Mẹo nào hay để dọn nhà nhanh cho các cô nàng bận rộn đây?

• Thread starter hoadaquy20
  • Ngày gửi
H

hoadaquy20

Sơ cấp
18/10/14
0
0
0
Lần trước chị giới thiệu Zonrox, em đã ra tiệm tạp hóa gần nhà mua rồi. Sử dụng mới có một lần đầu mà em gần như bị Zonrox thuyết phục luôn, đúng là phải tự kiểm chứng thì mới thấy được hiệu quả.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mattroi-tihon

Guest
22/10/14
0
0
0
39
Em cũng mới mua ngày hôm qua, em thì chưa giặt quần áo không biết có tẩy sạch không nhưng có dùng Zonrox để lau chùi nhà bếp. Như chị nói có hương chanh nhè nhẹ dễ chịu còn vết bẩn thì bị tẩy sạch luôn.

M

meoconhaman88

Guest
12/10/14
0
0
1
34
Mấy chị mua về sử dụng rồi hả? Em thì chưa mua nữa vì chai nước tẩy ở nhà vẫn còn nhiều bỏ thì hơi phí, em tính dùng hết rồi mới mua Zonrox về dùng thử, nghe mấy chị nói mà em cũng thấy tò mò.

H

hanthuyen

Guest
8/10/14
0
0
1
37
Mấy em mà sử dụng một thời gian là bị nó thuyết phục liền. Lúc chị mới mua về dùng cũng không nghĩ là dùng luôn tới giờ, mới đầu chỉ tính thay đổi thôi. Sau khi sử dụng thời gian rồi thì không muốn đổi loại khác nữa.

M

mattroi-tihon

Guest
22/10/14
0
0
0
39
Em cũng nghĩ vậy, công dụng rất tốt, giá thành vừa túi tiền. Chỉ cần mua một chai là sử dụng cho nhiều việc,vừa tiết kiệm thời gian cũng như tiền bạc.

H

hoadaquy20

Sơ cấp
18/10/14
0
0
0
Cũng nhờ mấy chị chia sẽ giúp cho mấy em không ấy mấy đứa em chắc cũng không biết gì. Cũng sắp cuối năm rồi, đến khi dọn dẹp nhà của lại em sẽ lấy những biện pháp mấy chị chia sẽ đem ra áp dụng.

M

mattroi-tihon

Guest
22/10/14
0
0
0
39
Thấy chị nói em mới nhớ tính ra cũng nhanh quá, mới đây mà hết một năm rồi. Đợi lúc dọn dẹp chắc sẽ giúp em tiết kiệm không ít thời gian đây, không những vậy mà đồ đạc trong nhà còn được chùi rửa trắng sạch nữa.

O

ongmattroi123

Guest
8/10/14
0
0
1
34
Tính ra năm nay chỉ toàn công việc với công việc thôi, rất ít thời gian vui chơi bên gia đình. Lay hoay mới đây mà gần hết năm, tới lúc dọn dẹp nhà cửa lại, chuẩn bị đón năm mới.

V

vuonghy

Guest
3/9/14
0
0
1
TP.HCM
Có Zonrox giúp đỡ không ít cho công việc dọn dẹp sau này, dọn dẹp nhà cửa cũng giảm bớt thời gian cho mình.

C

chuyengialamdep12

Sơ cấp
18/10/14
0
0
0
Mấy chị cho em hỏi, em muốn mua nước tẩy rửa mới về sử dụng mà không biết mua loại nào, mấy chị giới thiệu giúp em loại nước tẩy nào không có mùi nồng hay ít có mùi nồng một tí.

V

vuonghy

Guest
3/9/14
0
0
1
TP.HCM
Nếu muốn mua loại mới em tìm mua Zonrox thử xem, dùng được lắm mà co mùi hương nữa. Đúng với loại nước tẩy em cần tìm luôn đó.

C

chuyengialamdep12

Sơ cấp
18/10/14
0
0
0
Những khi tổng vệ sinh nhà cửa xong, cả nhà em đều phải dắt díu nhau đi ra ngoài chơi để “trốn” mùi khó chịu từ nước tẩy rửa, thật là khó chịu. Vì thế nên em muốn chọn những loại nước tẩy rửa có hương thơm dễ chịu, không có độ nồng và gắt để cả gia đình luôn cảm thấy thoải mái mỗi khi sử dụng.

N

nguyennguyenthuhang0212

Guest
6/11/15
0
0
0
36
Các chị em xin dành ra vài giây đọc comment của em ạ, các chị dọn dẹp nhà cửa đừng vội vứt bỏ đi những món không dùng nếu nó vẫn còn hữu ích, hãy gom tất cả lại đem tới SOCIZI ký gửi, tạo cơ hội cho những người thực sự cần được mua với giá rẻ, mà các chị còn có đồng ra đồng vào.
Có đồ không xài, nghĩ ngay tới SOCIZI nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA