Thông báo gặp mặt hội độc thân Tp Hà nội đê

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
:biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda :biggrinda

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hix, Tổ chức đi anh em ơi! Mạng chán quá

G

Giang còi

Guest
9/3/07
6
0
1
TP.HCM
Tranchan79 ơi! Khuấy động đi! Hoan hô,..

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Các bác hà nội đâu hết cả thế??

minh cung muon tham gia

Bạn muốn tham gia nhớ kèm theo bản lý lịch để tiện trao đổi nhé!
Ví dụ:
Họ tên: THu Phương
NS: Hăm mấy thui à.
Quê quán: Hà Tây.
Nick: bupbemuonhocyeu - online thường xuyên trong giờ hành chính.
ĐT: 0984 887 523

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
@TC:Thấy hội độc thân TPHCM offline cũng xí xọn hiz hiz
@: Cho ẻm xin một xuất

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Ít nhở :lol:
Post by HĐBL

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Dân độc thân Nam - Bắc hợp mặt giao lưu đi! :flower3:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Chán hội độc thân HN quá, có hô hào thôi mà cũng đã kém thế này rồi thì đến khi thực hiện được là bao nhiêu nhỉ? Hội TP HCM hô hào vậy còn chẳng ăn ai huống gì....Mà sao hội TP HCM họp mà kêu gọi được cả mem ở ngoài bắc này trong khi ngoài bắc có kêu gọi mà sao mọi người ko vào nhỉ???Thắc mắc quá đi. Hay mem ngoài bắc này "ko độc thân" như trong Nam nhỉ? Hihi, chẳng biết nên vui hay mừng vì điều đó....Sắp tới đợt nghỉ 30/4 và 1/5 rùi. Các bác có kế hoạch gì chưa nhỉ!Ôi tháng 2 (âm) nhiều đám cưới quá,...hix...Mong sao cho nhanh hết tháng....

K

kimdung_ht2000

Guest
9/10/06
10
0
0
hanoi
Các bác ơi còn em nữa. Khi nào mà các bác họp mặt thông báo cho em với.Có gì các bác alo cho em theo số 0904 758 649.
30/4 này các bác có kế hoạch gì không
Chán quá

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
ôi Hội độc thân ah ?? hay quá nhỉ. Nhưng....... chẳng bít nếu tham gia hội độc thân mà lỡ bị độc thân lun thì sao ?? em sợ nhất là thế đấy. E Cũng muốn tham gia lém. Nhưng vẫn thấy lo lo.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Phuonganh ch­ưa đọc mục đích của mọi người khi tham gia hội độc thân à?Tham gia cho bớt độc thân đó, vì có nhiều người cùng cảnh ngộ sẽ sớm hiểu và thông cảm cho nhau hơn, từ đó tìm kiếm 1/2 đích thực của mình (ko nhất thiết phải là người trong hội)....hì. Nhưng chờ hoài mà HN chẳng thấy mem nào tham gia nữa thì buồn thật...

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
Thế thì hay quá rùi còn gì. Nhưng anh Tranchan này hay thật đấy kêu gọi rùi bỏ đấy là sao hả. Anh làm cho một số người đang vui,đang hứng thì............chán thật.Thui cứ khi nào có gì mới các bác cứ báo em câu.

C

cozen

Guest
2/2/07
10
0
0
39
Ha Noi
360.yahoo.com
Hay quá! hahhahahaha

Ko phải là hội HN chìm đâu, mà là hôm nay mọi người còn bận đi chơi đó, chủ nhật mừ. Thế nên cứ phát động phong trào đi các bác ạ!

Vì mình ko thể thua kém hội TPHCM được. E tin chắc là dân Bắc mình cũng hào hứng và húng ko kém j đâu. Nhất là dân Kt nữa đùng ko?:two:

Ý tưởng hay đó e thấy hay lém, cho e tham gia với các bác ơi!!!!:mrstraetz Mặc dù mới tham gia làm thành viên được mấy ngày, nhưng e cảm thấy trang web này rất hay, thú vị và hết sức bổ ích đó, vừa học hỏi lại cong vừa được giao lưu nữa chứ. Mong các bác chỉ giáo thêm. À khi nào tụ họp thì thông báo qua mail nhé! Còn lý lịch e sẽ post lên sau. OK?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
G

Giang còi

Guest
9/3/07
6
0
1
TP.HCM
Thế thì hay quá rùi còn gì. Nhưng anh Tranchan này hay thật đấy kêu gọi rùi bỏ đấy là sao hả. Anh làm cho một số người đang vui,đang hứng thì............chán thật.Thui cứ khi nào có gì mới các bác cứ báo em câu.

Haha hôm qua vừa gặp Trần Chân đi mua nhẫn cưới rồi, xong rồi. Có ai đứng lên thay Tranchan đi thôi,..

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
ô hay, anh Giangcoi này. lại định thêm vụ Scadal nữa ah.
Thế anh thấy Tranchan mua nhẫn đâu vậy. Hà Nội hay GS ??
em chỉ thây hôm 8/3 Tranchan nhà ta ôm 1 con gấu bông to ơi là to thui ah. vậy mới hơn 1 tháng mà đã.....đeo gông rùi sao !!! Nhanh thiệt
chẳng biết nên thương hay nên vui cho bác ấy đây

G

Giang còi

Guest
9/3/07
6
0
1
TP.HCM
ô hay, anh Giangcoi này. lại định thêm vụ Scadal nữa ah.
Thế anh thấy Tranchan mua nhẫn đâu vậy. Hà Nội hay GS ??
em chỉ thây hôm 8/3 Tranchan nhà ta ôm 1 con gấu bông to ơi là to thui ah. vậy mới hơn 1 tháng mà đã.....đeo gông rùi sao !!! Nhanh thiệt
chẳng biết nên thương hay nên vui cho bác ấy đây

Vụ này em phải chờ anh Tranchan trả lời thôi, nhỡ đâu anh ấy cưa sừng làm nghé thì sao???!!!

P

Phạm Thế Thắng

Guest
Trời thấy hô hào mà chẳng biết ai là Hội trưởng cả và có thành lập thật kô vì tôi thấy Làm KT suốt ngày chỉ số với má đến đêm về còn mơ thấy số để phục vụ đanh lô đề thì tốt. Đề nghị bầu Hội trưởng đi anh em ơi

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Trời thấy hô hào mà chẳng biết ai là Hội trưởng cả và có thành lập thật kô vì tôi thấy Làm KT suốt ngày chỉ số với má đến đêm về còn mơ thấy số để phục vụ đanh lô đề thì tốt. Đề nghị bầu Hội trưởng đi anh em ơi

Bác này đúng là mới tham gia có khác nên mới ko biết hội trưởng hội độc thân chính là cái bác lập ra topic này nè! Trước là tranchan79 nay thành "Tát":freddy: .Hihi.
Mùa hè đến rồi, trời oi bức mà vẫn phải làm việc.Hix, nhớ khi xưa hồi còn đi học cứ mong đến hè để được nghỉ hè...nay thì...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA