Chúc mừng sinh nhật cothant và phantuannam

• Thread starter Nhat Dieu
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Đi dự sinh nhật về mới làm bài chúc mừng đây.

Chúc hai em có nhiều niềm vui trong cuộc sống!

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chúc mừng các bạn nhé, hôm nay là ngày SN có nhiều điều vui, nhiều điều hạnh phúc, ít ai có được những kỷ niệm về bạn bè như các bạn ngày hôm nay, được sống vì bạn bè, được hát cho bạn bè và được hết mình vì bạn bè. Hãy đừng quên ngày hôm nay nhé tất cả các bạn có mặt, 1 kỷ niệm ...ko quên được. Hãy nhớ để sống như những chiến binh dũng cảm nhất.

ZZ gửi từ máy của cothant.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
hìhì, vẫn còn kịp
HAPPY BIRTHDAY TO YOU
:beer: :music-smi Qua tuổi mới thì số 0 thành số 1, còn số 1 thành số 0 nhé!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Đúng là một Sinh Nhật không-thể-quên. :)
Hôm nay cothant đã nhận được thật nhiều tin nhắn: điện thoại, yahoo, mail và hơn hết là những lời chúc mừng chúc mừng SN, thật là vui.
Dạo gần đây thật sự cothant ít nhiều có lơ là với web, và hôm nay, nhận được những tình cảm của mọi người, cothant cảm thấy xúc động lắm lắm, cảm thấy mình thật hạnh phúc.
Hôm nay, với cothant, sau tất cả những chuyện xảy ra, có lẽ sẽ là một SN đáng nhớ nhất từ trước tới giờ.
P/s: cám ơn Zz, KD thật nhiều, và nhất là phuongvpm, hix, nhà xa thế cơ mà. (ơ mà này, cho tui hỏi tí, ko biết bà mua chai sữa rữa mặt clean&clear cho tui làm gì :) )

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Tôi nhớ là vừa mới thấy ông rửa mặt mà, cái mặt bẩn quá mà, Phương nó biết thế nên tặng là phải rồi. ờ mà cái vòng hoa Phương tặng 2 bạn, ai cầm về rồi?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :biggrin:
Anh Virgin em gọi điện thoại mà không nghe nhé! :rocker: rùi đến ngày đó nhớ tìm người khác nhé!

To Cothant : :ezpi_hear
To Zz, phuongvpm : tks sờ lót!
To all : Cám ơn mọi người rất nhiều

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Koo Nam có kiếng mới, rửa đêêêê............

H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
Chúc mừng SN hai mod nhé! (rất tiếc vì chúc mừng hơi trễ)
Chúc 2 mod sống vui, sống khỏe và sống có ích (hề hề, bắt chước ctrình người cao tuổi đó!)

(Híc! sáng nay xem thời sự buổi sáng, từ hôm Bush sang ta, có nhiều âm mưu khủng bố và nhiều vụ xung đột ẩu đả ghê quá!)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ziczac nói:
Koo Nam có kiếng mới, rửa đêêêê............
Huhu sáng giờ mò mẫm trong không gian mờ ảo...

Kiếng mới 8g tối tôi mới được lấy! :wall:

To ku Ân : Vậy là không qua coi liên đấu được rùi! Trời tối k thấy đường chjay xe :boldred:

Để dành sinh nhật vợ vịt rùi rửa luôn nhá :thanx:

L

Lê Trung Nguyên

Trung cấp
7/3/06
76
0
6
Nha Trang
Mừng sinh nhật, chúc hai chú có đủ sức khỏe để nhậu dài dài.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
:wall: Hihi, xin đính chính, chai sữa rửa mặt... là của cothant (Mẹ mua cho), tối qua không biết mắt nhắm mắt mở thế nào mà tưởng của PhươngVPM :biggrin:
PTN: kiếng mới tui 5h có rồi, ông làm ăn lâu lắc quá :freddy:
ZZ: cái vòng hoa đó giờ tui cũng chả biết ai giữ, hix, tức thật, hôm qua có con cá 8x mà lại phải đưa vào lưới ... của ketoancon :wall:

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Lúc này bận rộn nên quên chúc mừng, tạ lỗi em vậy. Hôm nào nhậu báo trước chị đền cho một món làm mồi được không?
Chúc hai đứa năm nay ký hợp đồng chung thân cho web bớt lộn xộn nha.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Mừng sinh nhật muộn 2 đứa nhé!

Hic... hôm qua vào tới SG rồi nhưng... mệt quá nên không có vào web để chúc mừng sn 2 đứa được (đứa lớn và đứa nhỏ)

To PTN: Chúc cho koo.... luôn hạnh phúc nhé!
To ox: bx lớn chúc ox mau ăn chóng nhớn.... mập mập thêm tí nữa để còn rước bà 5, bà 6, bà....7, 8, 9, 10 gì gì đó về chăm sóc nhà cửa, bếp núc, cây cảnh, vườn tược nữa nhé!

P/s: Hôm qua vì muốn để cho ox được tự do thoải mái nên bx lớn không có tháp tùng ox đến đón tiếp bà con dự sinh nhật được! hi hi chẳng biết vì bx không đi hay vì lý do gì khác mà ox nhà tui đã không túm được con cá 8X để... lọt lưới nhà ketoancon! Thôi ox đừng có buồn nhé! Thua keo này ta bày keo khác. Chúc ox luôn luôn gặt hái được nhiều......bà!

L

Lan-Giao

Guest
8/6/04
113
2
0
42
HCMC
Chuc mung sinh nhat Cothant nha', hi hi, mac du` hoi bi muon 1 teo. Them 1 tuoi moi la them nhieu vui ve va $$$ de dai tui an trua va ko phai bat tui dai nua nha'. ^^

T

tiểu_nhị_lang

Guest
Chúc mừng sinh nhật anh cothant

T

tiểu_nhị_lang

Guest
chúc mừng sinh nhật anh phamtuannam

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Lan-Giao nói:
Chuc mung sinh nhat Cothant nha', hi hi, mac du` hoi bi muon 1 teo. Them 1 tuoi moi la them nhieu vui ve va $$$ de dai tui an trua va ko phai bat tui dai nua nha'. ^^
Hix, dụ dỗ mãi mới chịu vào chúc mừng, ai dè... vào chúc 1 câu nghe... lãng xẹt Lêu Lêu hihi, đúng thật là đồ... keo kiệt mà... bởi vậy... tuần sau tui sẽ ăn "khí thế" cho xem, mấy khi được khao....:lol:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA