Khi buồn bạn thường làm gì???

• Thread starter hienpham
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
act nói:
Hic hic cả nhà ui, em cũng cảm thấy mệt mỏi và buồn quá. Chả biết tại sao nữa, giờ phải làm gì đây?
Không biết làm gì thì cứ kệ nó thôi..............
Buồn 1 lúc là hết mà không hết thì lại kệ nó thôi...................

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
tranchan79 nói:
Không biết làm gì thì cứ kệ nó thôi..............
Buồn 1 lúc là hết mà không hết thì lại kệ nó thôi...................
Đúng là ông Ỡm ờ

Kệ ông thôi! :freddy:

N

nguyenthy

Guest
24/8/04
11
0
0
HCM city
xuantham nói:
Thế thì thay đổi chiến thuật đi có lẽ hết buồn đó
Thay vì tâm sự cho người khác nghe thì bạn nghe người khác tâm sự
Thay vì chờ một anh chàng nào đó chở mình đi vòng vòng cho mát thì tự chạy, hoặc là tóm 1 mem nào trong WKT nhờ chở đi an ủi chút
Mở TV lên coi chán ngắt thì vào WKT đoc bài, biết đâu học hỏi hoặc giúp đở ai được gì đó
Muốn có người chat chít thì chỉ thành viên wkt không bạn chat hết ngày hết đêm, quên cả thời gian luôn nữa là khác.

Toi cũng đang buồn, nhưng thật sự cũng chẳng biết làm gì, nhưng có lẽ bực nhiều hơn là buồn. Thế mới chán!:wall: :wall:
Bạn Xuantham oi, nếu có người tâm sự với tôi thì cũng đỡ buồn rồi.
Tôi sẽ thử vô WKT thường xuyên hơn.
Cám ơn bạn.

D

diemxua

Trung cấp
RUOK: Khi buồn tôi thường muốn về với bố mẹ và gặp người mình yêu.
Vậy khi bạn buồn vì họ thì sao?
Còn tôi, tôi sẽ lựa chọn chiếc tivi (nếu có cảnh nào buồn sẽ dễ khóc hơn = nhẹ nhõm hơn), hoặc ngồi im lặng một mình, hít thở thật sâu. Thực ra trong c/s nhiều thứ phải làm mình phải buồn và suy nghĩ lắm. Vì thế mà ta già nhanh....

Hong83nd

Hong83nd

Cao cấp
7/3/06
294
1
18
41
Ha Noi
Khi buồn thì mình thường nhắn tin cho 1 ai đó mà mình nghĩ tới lúc đó để tâm sự với họ hoặc là mình bật máy tính lên vừa chơi game vừa nghe nhạc. Nếu vẫn chưa hết buồn thì mình lên giường cố gắng dỗ cho giấc ngủ tới thật nhanh. Ngủ được là hết buồn ngay mà.:bigok:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Các bác cho em hỏi SG có cái cầu nào đẹp đẹp chỉ em với!

Buồn quá. Cuộc sống thật là khó khăn và phức tạp. Làm sao để cân bằng tất cả các mối quan hệ.....Ôi thật là khó.....Cảm thấy mệt mỏi quá. Buồn.....chán......chán.....buồn.......Chỉ có Lướt WKT là thấy vui!!!!!!!!!!

T

Thai Ha

Guest
7/11/05
15
0
0
45
HN
daothihuong nói:
Buồn quá. Cuộc sống thật là khó khăn và phức tạp. Làm sao để cân bằng tất cả các mối quan hệ.....Ôi thật là khó.....Cảm thấy mệt mỏi quá. Buồn.....chán......chán.....buồn.......Chỉ có Lướt WKT là thấy vui!!!!!!!!!![/QUOTE

Mình cũng vậy. ôi cuộc sống!!!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Chán các bác nhỉ, than vãn hoài à, Cuộc sống tươi đẹp. Có gì đâu mà phải buồn.
Lạc quan lên!:cool2:

Thien Thanh_ nói:
Chán các bác nhỉ, than vãn hoài à, Cuộc sống tươi đẹp. Có gì đâu mà phải buồn.
Lạc quan lên!:cool2:
Em cũng muốn vui lắm chứ ( Sợ Già lém hic....) Nhưng mà cái "nòng" "ló" cứ buồn buồn ko vui được :alcon: . Bac chỉ em vài chiêu đê. Làm sao để quẳng hết lo âu đi
Hay là cạch 1 cái Bác nhẩy :dzo: :dzo:

T

TRẦN TRANG

Guest
Bây giờ mình lại có 1 thoái quen ( ko bít bị nhiễm khi nào),buồn là mình lang thang ở Webketoan.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
TRẦN TRANG nói:
Bây giờ mình lại có 1 thoái quen ( ko bít bị nhiễm khi nào),buồn là mình lang thang ở Webketoan.
Trần Trang giống mình thật!
Mình bị nghiệm ngay khi người bạn của mình quăng cho mình cái link www.webketoan.com
Người nay cũng không phải là dân trong nghề nhưng biết mình thích Kế toán nên......

Không biết TT nghiện Webketoan vì điều gì? nội dung hay hay con người ở wkt hay?

Riêng mình thì dường như nghiện cả 2 :)

Nhớ nhất là lần đầu tiên đi offline (Offline lần thứ 2 của wkt) ờ quán Chợt Nhớ được chị Mina trả tiền nước

Hihi vì lúc đó mình còn là SV kế toán (Chuyển nghề)
Hihi mà thật ra là lúc đó mình đã đi làm lâu rồi nhưng không phải làm về Kế toán.
(Nói nhỏ nhỏ thôi chứ chi Mina mà nghe thấy.......hihihi oánh xách dẹp chạy không kịp đó :)!)

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA