Mua đồ ủng hộ quỹ thăm viếng ngươì già neo đơn

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hiện CLB AET có một số quần áo mới của bạn Thảo Cúc gửi cho CLB AET bán để lấy tiền thăm viếng, tặng quà cho các cụ già neo đơn . Một số quần áo cở tuổi teen gồm:
- Áo 2 dây size S,M
- Áo sát nách có bâu size S,M
- Aó cổ sâu size S,M
-Vaý size S,M

Tât cả đêu rất dêr thương, model cực ngắn

Một số áo thun ngươi lớn size M,L có bâu và không co bau, Tay dai tay ngắn đều có

Nay vận dộng các mem ở TPHCM tham gia đóng góp bằng cách: mua ủng hộ. Vưà ủng hổ, vừa có đồ cho ngươì thân. Giá rẻ

Giá đồ teen: 20K, đồ ngươì lớn từ 30K-50K. Các bạn muốn trả giá cao hơn để đóng góp thì AET cũng không ...từ chối. Nhưng sẽ tổng kết riêng khoản đóng góp này.

Mong các bạn nhiệt tình ủng hộ
Các ban đk ngay ở topic này, hoặc PM cho Xuantham. Bọn này sẽ sắp xếp để mang hàng đến. Cảm ơn các bạn

Khóa học Quản trị dòng tiền
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Chi Xuan Tham ơi thé ở Nam Đinh thi làm sao mua đc đồ a. Hay em tả cỡ nguời đô tuôi chi chon cho em nhe! Roi gui cho em vao van phong cua em trong do dc ko a.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Đề nghị chị Thắm cho người mẫu mặc quần áo rùi chụp ảnh post lên cho mọi người xem! Hoặc chụp ảnh hàng mẫu mọi ng mới thấy có hợp với mình hay không mới quyết định mua chứ nhỉ???

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Hoài Tịnh Phương sẽ hỗ trợ hình ảnh cho mọi người trong thời gian sớm nhất!!! Trước đây Thảo Cúc có người mẫu hẳn hoi, nhưng lúc này người mẫu đi chơi hết rùi!!!:mrstraetz Hổ trợ đê!:friend:

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Chụp hình là... chuyện nhỏ, nhưng đưa hình lên mới là... chuyện lớn với HTP, hiiiiiii.... Có ai đó làm ơn "hỗ trợ" tiếp HTP cái vụ post hình lên nhé! mai HTP sẽ ch..ch..uuụ...p hình rùi.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
alô alô chị Xuân Thắm đâu ròi a! Trả lời em đi chú

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Bong05 nói:
alô alô chị Xuân Thắm đâu ròi a! Trả lời em đi chú
Bạn cứ cho biết size, mình sẽ chọn cho bạn và sẽ gởi theo địa chỉ cho bạn. Cám ơn bạn rất nhiều.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Bây giờ Thảo Cúc mới lên tiếng thì đội quân nhà mình đã lên tàu mất ròi. Quân áo thì gủi dc nhung tiền làm sao nhận đây.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay lại trở lại cái topic này.
Vì hiện tại số quần áo trên vẫn còn tồn đọng ở nhà mình cho đến nay.
Theo kế hoạch mà mình dự định dưới đây thì đã không thực hiện vì: quần áo thì cực ngắn mà lại lớn. Hơn nữa không có người để mang hàng đến cho người mua. Post bài này lên để xem AET có giải pháp gì cho mớ đồ tồn đọng này không. Và cũng để giải phóng mặt bằng cho căn phòng của mình.

To PTN: Em có thể liên lạc chổ nhà mở nào có người may đồ thì có thể cho họ để họ sử lại cho mấy em nhỏ mặt cũng được. Để lâu đồ bớt mới đi

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Chị Thắm ơi nếu có đồ vừa cho trẻ em nam, nữ cỡ lớp 11 mặc chị chọn giùm cho em khoảng 10 chiếc. Chi gói lại giùm em ròi em cho người đến lấy và gửi tiền luôn ạ.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chị Thắm ơi nếu có đồ vừa cho trẻ em nam, nữ cỡ lớp 11 mặc chị chọn giùm cho em khoảng 10 chiếc. Chi gói lại giùm em ròi em cho người đến lấy và gửi tiền luôn ạ.

Có 1 số áo thun. Chị sẽ soạn ra rồi báo trên 4R với em

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
To Bong05:

Chi đã soan ra 10 cái áo thun rồi. Áo thun vải khá là tốt. Em cho ai liên hê để nhận, gọi đthoại hen trước khi đến : 0903938661

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Người nhà của Bong05 đã đến nhận đồ rồi. Đã nhận tiền 300K, chị sẽ chuyển vào tài khỏan Việt Hương của AET.

Cảm ơn bông nhé! Đây là đồ của Trần Thảo Cúc cho CLB AET nên bán được bao nhiêu hay bấy nhiêu. Bông trả tiền nhiều thì coi như đóng góp, ít thì coi như mua ủng hộ.

Thân

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
em thấy có vẻ không khả thi lắm bởi vì nếu muốn ăn mặc model thì ít ai muốn mua quần áo cũ, chưa kể cái vụ mua đồ ko mới này chị post lên thì người muốn mua cũng ngại mua vì nếu mua về ,mặc bạn bè biết hàng không mới thì cũng quê!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
em thấy có vẻ không khả thi lắm bởi vì nếu muốn ăn mặc model thì ít ai muốn mua quần áo cũ, chưa kể cái vụ mua đồ ko mới này chị post lên thì người muốn mua cũng ngại mua vì nếu mua về ,mặc bạn bè biết hàng không mới thì cũng quê!

Chính xác là không khả thi, nhưng lý do không phải là vì nó khg model, mà model quá đến độ không dám bán. he he

Mấy cái áo bán cho Bong la may cai áo thun, và dể mặc. Tuy nhiên sẽ tổ chức 1 buổi bán nếu ai mua sử dụng được thì mua, sau đó mình mới đêm cho. Tòan là đồ mới chưa măc, nếu đem cho thì có thể người ta làm giẻ lau vì không phù hợp: ví dụ đem cho áo 2 dây, váy ngắn, áo ống, đầm thì về quê hay mấy chổ nhà mở, già neo đơn thì chỉ làm giẻ thôi. Còn ngược lại thì sẽ có giá tri với trẻ model.

Vì đã hẹn với Bong lâu rồi. Bây giờ thì không bán nữa, Khi nào bán sẽ thông báo để bà con đến ủng hộ, trước là mua cho trẻ nhỏ ở nhà , sau là đóng góp cho quỹ AET. Mong các ban trẻ nữ ủng hộ. Các ban trẻ nam muốn mua làm quà cho ban trẻ nữ cũng xin mời ủng hộ. Cảm ơn

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Hihi em chẳng biết là 300k có đủ ko? Nên chị Thắm thông cảm. Mặc dù em ở xa nên ko dám tham gia AET nhưng nếu có vụ quyên góp, ủng hộ gì thị chị Thắm cứ nhắn tin cho em với nhé. Em cảm ơn chị nhiều ạ.

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Chính xác là không khả thi, nhưng lý do không phải là vì nó khg model, mà model quá đến độ không dám bán. he he

Mấy cái áo bán cho Bong la may cai áo thun, và dể mặc. Tuy nhiên sẽ tổ chức 1 buổi bán nếu ai mua sử dụng được thì mua, sau đó mình mới đêm cho. Tòan là đồ mới chưa măc, nếu đem cho thì có thể người ta làm giẻ lau vì không phù hợp: ví dụ đem cho áo 2 dây, váy ngắn, áo ống, đầm thì về quê hay mấy chổ nhà mở, già neo đơn thì chỉ làm giẻ thôi. Còn ngược lại thì sẽ có giá tri với trẻ model.

Vì đã hẹn với Bong lâu rồi. Bây giờ thì không bán nữa, Khi nào bán sẽ thông báo để bà con đến ủng hộ, trước là mua cho trẻ nhỏ ở nhà , sau là đóng góp cho quỹ AET. Mong các ban trẻ nữ ủng hộ. Các ban trẻ nam muốn mua làm quà cho ban trẻ nữ cũng xin mời ủng hộ. Cảm ơn

Cám ơn chị Thắm rất nhiều! Thảo Cúc không có thời gian để tiếp chị cũng thấy rất buồn! Nhờ chị ra tay đi nhé!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA