Thủ tục bảo hiểm xã hội khi doanh nghiệp chuyển địa điểm trụ sở chính sang quận khác

• Thread starter d2d
  • Ngày gửi
B

bichhang2338

Guest
11/3/13
3
0
1
39
Hưng yên
Bạn hoanghongtam ơi, bạn gửi cho mình xin 1 bộ hồ sơ thủ tục chuyển BHXH sang quận khác được không? mail của mình là bichhhang2338@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dothimai2016

Trung cấp
27/2/16
70
10
8
40
Ðề: Thủ tục bảo hiểm xã hội khi doanh nghiệp chuyển địa điểm trụ sở chính sang quận khác

Cho mình email mình gửi cho nhé :)

Cho mình email mình gửi cho nhé :)

V

vungan29

Guest
3/8/16
2
0
1
33
Ðề: Thủ tục bảo hiểm xã hội khi doanh nghiệp chuyển địa điểm trụ sở chính sang quận khác

Cảm ơn bạn Ngocdu92
Mình cũng vừa làm xong cái này rồi , nộp những giấy tờ giống như bạn, ngoài ra bên bảo hiểm còn yêu cầu nộp thêm
- Biên bản xác nhận các số liệu đã thực hiện về BHXH, BHYT, BHTN
- Danh sách các TH các thẻ bảo hiểm y tế đã cấp ko thu hồi và được sử dụng hết thời hạn đã ghi trên thẻ
- Danh sách người lao động chưa có sổ BHXH
bạn ơi, cho mình xin một bộ với nhé. Cảm ơn bạn nhiều, mail của tớ là: vungan0902@gmail.com

T

thuyto

Guest
1/10/09
19
1
3
40
ha noi

Chào bạn
Mình ở Đà Nẵng, bên mình mới hoàn thành hồ sơ nè
Trước mắt bạn phải có GPKD mới sau đó bạn lên thuế thông báo chuyển đi và chuyển đến.Sau đó bạn lm thủ tục chuyển địa điểm bên BH nhưu sau
1. Phôto công chứng bản sao GPKD
2. 2 mẫu D02 TS báo giảm bên quận chuyển đi sau này qua bên nơi chuyển đến bạn báo tăng lên lại
3 .D01 TS trình bày lý do chuyển đi và trả lại thẻ BH của nhân viên bên bạn kèm sổ BH để họ chốt sổ nhé
Bạn ơi cho mình xin 1 bộ thủ tục chuyển quận BHXH với nhé/ Email của mình: thanhthuy280209@gmail.com

T

thanhha7789

Guest
16/5/16
3
0
1
34
Công ty mình cũng chuyển địa điểm kinh doanh sang quận khác.
Bạn cho mình xin 1 bộ hồ sơ để chuyển quận BHXH với nhé.
Sang quận mới thì phải nộp những giấy tờ gì nữa nhé.
Tks bạn nhiều.
Email của mình là thanhha7789@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA