Lớp ĐÀO TẠO KẾ TOÁN do Xuân Thắm dạy khai giảng 12&13/10/2015

N

Ngọc Bích-0603

Guest
16/10/15
11
2
3
36
Chị ơi. E ở ngoài Hà Nội. Tìm được chỗ để học cho có thành quả thật sự khó. Không biết chị có quen ai ngoài Hn dạy chất lượng không ạ. Giới thiệu cho em với. Thanks c

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HO Anh Hue

Cao cấp
11/11/11
6,185
1,235
113
Hoa Binh
Các bạn ở xa đăng ký học thì chị sẽ nghiên cứu sắp xếp dạy online qua skype. Giải pháp này có vẻ hay đây. Đỡ mất thời gian di chuyển, vẫn đảm bảo đàm thoại
Tạo địa chỉ trên skype đi rồi liên lạc chị

Mình muốn học trực tiếp cơ. Ra Hòa bình mở lớp mình xin xí 1 chổ.:p

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,194
987
113
Giải pháp học qua skype rất hay.
Bây giờ chuyện này là bình thường.
Nên tận dụng và khai thác triệt để sức mạnh của công nghệ.

• Like
Reactions: TungNhiYB
N

Ngọc Bích-0603

Guest
16/10/15
11
2
3
36
Em đã có skype rồi nhưng chắc chỉ học đc buổi tối và ngày nghỉ thôi ạ. chị nghiên cứu pp này đi chị

• Like
Reactions: xuantham
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
59
TP. Hồ Chí Minh
N

Ngọc Bích-0603

Guest
16/10/15
11
2
3
36
Chị cho em xin skype đi c. Skype của em là Nguyennungocbich_duong ạ

• Like
Reactions: xuantham
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
59
TP. Hồ Chí Minh
MUNo1

MUNo1

Sơ cấp
29/3/10
11
0
1
36
Hà Nội
Em đã ra trường và làm kế toán được 4 năm. Tuy nhiên từ khi ra trường em chỉ làm tại Công ty gia đình, em tự học hỏi để làm nên chưa có nhiều kinh nghiệm tổ chức và quản lý. Hiện tại em đang làm Kế toán trưởng của công ty.
Dù cố gắng nhưng em cảm thấy Hệ thống kế toán do em quản lý chưa tốt, chứng từ sổ sách còn chưa hợp lý !
Công ty em là công ty Sản xuất. Em cần tư vấn tổ chức, setup hệ thống và bộ máy kế toán nhưng em lại ở Hà Nội.
Cô có thể giới thiệu giúp em ai ở Hà Nội làm việc đó không ạ?
Cám ơn cô !

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
59
TP. Hồ Chí Minh
Em đã ra trường và làm kế toán được 4 năm. Tuy nhiên từ khi ra trường em chỉ làm tại Công ty gia đình, em tự học hỏi để làm nên chưa có nhiều kinh nghiệm tổ chức và quản lý. Hiện tại em đang làm Kế toán trưởng của công ty.
Dù cố gắng nhưng em cảm thấy Hệ thống kế toán do em quản lý chưa tốt, chứng từ sổ sách còn chưa hợp lý !
Công ty em là công ty Sản xuất. Em cần tư vấn tổ chức, setup hệ thống và bộ máy kế toán nhưng em lại ở Hà Nội.
Cô có thể giới thiệu giúp em ai ở Hà Nội làm việc đó không ạ?
Cám ơn cô !

@MUNo1 Em cho chị số điện thoại để liên lạc, hoặc gửi mail cho chị : thambuivl@yahoo.com.vn.
Có 1 giải pháp có thể nghĩ đến: Cô sẽ set up và train cho em về cách làm việc ( nói có thể là vì: nếu Cô kết hợp với việc set up và train cho 1 công ty và bạn khác ở HN- Đây là công việc Cô đam mê và nhiều hứng thú chia sẻ vì Cô đã làm tất cả các công việc từ nhân viên cho đến KTT, GĐ tài chính, Giám Đốc- Có nhiều trãi nghiệm trong việc set up, kiểm soát toàn bộ hoạt động của công ty nên cũng có nhiều mong muốn cung cấp được một dịch vụ khá hữu ích cho DN - Đó là một gói giải pháp cho DN thông qua việc tổ chức hệ thống thông tin kế toán và xây dựng một hệ thống KSNB

Giải pháp khác là chị giới thiệu 1 bạn có thể set up và train cho em cách.

TungNhiYB

TungNhiYB

Cao cấp
6/3/08
305
36
28
Hà Nội
@MUNo1 Em cho chị số điện thoại để liên lạc, hoặc gửi mail cho chị : thambuivl@yahoo.com.vn.
Có 1 giải pháp có thể nghĩ đến: Cô sẽ set up và train cho em về cách làm việc ( nói có thể là vì: nếu Cô kết hợp với việc set up và train cho 1 công ty và bạn khác ở HN- Đây là công việc Cô đam mê và nhiều hứng thú chia sẻ vì Cô đã làm tất cả các công việc từ nhân viên cho đến KTT, GĐ tài chính, Giám Đốc- Có nhiều trãi nghiệm trong việc set up, kiểm soát toàn bộ hoạt động của công ty nên cũng có nhiều mong muốn cung cấp được một dịch vụ khá hữu ích cho DN - Đó là một gói giải pháp cho DN thông qua việc tổ chức hệ thống thông tin kế toán và xây dựng một hệ thống KSNB

Giải pháp khác là chị giới thiệu 1 bạn có thể set up và train cho em cách.

Nick skype của em là: ms.nhiquynh ạ. Chị add nick em với nha!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA