Trân Trọng Báo Hỷ

• Thread starter ketoan4mat
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Không phải mình và ketoan4mat làm chung ngành đâu. Mình là một Tester thuộc lãnh vực phần mềm, nhưng mà nói thật. cũng nhờ làm Tester nên mình mới phát hiện ra ketoan4mat( người cực kỳ tốt hihi.) của webketoan. Thật sự mình mới test interface và function thôi, chưa test source ở trong,hihih, Chắc là không kịp có heo vàng như các anh chị đã chúc mừng.
Anyways, thanks you very much.

bx ơi, anh nghe nói Test source fải test nhiều lần mới tìm lỗi chính xác đó, fải ko? ihihi. Interface va Function của anh như vậy là "đạt" rồi bx ha.

C

chanthat

Guest
26/12/06
11
0
0
39
Đà Lạt
Anh chị mà đi tuần trăng mật ở Đà Lạt chắc sẽ là kỷ niệm khó quên trong đời lắm đấy.Anh chị sẽ đạp xe đạp đôi quanh Hồ Xuân Hương với tiết trời se lạnh.Anh chị sẽ uống coffee tại quán Eros.Quán này lãng mạn lắm anh chị.Với những chiếc ghế màu trắng, menu hình trái tim, với những bản nhạc trữ tình và buổi tốt họ đốt lửa nên ấm cúng lắm.Em sẽ là tư vấn viên nhiệt tình của anh chị mà.

H

hus

Guest
9/3/07
7
0
0
hanoi
chúc anh chị có một đêm tân hôn thật lãng mạn và đáng nhớ

H

hus

Guest
9/3/07
7
0
0
hanoi
anh ơi hôm đấy anh đừng để con gì hay bất cứ vật gì có thể gây ra tiếng động ở trong phòng nhé
chúc anh chị có một đêm tân hôn thật lãng mạn và đáng nhớ nhất trong đời

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Topic này sẽ bị khóa nếu không post hình 2 zợ chồng lên! Cho vợ chồng nhà anh ketoan4mat 12 tiếng để chuẩn bị :thumbsup:

Hình chụp chung được roài , khỏi cần hình cưới.

(Cảnh báo lần 1, sau 12 tiếng mà không post thì biết hậu quả roài đó :rotfl: )

H

hus

Guest
9/3/07
7
0
0
hanoi
hai anh chị làm kt toán rồi thôi sinh baby ra chỉ để một baby nối nghiệp thôi nhé còn baby kia hãy khuyến khích nó theo nghề văn đi để cho nó có không khí nghệ thuật 1 chút chứ suốt ngày chỉ có những con số thì chán lắm

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chú Nam đừng có khóa vội, để sang năm anh chụp ảnh cưới, post vào đây, cho đỡ mất công mở topic mới.
(Anh cũng 4mắt, mở topic mới mang tiếng Spam lắm)

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
Chú Nam đừng có khóa vội, để sang năm anh chụp ảnh cưới, post vào đây, cho đỡ mất công mở topic mới.
(Anh cũng 4mắt, mở topic mới mang tiếng Spam lắm)

chẳng phải anh Tranchan với em đã thống nhất cưới trong tuần này rồi à :now: ???? Vậy thì tuần sau mình có hình rùi anh ạ, chả phải đợi năm sau :flowersun

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
hai anh chị làm kt toán rồi thôi sinh baby ra chỉ để một baby nối nghiệp thôi nhé còn baby kia hãy khuyến khích nó theo nghề văn đi để cho nó có không khí nghệ thuật 1 chút chứ suốt ngày chỉ có những con số thì chán lắm

Hix, Hus hết sức kềm chế đi mà! Chuyện gì cũng cần bình tĩnh :wall: ... Anh ketoan4mat còn chưa cưới mà đã tính đến đời con roài... sao mừ nhanh thế không biết!

Hết sức bình tĩnh chờ anh chị ấy "báo cáo" nhe! :thumbsup:

Anh tranchan mà cưới vợ em ưu tiên cho hẳn 1 website lun :banana: cho mọi người xì pam thoải mái :rotfl:

H

hus

Guest
9/3/07
7
0
0
hanoi
vitcon thống nhất với anh tranchan luc nào đấy

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Topic này sẽ bị khóa nếu không post hình 2 zợ chồng lên! Cho vợ chồng nhà anh ketoan4mat 12 tiếng để chuẩn bị :thumbsup:

Hình chụp chung được roài , khỏi cần hình cưới.

(Cảnh báo lần 1, sau 12 tiếng mà không post thì biết hậu quả roài đó :rotfl: )

Ai chà, cái gi cũng fải từ từ chứa bác, chuyện đâu còn có đó, cũng như thịt chó fải có lá mơ, kaka

phantuannam : em thay link bằng ảnh luôn cho tiện theo dõi... Anh thông cảm nhé :beer:

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
ah, nếu có mem nào ngày xưa là bạn trai của cô dâu trong hình hoặc là bạn gái của 4mat (ngày xưa) thì cũng im luôn nhé, hãy để tiệc cưới của 4mat diễn ra tốt đẹp đó mà, hihi. Nói giỡn thôi há!
Nhìn kĩ thấy con heo và con dê cũng đẹp đôi nhỉ...

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
trời, chú rể nhìn wen quá đê.....mà hình như vịt chưa gặp anh 4 mắt trong offline WKT....hay là....trước đây em đã từng cưa nhỉ???? hìhì
2 vợ chồng nhìn rất đẹp đôi ....chúc mừng chúc mừng, 2 vợ chồng cố lên ...mới có tháng 2 Quý Hợi à, còn kịp có heo vàng đó.

.....xin lỗi em xì pam quẳng cáo chiện em tý nhá
vitcon thống nhất với anh tranchan luc nào đấy
đã thống nhất khuya thứ 7 rạng sáng chủ nhật tuần rồi tại nhà bác VAT
với sự làm chứng của bác í và chị Văn Châu. Đám cưới sẽ tổ chức mới lạ bằng cách bán vé tham dự: 200K/1người, có rút thăm trúng thưởng (được đi hưởng tuần trăng mật tại Campuchia chung), khuyến mãi 10 vé đầu tiên là mua 1 vé đám cưới được tặng 1 VCD về nguyên nhân phát sinh đám cưới

H

hus

Guest
9/3/07
7
0
0
hanoi
vitcon ơi bán vé ở đâu thế để hus là người đến mua vé đầu tiên
còn phần rút thăm trúng thưởng thì mình muốn thưởng khác cơ mình muốn vitcon làm mối cho mình một người để mình cũng được như anh 4mat

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hihi, mặt chú rể nhìn... gian ghê :biggthump
Còn cô dâu thì... trông cứ quen quen thế nào ấy nhỉ :inlove:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA