Những Kỉ Niệm Khó Quên

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
C

Chau Minh Tran

Guest
A New Day nói:
- Em rat nguong mo anh. Cam To oi!
- Đây có được xem là lời tỏ tình không nhỉ. :D
Có em mới vào Wkt nên không biết "cái lão CamTo" đó là người thế nào phải không.
Đừng dại dột em ơi!

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
Chau Minh Tran nói:
Có em mới vào Wkt nên không biết "cái lão CamTo" đó là người thế nào phải không.
Đừng dại dột em ơi!

:freddy: Thế Pác vào lâu rùi, thì Pác biết Cam To thế nào à!

Thế nào là thế nào nhỉ?!!!:inlove:

C

Chau Minh Tran

Guest
A New Day nói:
:freddy: Thế Pác vào lâu rùi, thì Pác biết Cam To thế nào à!

Thế nào là thế nào nhỉ?!!!:inlove:

Cái này mời bác Camto trả lời cái nhỉ, chỉ cần nghe văn phong của bác ấy là New day biết ngay mà!

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Bạn camto80 sao lâu vậy mà không lên tiếng trả lời vậy nhỉ? Ai lại để bác chau minh tran nói vậy?

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
làm một người mới ghé qua cũng thấy nóng mặt thay đó

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thôi cứ để đó làm một kỉ niệm khó quên !

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
:freddy: Kỉ niệm gì mà kỉ niệm. Bây giờ văn phong Pác cũng thế có khác gì đâu mà gọi là kỉ niệm.:inlove:

Nhưng có sao đâu. Đọc thơ văn của Pác cảm thấy thoải mái lắm lắm. Không như những văn thơ khác, lời lẻ bóng bẩy, đọc riết, suy nghĩ riết nhức hết cả đầu, mà còn đâm ra luẩn quẩn nữa chứ.

Em là người đơn giản và thích nhưng điều giản đơn.:mrstraetz. Hy vọng sớm được đọc những tác phẩm mới của Pác:beer:

C

Chau Minh Tran

Guest
cam_to_80 nói:
Thôi cứ để đó làm một kỉ niệm khó quên !
Tôi chỉ đùa thôi, bác Cam đừng có mà căng thế chứ!
Mọi người cũng đã quen "chấp nhận" bác thế rùi mà!

:friend: :dzo:

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
:freddy: Em thấy mục này cũng hay đấy chứ. " những kỉ niệm khó quên"

Sao lại bỏ chuyên mục này đóng băng từ năm 2004 nhỉ. Không lẻ dân kế toán không có kỉ niệm nào khó quên À. Lạ nhờ.:pepsi

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
A New Day nói:
:freddy: Em thấy mục này cũng hay đấy chứ. " những kỉ niệm khó quên"

Sao lại bỏ chuyên mục này đóng băng từ năm 2004 nhỉ. Không lẻ dân kế toán không có kỉ niệm nào khó quên À. Lạ nhờ.:pepsi
không phải vậy đâu New Day. dân kế tóan cũng là con người thôi,cũng có những kĩ niệm, những hồi ức. nhưng đã là kỉ niệm khó quên thì những kỉ niệm đó đã nằm trong lòng mỗi người rồi, nên cũng không cần viết ra.

Kỉ niệm chẳng là gì khi người ta không nhớ.
kỉ niệm là tất cả khi người ta nhớ mong.

L

Long2005

Guest
21/12/05
3
0
0
Hanoi
Những kỷ niệm khó quyên

Quangteo nói:
không phải vậy đâu New Day. dân kế tóan cũng là con người thôi,cũng có những kĩ niệm, những hồi ức. nhưng đã là kỉ niệm khó quên thì những kỉ niệm đó đã nằm trong lòng mỗi người rồi, nên cũng không cần viết ra.

Kỉ niệm chẳng là gì khi người ta không nhớ.
kỉ niệm là tất cả khi người ta nhớ mong.
:dance2: Lạ nhỉ, tôi cho là những kỷ niệm khó quyên bao giờ cũng đáng để chia sẻ, dù đó là kỷ niệm buồn hay vui. Nếu ai cũng đồng quan điểm với Quangteo thì e rằng rất nhiều kho báu tinh thần sẽ bị lãng quyên.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Long2005 nói:
:dance2: Lạ nhỉ, tôi cho là những kỷ niệm khó quyên bao giờ cũng đáng để chia sẻ, dù đó là kỷ niệm buồn hay vui. Nếu ai cũng đồng quan điểm với Quangteo thì e rằng rất nhiều kho báu tinh thần sẽ bị lãng quyên.[/QUOTE/]
Vậy bác mở màn đi!:drummer:

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
- Vậy Pác Cam To ơi!!

Pác nghĩ sao! " anh chàng nhà quê" kêu Pác mở hàng kìa.

- Có những chuyện mà A new Day để trong lòng rất lâu rồi và ko cảm thấy dể chịu chút nào hết. A new Day cũng muốn kể ra, để được thông cảm và sẽ chia, nhưng ngặt nổi câu cú của A New Day lủng cũng quá

hehe. híc híc

M

meongokhongyeu1983

Guest
18/3/06
1
0
0
Ha Noi
anhlaanh nói:
Mỗi sáng khi tôi mở cửa , nhìn thấy em, em mỉm cười, tôi thấy ấm áp quá.
nhưng em lại ra đi mà ko nói 1 lời từ biệt với tôi, tôi ko hiểu điều đó là như thế nào nữa.
...........................................................................................................................................................................................................................................................................................................................Có ai giúp tôi với...................................................................................giải thích giùm tôi với................thanhks..................................
Một nụ cười đó đã nói với anh rất nhiều rồi mà.

N

nedi2jsc

Guest
26/3/06
0
0
0
42
Hà Nội
"Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào."
Tinh yeu la vay ma

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Để tôi gợi ý các bác 1 đề tài nhé:Làm thế nào để từ chối lời "tỉnh tò" của người khác giới mà không khiến họ ... (vì đồng ý thì quá ư là ... miễn phải bàn...có lẽ lãng mạn lắm nhỉ...chẹp chẹp - mắt mơ màng), sẽ ra sao sau đó...., các tình huống xảy ra...( vì đây là vấn đề " tế nhị" nên chỉ nói nhỏ "qua loa phóng thanh" thôi - phổ biến cho dân chưa biết gì - trong đó có tui - ngại quá, hehe)? - vì từ trước đến giờ tui toàn " từ chối" thôi bà con ạ!

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
nhaquedideple_rathanhpho nói:
Để tôi gợi ý các bác 1 đề tài nhé:Làm thế nào để từ chối lời "tỉnh tò" của người khác giới mà không khiến họ ... (vì đồng ý thì quá ư là ... miễn phải bàn...có lẽ lãng mạn lắm nhỉ...chẹp chẹp - mắt mơ màng), sẽ ra sao sau đó...., các tình huống xảy ra...( vì đây là vấn đề " tế nhị" nên chỉ nói nhỏ "qua loa phóng thanh" thôi - phổ biến cho dân chưa biết gì - trong đó có tui - ngại quá, hehe)? - vì từ trước đến giờ tui toàn " từ chối" thôi bà con ạ!

Này Pác!

Tui thấy đề tài của Pác cũng " thú vị" đấy.

Gợi í làm gì nhỉ?!

Sao Pác ko mở đề tài mới luôn đi nhẫy.

:drummer:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Ấy chết, em nào dám, phải kính lão đắc thọ đã chứ?

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
e hèm.....thấy các bác nhà ta lâu nắc vậy.......tui không đợi được nữa rồi đó....có nói không ........để người .......khác còn nói chứ......hehe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA