Làm đẹp trên web kế toán

• Thread starter em ngoc
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ôi trời ơi !
không có gì đâu chị em ạ, cứ làm đẹp đi .khi nào đẹp rồi hẵng vào nhá 
trong WKT đông chị em thế mà bác dám nói vậy à ! khác gì bảo các chị và các em bây giờ đang không đẹp ( Xấu ) chắc là ý ngầm là WKT là chỗ nuôi cá xấu !
Đã đến nước này thì b mày đ chịu được rồi đấy _ ( Trích lời vân Rung )
Em mà như các chị thì em thà :wall chứ chả chịu nằm yên đâu ! :chuoi :chuoi :chuoi

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Từ lần sau bác phải nói tránh ra nhé em cứ ví dụ cho bác bài này cho bác tăng thêm Kinh no để lần sau biết cách nói khi đứng trước một sản phẩm lại tạo đặc biệt của Thượng đế.
HH khoe khoang ý với chị em rằng ta rất lịch sự với phụ nữ. Ví như trong trừong hợp thấy vết bùn bẩn bám trên ngực áo người phụ nữ thì anh ta sẽ nói :
Này em ! em bị dính một vết bùn trên cổ kìa ! chỉ vậy thôi khiến người con gái đó sẽ soi gương và sẽ nhìn ra vết bẩn nằm ở đâu.
Không ngờ chị em thông minh quá mà đại diện là EN làm ngay câu :
Dạ thưa anh HH anh chưa kéo dây cà vạt kìa :chuoi

H

hong hot

Cao cấp
Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không đẹp.

CT à, lấy vợ nên chọn vợ xinh nhé vì người ta chỉ có thể giả vờ thông minh chứ không thể giả vờ đẹp được.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
CT à, lấy vợ nên chọn vợ xinh nhé
Bác ơi ! người đói chỉ ước có cái gì ăn được thôi chứ nghĩ thế nào được đến sơn hào hải vị :wall .
:ak

Vợ đẹp - Bất hạnh
Vợ xấu - Bất tài
Vợ bỏ vì bất .... :chuoi

To hong hot Thôi anh em mình sang mục chuyện vui vui đi, không ở đây nhiều chị em lắm.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
:talk :talk :talk Bác hóng hớt ơi Không có người phụ nữ xấu mà chỉ có người phụ nữ này đẹp hơn người phụ nữ kia :no :no :no :no :no Các nhà sư vẫn khuyên chúng ta tu nhân tích đức mới lấy được vợ đẹp bác ạ :eek:k :eek:k :eek:k

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Ôi cái chuyên mục chuyện vui vui gì mà chẳng hấp dẫn gì cả thà tiêu đề là chuyện cười mà không thể cười nổi cho đắt khách

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ôi cái chuyên mục chuyện vui vui gì mà chẳng hấp dẫn gì cả thà tiêu đề là chuyện cười mà không thể cười nổi cho đắt khách
Không đắt khách là sao ? Nếu tôi không nhầm thì nó cũng nhất nhì trong danh sách được nhiều người đọc, nhiều bài hồi đáp đấy ! ( làm anh em cụt hết cả cái hứng ) :wall

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Lúc đầu nghe cứ tưởng là..... đúng là đặt tên là cả một nghệ thuật Mar để câu khách :chuoi :chuoi :chuoi

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chiều đến bóng vịt biết về đâu
Cả bầy vịt cái đứng tranh nhau
Đứa trước đứa sau mau bẻ nốt