cách khai báo tăng luong theo quy định 2015

• Thread starter hang dinh
  • Ngày gửi
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Lặng Yên: vậy b có ai có ko cho m với..thé cái hệ số của cty bạn ntn? uh tiền ăn thì tớ biết quy định chỉ như vậy, vậy m có thể cho cái tiền phụ cấp trách nhiệm, hay đt, xăng xe....v.v...dc ko?
được nhưng phải nằm trong khỏang pháp luật cho, công ty m k dùng hệ số

Khóa học Quản trị dòng tiền
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Anh chị cho em hỏi làm công văn tăng lương, chổ căn cứ mình có làm căn cứ theo thông tư, nghị định mới không, bên em ký HĐLĐ rồi mà chưa đk thang bảng lương lần nào hết đó
công văn điều chỉnh lươg đó hả,
- Căn cứ vào giấy chứng nhận ĐKKD số: ........của Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày ......
- Căn cứ vào Điều lệ Công ty ......
- Căn cứ vào công văn tăng lương tối thiểu vùng 01/01/2015

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Em hiện là 1 sv năm 3 theo tài chính-ngân hàng có học qua nguyên lý kế toán và kế toán tài chính, hiện gia đình em đang chuẩn bị mở 1 công ty du lịch, vậy nếu em làm kế toán cho công ty của gia đình thì em có thể học các lớp nghiệp vụ thực hành kế toán và khi học xong thì có đủ kiến thức để làm 1 kế toán k, xin lỗi đã đăng trong topic này, vì hiện chức năng viết bài của web bị lỗi nên em k đăng được.
học và làm là hai chuyện khác nhau đó p ak, nhưng để làm được kế tóan thì phải học, chúc bạn thành công

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Mình muốn xin các mẫu đăng ký BHXH lần đầu bạn ạ!
Mail của mình là hanhiqn88@gmail.com
Mình cảm ơn rất nhiều!
bạn làm cho năm 2015 hả, vậy bạn lên trên trang chủ bhxh tp hcm dowload phiếu giao nhận hồ sơ 101, theo mẫu đó lấy những cái kèm theo, vì hồi m làm là theo quy định cũ, h theo quyết địh 1018 rồi nên khác, bạn chịu khó lên đó down nhé

• Like
Reactions: hthn88
hthn88

hthn88

Guest
19/6/14
77
2
8
hcm
bạn làm cho năm 2015 hả, vậy bạn lên trên trang chủ bhxh tp hcm dowload phiếu giao nhận hồ sơ 101, theo mẫu đó lấy những cái kèm theo, vì hồi m làm là theo quy định cũ, h theo quyết địh 1018 rồi nên khác, bạn chịu khó lên đó down nhé
Cảm ơn bạn nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA