Tìm luận văn tốt nghiệp

• Thread starter trantrungdung
  • Ngày gửi
T

trantrungdung

Guest
16/8/06
13
0
0
thanh xuan ha noi
chào bạn lê b thúy minh đang là sinh viên năm cuối bạn có biết trang nào có luận văn tốt nghiệp ko bảo cho minh với thank you so much :drummer:

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

fastidious

Guest
12/3/07
1
0
0
VIET NAM
Anh, Chị ơi.....!!! Em là thành viên mới, hiện Em đang làm về đề tài KẾ TOÁN THÀNH PHẨM VÀ TIÊU THỤ, công ty của Em thực tập là công ty chỉ xuất khẩu không hà! Anh, Chị nào có làm về đề tài này cho Em xin đề cương mẫu để tham khảo được không ạ! Giúp Em với vì Em không biết bắt đầu từ đâu cả hic... Địa chỉ email của Em là fastidiousacc@yahoo.com.vn. Em Xin cảm ơn nhiều ạ!!!

L

loanht5284

Guest
1/3/07
2
0
0
40
hoai duc ha tay
tim luan van

Ban nao can dia chi trang web co de tai luan van thi lien he voi minh nhe!

:flower1: Bạn ơi bạn có trang web nào có luận văn tốt nghiệp bạn gưi cho mình với. Mình đang rất cần.Cảm ơn bạn nhé.địa chỉ hòm thư của mình là:nangmoi842002

D

doanhbatman

Guest
15/7/06
1
0
1
38
Tp Hồ Chí Minh
Em đang làm đề tài về Hồ SƠ KIểm Toán mà thấy khó quá, anh chị nào biết gởi cho em vài đề tài mẫu nha. Cảm ơn anh chị lắm lắm.
Email của em : Doanhbatman@yahoo.com

T

trần thị huê

Guest
Anh, chi .........ơi!Em cũng đang cần nè, gửi cho em với nha. Em cảm ơn nhìu
Mail của em:tranhue6@yahoo.com

M

minhkha

Guest
3/6/07
2
0
0
TP.HCM
Bạn ơi gởi cho mình web đó với!!!

_ Mình giờ đang làm luận văn bên thành phẩm và tiêu thụ thành phẩm mà chưa có tài liệu để tham khảo, bạn có thể gởi cho mình web đó được không?
nick mình nè: bonghongcaiao212@yahoo.com. Cảm ơn trước nha!:cool2: :cool2:

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
các bạn chờ như vậy thì có lẽ trễ mất! Cách tốt nhất là như vầy:
1. Các bạn vô thư viện trường xem trước đi, trong đó có cả một kho tàng luận văn và khóa luận của các khóa trước đó, xem và rút kinh nghiệm làm cho mình tốt hơn.
2. Các bạn dạo đến mấy tiệm photocopy hay in ấn gần trường á (tiêu biểu là gần trường kinh tế), hỏi người ta, có nhiều đề tài cho bạn lựa chọn lắm ( đem theo USB để lưu thì sẽ tốt hơn). Tuy nhiên nếu ra mấy chỗ này các bạn phải trả phí.
Đó là 2 cách mà mình đã từng làm trước khi ra trường đó. Các bạn thử xem sao

A

anhtuan02t1

Guest
6/10/07
2
0
0
Da Nang
Mình cũng đang làm đề tài này nhưng mình về quê thực tập nên cách của bạn Quynhmai rất hay nhưng không áp dụng được!

Bạn nào có đề tài của mấy năm trước không cho mình tham khảo học hỏi với! Cảm ơn các bạn nhiều nhé!

S

SvienDaNang

Guest
7/10/07
7
0
0
42
Đà Nẵng
Các bạn qua Topic "Aii cần Tài Liệu Đề tài thi vào đâyyy!!" cua rminhf ấy, mình có up vài cài lên đó...

S

SvienDaNang

Guest
7/10/07
7
0
0
42
Đà Nẵng
các bạn chờ như vậy thì có lẽ trễ mất! Cách tốt nhất là như vầy:
1. Các bạn vô thư viện trường xem trước đi, trong đó có cả một kho tàng luận văn và khóa luận của các khóa trước đó, xem và rút kinh nghiệm làm cho mình tốt hơn.
2. Các bạn dạo đến mấy tiệm photocopy hay in ấn gần trường á (tiêu biểu là gần trường kinh tế), hỏi người ta, có nhiều đề tài cho bạn lựa chọn lắm ( đem theo USB để lưu thì sẽ tốt hơn). Tuy nhiên nếu ra mấy chỗ này các bạn phải trả phí.
Đó là 2 cách mà mình đã từng làm trước khi ra trường đó. Các bạn thử xem sao

:pepsi:Tô cũng làm theo cách của bạn... Tôi cũng ra tiệm phô tô down về hơn chục bản. Bên Topic của tôi có up lên vài bản đấy, bạn nào cần thì down về xem...(đỡ tốn tiền):freddy:

L

linhkha

Guest
30/10/07
2
0
0
Ha Noi
Em cung dang khong biet chon de tai gi lam luan van, kho qua, anh chi biet chi dum em nhe. thanxks

N

nguyentuuyen

Guest
13/12/07
2
0
0
hanoi
gui luon cho minh voi nhe. thanks
Email:camtuuyen@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA