Mỗi tuần một chuyên đề

Có ai đăng ký giao dịch điện tử với BHXH Hà nội chưa ạ

• Thread starter thuha020891
  • Ngày gửi
thuha020891

thuha020891

Guest
30/8/13
105
4
18
hà nội
Tớ hiểu rồi trước đó tớ cũng tính như vậy cho chi nhưng mà hỏi mấy người người ta nói khác lên hôm nay hoi lại hi Cảm ơn @mimibe, và @Lặng Yên

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Tớ hiểu rồi trước đó tớ cũng tính như vậy cho chi nhưng mà hỏi mấy người người ta nói khác lên hôm nay hoi lại hi Cảm ơn @mimibe, và @Lặng Yên

k có gì đâu b, thực ra những thủ tục này có CT hết rùi mà, b k cần nghe ai cả cứ lên mạng search CT rùi làm y nguyên là đúng thoai, hihi

S

sankythuat

Sơ cấp
19/3/09
13
0
1
Hà Nội
www.ctqtec.vn
Bên mình muốn chuyển địa điểm khám chữa bệnh thì cần phải làm thủ tục gì? Bạn nào làm rồi cho mình biết nha

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Bên mình muốn chuyển địa điểm khám chữa bệnh thì cần phải làm thủ tục gì? Bạn nào làm rồi cho mình biết nha

thủ tục đây b nhé:
- Văn bản đề nghị của đơn vị (Mẫu D01b-TS QĐ 1111/QĐ-BHXH ngày 25/10/2011) hoặc Đơn đề nghị của người tham gia BHYT (Mẫu D01-TS QĐ 1111/QĐ-BHXH ngày 25/10/2011) nếu người tham gia BHYT nộp trực tiếp cho cơ quan BHXH
- Thẻ BHYT cũ.

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
BẠN Ở tp hcm hay HNỘI, nếu ở tp hcm thì theo m đc biết bên bảo hiểm chỉ nhận thủ tục thay đổi nơi KCB ban đầu vào ngày 10 của đầu quý, thủ tục theo phiếu giao nhận hồ sơ 402

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
mimibe, bạn có dùng phần mềm ibhxh của ts24 k? m mệt với phần mềm này quá

m ko m dow về mà toàn báo lỗi, mình thích nộp trực tiếp hơn, thi thoảng lên đó đc cập nhập nhiều thông tin và còn có ng để hỏi, chứ cứ ngồi 1 chỗ kể ra cũng đỡ khoản đi lại nhưng mà có vướng mắc gì chả biết hỏi ai, lên diễn đàn hỏi xong nửa ngày mới đc trả lời lại thì cũng qá cái thời gian mình đi lại lại còn mất việc mất thời gian nữa chứ

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
m ko m dow về mà toàn báo lỗi, mình thích nộp trực tiếp hơn, thi thoảng lên đó đc cập nhập nhiều thông tin và còn có ng để hỏi, chứ cứ ngồi 1 chỗ kể ra cũng đỡ khoản đi lại nhưng mà có vướng mắc gì chả biết hỏi ai, lên diễn đàn hỏi xong nửa ngày mới đc trả lời lại thì cũng qá cái thời gian mình đi lại lại còn mất việc mất thời gian nữa chứ
ùm thì dùng phần mềm đó nộp trực tiếp vẫn được mà, nhưng mà m ngán với cái chăm sóc khách hàng của nó quá

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
ùm thì dùng phần mềm đó nộp trực tiếp vẫn được mà, nhưng mà m ngán với cái chăm sóc khách hàng của nó quá

ah uh thì pm đó để nộp trực tiếp mà có khác gì kê khai thuế qa mạng đâu, cái này thì b phản ánh lên bộ phận chăm sóc KH xem, chắc vì mới nên k đc chuyên nghiệp lắm

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
ah uh thì pm đó để nộp trực tiếp mà có khác gì kê khai thuế qa mạng đâu, cái này thì b phản ánh lên bộ phận chăm sóc KH xem, chắc vì mới nên k đc chuyên nghiệp lắm
ùm m vô live chat của nó hỏi từ sáng đến h mà k khi nào đc giải đáp haizz thật là nản

K

ketoan289

Guest
30/10/13
27
2
3
Hà Nội
Ở quận Hoàng Mai yêu cầu gia hạn qua mạng điện tử rồi, thế mà gửi đăng ký mãi chẳng nhận được email xác nhận là sao ta????
Mình gửi thành công xong mấy giây là nhận được mail xác nhận ngay mà, rồi mình vào trang bảo hiểm tra cứu tình hình họ xét duyệt hồ sơ

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Mình gửi thành công xong mấy giây là nhận được mail xác nhận ngay mà, rồi mình vào trang bảo hiểm tra cứu tình hình họ xét duyệt hồ sơ

xác nhận có tài khoản và mật khẩu để đăng nhập cơ, chẳng thấy gì cả?

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
mimibe bạn đóng bảo hiểm khi nào thì lấy được thông báo kết quả đóng bh

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA