. Nếu ghen thì anh lại có cớ nói em không tự tin. Nên cứ phải coi như không ghen, không tức. Đời khổ thật đấy!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
tocdai_friendly nói:
Hổ con nghĩ hơi tiêu cực đấy chị nghĩ sẽ có tình bạn

Thế thì mới là hổ con, không thì đã thành hổ già rồi.

T

thongdo

Guest
16/10/06
4
0
0
23
khoang cach xa xam
blueremembrance nói:
Thế túm lại là có hay không ạ?

Bởi về phía em, em cũng thấy ít tơ vương với tình cũ lắm. Thực sự là bây giờ em vẫn đối xử với anh ta như một người bạn, có việc gì giúp được em vẫn giúp. Nhưng nếu cứ thân, ngồi nói chuyện, y như rằng lại nhận được câu hỏi " Em có nhớ anh ko?". Thấy mệt mỏi nên lại tránh mặt. Nên thấy làm bạn thật khó.

Đấy là về phía em. Còn về phía bạn trai em bây giờ mới đau chứ. Anh cũng có người yêu cũ, chị ấy giờ đã về VN và hai người cũng làm ăn chung gì đó. Anh ấy cũng sợ em ghen nên cố gắng thưa bẩm mọi chuyện với em, làm gì với bạn cũ cũng xin phép em đàng hoàng. Híc! Chẳng nhẽ em lại refuse. Nếu ghen thì anh lại có cớ nói em không tự tin. Nên cứ phải coi như không ghen, không tức. Đời khổ thật đấy!
lại có người ở trong tình trạng giống mình nữa roài.
mình cũng đang trong trường hợp như bạn. và mình cũng đang là bạn của người đó, và mình cũng rất sợ người yêu mới của mình ghen. đôi khi mình cũng chẵng biết phải nói như thế nào cả.
tình bạn sau tình yêu? vẫn có, nhưng mà cũng lắm điều rắc rối.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA